Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Umenikumbusha 1992 nilienda kwa baba mdogo tandika nikalala siku 3 manake wanae walikuwa wanapata kipaimara. Nilishangaa jirani kuna wadada wakubwa wamepanga vyumba vya udongo. Ukiwaona wanatoka humo utawataka. Dhahabu za maana na enzi hizo hakuna ingilishi goldi mweeh. Wananukia perfume na udi balaa. Nikamuuliza mama mdogo kwani hawa na dhahabu zote hizo wanashindwa kupanga nyumba nzuri? Akaniambia wanakodisha dhahabu .wanangu. Nikabaki majicho kodoo!

makubwa!. mia
 
Preta nimekumissije aise. Mimi hata zile za kulock kibaiskeli changu huwa naweka mezani. Utajuaje namiliki baiskeli bana

Ha ha......haya bana.......na sisi tunasoma silabi na maneno......tukijua tu una funguo......tuna wewe......nani anataka kuswampa siku hizi.......not me ooooo....
 
Last edited by a moderator:
Preta najua ila si naanza kwanza kumiliki baiskeli then bodaboda na napanda na kuanza na kivitz au hapo unaonaje huo mwendo
 
Last edited by a moderator:
Hivi ni kwa nini kila mwenye kumiliki gari,pikipiki,bajaji au dereva yoyote kuwa na kasumba ya kutoweka funguo za chombo chake cha moto mfukoni,mwingine mpaka akiongea anatoa ishara kwa funguo.

tatizo hili ni kwa watu wa aina zote,wasomi,wasio wasomi nk.

hivi tatizo nini hasa? kutojiamini,ushamba au ujuaji?

karibu.
 
Nafikiri wewe ndio una tatizo katika tafsiri kichwani mwako.

Funguo za gari ni kitu ambacho ukikipoteza basi ujue umeingia tabuni. Ni kawaida ya binadamu kuwa na tabia ya kushika funguo mkononi, na kwa dereva wa muda mrefu asipokuwanao huwa anashituka mara kwa mara.

Mimi huwa naweka simu yangu ktk mfuko wa kushoto pamoja na leso tu. Siku ikitokea nimeiacha sehemu, mara kwa mara huwa nashituka kwa kudhani imepotea, ndivyo ilivyo kwa gari. Kinachousumbua ww ni kudhani mwenye gari anakuonesha wewe.
 
Hivi ni kwa nini kila mwenye kumiliki gari,pikipiki,bajaji au dereva yoyote kuwa na kasumba ya kutoweka funguo za chombo chake cha moto mfukoni,mwingine mpaka akiongea anatoa ishara kwa funguo.

tatizo hili ni kwa watu wa aina zote,wasomi,wasio wasomi nk.

hivi tatizo nini hasa? kutojiamini,ushamba au ujuaji?

karibu.
Mkuu Rutunga ..
Kama hauna gari au vifaa vya moto ulivyotaja hapo juu hautaweza kuelewa ni kwa nini wenye magari huwa wanapenda kushika funguo zao mikononi.
 
Hivi ni kwa nini kila mwenye kumiliki gari,pikipiki,bajaji au dereva yoyote kuwa na kasumba ya kutoweka funguo za chombo chake cha moto mfukoni,mwingine mpaka akiongea anatoa ishara kwa funguo.

tatizo hili ni kwa watu wa aina zote,wasomi,wasio wasomi nk.

hivi tatizo nini hasa? kutojiamini,ushamba au ujuaji?

karibu.
Nina Gari mbili(2)ikiwemo Rav 4 Model ya Mwaka 2011 hiyo nyingine sikutajii kwa ajili ya usalama wangu hapa mjini.Zote ni Keyless mkuu,namaanisha hazina funguo kabisaaa.Fanya mpango na wewe upate moja uondokane na hili tatizo la kuninginiza funguo
 
Nafikiri wewe ndio una tatizo katika tafsiri kichwani mwako.

Funguo za gari ni kitu ambacho ukikipoteza basi ujue umeingia tabuni. Ni kawaida ya binadamu kuwa na tabia ya kushika funguo mkononi, na kwa dereva wa muda mrefu asipokuwanao huwa anashituka mara kwa mara.

Mimi huwa naweka simu yangu ktk mfuko wa kushoto pamoja na leso tu. Siku ikitokea nimeiacha sehemu, mara kwa mara huwa nashituka kwa kudhani imepotea, ndivyo ilivyo kwa gari. Kinachousumbua ww ni kudhani mwenye gari anakuonesha wewe.

sawa,lakini hata kuagana na mtu mpaka utumie funguo ili husipotee?
kazi kweli kweli!
 
Mkuu Rutunga ..
Kama hauna gari au vifaa vya moto ulivyotaja hapo juu hautaweza kuelewa ni kwa nini wenye magari huwa wanapenda kushika funguo zao mikononi.

sasa si ndiyo maana twauliza? tupe siri,ni ushamba au malengo ya usalama wa gari!
 
Hivi ni kwa nini kila mwenye kumiliki gari,pikipiki,bajaji au dereva yoyote kuwa na kasumba ya kutoweka funguo za chombo chake cha moto mfukoni,mwingine mpaka akiongea anatoa ishara kwa funguo.

tatizo hili ni kwa watu wa aina zote,wasomi,wasio wasomi nk.

hivi tatizo nini hasa? kutojiamini,ushamba au ujuaji?

karibu.
Afadhali hata hao wanaoning'iniza, mimi ndio nafungia na roki kabisa na napachika kwenye ruksi ya suruwali.

View attachment 92444
 
hiv kwann unakosa cha kufanya na kuanza kuangalia watu waloninginiza funguo
 
Wanunulie handbag kama funguo zao zinakukereketa wakikuonyesha.

Sent from Samsung tablet
 
Nafikiri wewe ndio una tatizo katika tafsiri kichwani mwako.

Funguo za gari ni kitu ambacho ukikipoteza basi ujue umeingia tabuni. Ni kawaida ya binadamu kuwa na tabia ya kushika funguo mkononi, na kwa dereva wa muda mrefu asipokuwanao huwa anashituka mara kwa mara.

Mimi huwa naweka simu yangu ktk mfuko wa kushoto pamoja na leso tu. Siku ikitokea nimeiacha sehemu, mara kwa mara huwa nashituka kwa kudhani imepotea, ndivyo ilivyo kwa gari. Kinachousumbua ww ni kudhani mwenye gari anakuonesha wewe.
Ni kweli kabisa mkuu ni muhimu ili kuepuka kuusahau sehemu ambayo hutakumbuka au itakuwa hatari.Mifukoni si salama sana kwani wengi hupoteza vitu vikiwa mfukoni


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom