Kwa waliowahi kuishi Iringa, comment hapa tafadhali

Kwa waliowahi kuishi Iringa, comment hapa tafadhali

Nyamihuhu ni kama
km47 hivi toka iringa mjini kupitia mwangata na ni baada ya Kidamali kwa
akina joji filiakusi. Kama sikosei ni kabla ya mlima ipwasi njiani
kwenda nyamahana! Ha ha haaa, one to idodi then ruaha nesheno paki.
Iringa panofu nyeee

Mkuu nasikia Filiakusi amekuwa mzee sana hata Macho hayaoni
 
dira lutheran nursery school GANGILONGA 1993,Ndipo maisha ya shule yalianzia hapo,miaka 20 sasa imepita bado sijafika iringa tena
 
mkuu Ay alikuwa na vijana wenzie watatu na kundi lao la SOG Walikuwa wanasoma Ifunda,nimesoma sabasaba primary kitambo enzi za mwalimu kisunda,myonga,nylunga na wenzie viazi na mifudu kule getini nje kwa mama mwinuka,sitowasahau wababe wa kihesa,Eric Fungo,George na bwana mdogo juma mpwisu

we lazima nakujua manake hao wote me nawajua na kwetu niksribu kabisa na kwakina eric fungo na pia juma mpwisu namfahamu hadi kwao ni pm tuzungumze
 
Mwaka 2006-2008 nilikuwa pale tosamaganga. Nakumbuka yafuatayo; i) ipamba walikuwa wanatengeneza noah vibaya mno, wenyeji wa huko walikuwa wanaitumia kwa ulanzi. ii) wakati wa likizo usipolala mjini kwa ajili ya safari ilikuwa inatulazimu kuamka asbh na mapema tunatembea kwa mguu hadi pale jankisheni ya barabara kuu zaidi ya km 6 alafu ndo unapata usafiri wa mjin ili kupanda basi kuelekea dar. iii) nakumbuka jinsi wanakijiji wa ipamba walivyotaka kutuua siku wamejichanganya na sisi pale kituo cha polisi tulipoenda kumtoa mwenzetu mmoja aliyekuwa yumo selo, nakumbuka lijamaa lilikuwa linaitwa pap 2. iv) Nakumbuka siku nilipoenda hotelini pale mjini nikaulizia menu na kati ya vyakula na mbona nilizotajiwa kimojawapo ni edog (wakimaanisha maharage). v) nakumbuka jinsi wananchi wa kule wasivyoweza kumpita mtu bila salamu, etc.
 
Mkwawa Secondary 1996-1998: Vituko vya Makanyagio...maji ya moto kwa Mama (T)Uswege, maandazi kwa mnyalukolo mtaa wa pili...na migahawa ya Nelkon (RIP) na Mzee Chuwa. Mawakala wa mabasi wakati likizo inapofika, n.k.
Umenikumbusha mbali sana..mgohamwende, mwangoka, mwaipaja, nguwi (RIP). Football matches V vs VI na concert za akina mtemi shambwe na kundi lake boyz to men wa mkwawa, latifah, big mama, simple v...acha tu!
 
Mkuu Ay alikua anatoka ifunda kwenda Donbosco kurap kpindi wako ifunda walikua wanajihita SOG ma wakija iringa town wanafikia ilala kwa jamaa anaitwa KG,mkwawa wakati huo wako kina Marehemu Vivian na Big mama,Tosa wakati huo wako Zero Brain kina Kaiss toka tambaza,Sultan na Mzindakaya haaa!c ndio wenyeji wa hawa jamaa pale mkoa bana akuna deal isipite kwetu now dayz kuna wadogozetu pale km Braisony Tweve hapo uliza chochote utapata hata km.....
Duh..Vivian (simple v) alifariki? Lini hiyo tena and what happened to her? Kweli maisha mafupi jamani
 
Umenikumbusha mbali sana chama letu kubwa la pomerini enzi za miaka ya 1990s chipsi za kwa dononda ,kuoga na kufua maporoko , na mwalimu wetu ngogo kuamka saa 11, kweli kile kilikuwa kama kituo cha jkt

Ah! Kwa do nomad, miaka imekwenda, nilikuwa Pommern 1989 - 1992, headmaster Ngede, academic Mr. mgeni. Mgongo alikuwa machachari sana alikuja pale shule na Mwl mmoja merry sana anafundisha geography; Pommern ilikuwa yapendeza matunda kwa wingi sana
 
umekula mboga ipi mkuu hahahhahahah mboga?

Mboga hii....

marijuana02.jpg


Hii mboga kule Iringa ndiyo mboga kuu kwa vijana...
 
Umenikumbusha mbali sana..mgohamwende, mwangoka, mwaipaja, nguwi (RIP). Football matches V vs VI na concert za akina mtemi shambwe na kundi lake boyz to men wa mkwawa, latifah, big mama, simple v...acha tu!

usimsahau mwalimu wa michezo masebo mzee wa fegi na brazamen mgimwa hiyo ndo ilikuwa mkwawa bana
 
Mahaka ya kadhi kumbe na we ni mmoja kati ya waliokula nyama za watu makanyagio? Iligundulika hiyo nikiwa form five 2004 baada ya nyie kuondoka. Dah! Ilikuwa vilio tena alituhabarisha mr. Mbao. Ilikuwa vilio.hahaaaa pole sana.

mh ndug yangu usinikumbushe, yule mama eti aliokoka na kuanza kuropoka kuwa alikuwa anafukua makaburi ya kule bondeni kama unaenda kanisa la Roma, mpaka sasa najckia knyaa 7bu niligonga sana supu zake ..mbao (mzee wa povu)ana nyumba maeneo ya tabata kimanga
 
usimsahau mwalimu wa michezo masebo mzee wa fegi na brazamen mgimwa hiyo ndo ilikuwa mkwawa bana

kimgimwa nlikuwa sikipendi kile?? Namkumbuka Mwalimu Masatu wa sheby west, tulimchezesha kombolela alitamani kulia..yule mwalim wa Sheby East kuna siku alitukuta tunachuma mpera wake nusura atutoe roho na vibao..wapi zero brain??
 
Back
Top Bottom