Kwa waliowahi kuishi Iringa, comment hapa tafadhali

Kwa waliowahi kuishi Iringa, comment hapa tafadhali

Daaaaaaa..umenikumbusha mbali sna Aiseeeeeee Nyerere High xcul-MIgoli hapa mpoooooooo??????
 
Mbona the boy is mine mmemsahau na iringa one at that time

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Makanyagio kushakufa pale palipo kuwa panauzwa special jamaa alifariki

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
1992-1998 nilisoma sabasaba primary school.1999-2000 nilisoma mawelewele secondary I-II na ndo tuliweka historia kubwa hiyo kuwa wanafunzi wa kwanza kufungua shule,2001-2002 niliamia tosamaganga III-IV,nilikuwa mnywaji maarufu sana wa ulanzi na pusha(supplier) wa bangi pale tosamaganga na ofisi yetu ilikuwa cattle unit na kwa mjerumani kule bondeni,nilikuwa mwizi wa mahindi mabichi ya kuchoma shamba la shule enzi za H/M Mkangwa,lilikuwa katili sana hili jamaa:msela:
 
Jamani tujuzeni zaidi juu ya maandazi ya makanyagio mi niliyala sana miaka ya 97 mpaka 99

mi nimeyakuta 2002 na nimeyaacga 2004, sh mia unakula banzi mbili na kikombe cha chai,ila Nelkon (RIP) alimpiku Chuwa maana alileta kideo tulikuwa tunaenda kuangalia kipindi cha CITY SOUND cha Seki Eatv.Saa 1 jion nlikuwa sikosi kila siku,ila mke wa nelkon alikuwa mchafu mbaya
 
2009-2012, Mkwawa university, mtogwa nilikua nauzimika saana,yani ilikua kabla cjaingia class nishtue. Kipanya nnje ya geti la Chuo. Tosamaganga nilikua naenda kula nyama choma na ulanzi. Naipenda Iringa kipindi hiki cha msimu wa ulanzi.....
 
Halafu hapa kuna mamluki, ina maana wote nyie mmekaa town tuu, nimependezwa na mtoa maada wa kising'a karibu na kwa kijiji cha waganga cha Isele karibu na kwa wakorofi, walevi, wahuni Lulanzi.
 
Yaa kafifty nilimkuta!!jamaa mnoko sana kama fyudo.

aiseee umenikumbusha Fyudo nilikuwa simpendi kishenzi yule mwalimu, alikuwa akiniona na ndevu ananichapa kishenzi, nilikuwa namchukia kweli na alikuwa ananifahamu sababu ya ndevu!
 
aiseee umenikumbusha Fyudo nilikuwa simpendi kishenzi yule mwalimu, alikuwa akiniona na ndevu ananichapa kishenzi, nilikuwa namchukia kweli na alikuwa ananifahamu sababu ya ndevu!

Jamaa alikuwa mnoko sana,kuna siku tulitaka kumchapa ipamba,alikuwa amelewa!!!!
 
Nimeishi na kusoma Nduli Primary 1978 - 84 Sifa yetu kubwa ikuwa ni maandalizi ya kupokea viongozi wakati ule kama Nyerere, Jumbe na Sokoine. Mwezi mmoja kabla ya kuja mnaanza maandlizi ya kwaya, ngoma na chipkizi. Siku moja kabla hajafiki tunapakata matawi ya miti na kuyapanda pembeni mwa bara bara kutoka uwanja wa ndege hadi barabara ya lami kuelekea mjini. Nakumbuka wakati ule Nyerere alikuwa anapanda Landrover 109 au Peoget 404 au 504 Sasa hivi jamaa wanatanua na makilimo kwanza! Meusi kama nyamwilu! Nikasoma Mkwawa taasisi na baadae Highlands hadi 1989 Headmaster alikuwa mhindi bw. Chodri. 1990 ndio niliondoka Ira kwa masomo ya kidato cha tano na sita, chuo, chuo kikuu na hatimaya kazi na maisha. Sasa hivi Ira imebadilika sana kwa maana ya kukua kwa mji hasa baaada ya kuanzishwa vyuo vikuu. Enzi hizo nikiwa Nduli nilikuwa nawahi kugema ulanzi kabla ya kwenda shuleni lakini nilikuwa sinywi isipokuwa nilikuwa nauza galoni Sh 70/= kila siku kwa waliokuwa wanakusanya pale Igingilanyi kupeleka Mtera. Sasa hivi Nduli imekuwa ndani ya Manispaa ili kuufanya uwanja wa ndege uwe mjini
 
Iringa haswa Mafinga na Kule Makete baridi noma!!!!! Sijui yaani watu wa kule wanaizoeaje!
 
kitu cha Ifunda Tech, 1988 hadi 1991, baridi usipime, niliishi ifunda chumba D2 toka form one hadi form four. Namkumbuka sana mzee Matebela, mzee wa kusupply Maziwa na makorokocho mengine shuleni. Kulikuwa na mpishi anaitwa mwakalinga....

Mambo ya banda bichi kupata mkangafu, mdindifu na mteke... We acha tu... Lyande kuoga kwa kupaka maji mwilini lakini mgongo hauhusiki
 
Ifunda 90-93 kijwe Itengulinyi na kwa mzee NYETO,mkuu Nkondokaya
We form wani wangu... We group gani? mi group Four 88-91 D2 seuta.... Nammis sana mchili, Bladi kinyakanyaka, Mbungi nilikutana naye Iringa Nov 2012 stend ya Iringa, Kitomali mzee wa kuzaa watoto karibu karibu (Mapacha wa nje), Kuna Shabani wa lelctrical Science...
 
Back
Top Bottom