Kwaheri 2013 karibu sana 2014

Asante, barikiwa
 
jamani BAK una mambo wewe hizi video zako watoaga wapi lakini?

asante nawe uwe na mwaka mpya mwema huko kwenu kwani sisi tushauona hapa
 
Last edited by a moderator:
Reactions: BAK
We mdada unamambo, "chotta matte" ndio huku uswailini tunasema "kula denda" sio?

heheheeeee hiko ni kijapan bana just google u will enjoy the language, achana na kula denda la uswahilini unaweza kula kohozi bure si unajua uswazi kulivo......
 

Okay, I know how to get that information from you.
 
how will you!!!!!am curios to know which way will you use

Just be patient, soon I will have obtained every detail, and if I find myself accessing your classified personal information, it will not be my fault as you have forced me to do so.
 
Just be patient, soon I will have obtained every detail, and if I find myself accessing your classified personal information, it will not be my fault as you have forced me to do so.

All the best in your Mission
 
Mhhhh! Mwenzetu weye uko kipande gani cha dunia yetu ambako mmeshauona mwaka mpya? Australia, China au Japan? lakini kwa saa ulizotuma hii hata huko walikuwa bado wanacheza na mwaka 2013.

jamani BAK una mambo wewe hizi video zako watoaga wapi lakini?

asante nawe uwe na mwaka mpya mwema huko kwenu kwani sisi tushauona hapa
 
lol!!!! hahahahahah aisee aliyetengeneza hii kitu abarikiwe sana. Kwa wapenda muziki, movie na vichekesho huko mahali ni bomba sanaaaa.

ahsante sana mzee wa miyutyubu!
 
Last edited by a moderator:
lol!!!! hahahahahah aisee aliyetengeneza hii kitu abarikiwe sana. Kwa wapenda muziki, movie na vichekesho huko mahali ni bomba sanaaaa.
wameshabarikiwa mpaka wanajishangaa. mzima wewe lakini?
 
Reactions: BAK
Ni kweli, aisee mzima kabisa namshukuru sana Muumba wetu naomba 2014 uwe kama 2013 au hata zaidi. Nawe ukoje lakini? ushaanza kutengeneza mahanjumati ya kuagia mwaka mpya?

wameshabarikiwa mpaka wanajishangaa. mzima wewe lakini?
 
Ni kweli, aisee mzima kabisa namshukuru sana Muumba wetu naomba 2014 uwe kama 2013 au hata zaidi. Nawe ukoje lakini? ushaanza kutengeneza mahanjumati ya kuagia mwaka mpya?
mwaka 2013 kweli ulikuwa mwaka mzuri, natumai na huo ujao hautotuangusha.maanjumati yapo. karibu sana.... leo na kesho nashinda jikoni tu. staki masihara. lol
 
Reactions: BAK

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…