Kwa waliowahi kuishi Iringa, comment hapa tafadhali

Kwa waliowahi kuishi Iringa, comment hapa tafadhali

Maduma shule ya msingi, duuuuh nakumbuka miguhu na misambarawe.

Nikaja malangali kisha ifunda teki na Mtwara teki,
 
Tosamaganga boys home{lupalama a [rimary school},,,,,nakumbuka sana matunda poli
minywewa,mifudu,,miwa ya mabraza msiwasi baada ya hapo nilichaguliwa kalenga lakini nilihama
kwa sasa niko chuo kikuu
 
Halafu hapa kuna mamluki, ina maana wote nyie mmekaa town tuu, nimependezwa na mtoa maada wa kising'a karibu na kwa kijiji cha waganga cha Isele karibu na kwa wakorofi, walevi, wahuni Lulanzi.

Ha haa mkuu c haya mashule mengi yalikua mjini!xcept chache,km,tosamaganga
 
Nyela kamwene tosamaganga mishikaki ya umbwa lol, joking
 
Nimeishi Iringa 95 hadi 97 naikumbuka baa ya Luxury kulikuwa na totos bomba. Nakumisi sana Kihesa, Mwembetogwa, Kitanzini na Garden
 
aiseee umenikumbusha Fyudo nilikuwa simpendi kishenzi yule mwalimu, alikuwa akiniona na ndevu ananichapa kishenzi, nilikuwa namchukia kweli na alikuwa ananifahamu sababu ya ndevu!

fyudo tulikua tuna mtania azai basi da!litanununa hapo na ikatokea umeingia kwa 18 zake lazima likupeleke kulima Idete haaaa,
mnakumbuka hizi kona?halfmail,msiwasi,kwa masister,idete,mandela?azimio,ujamaa,lupalama, na mvinyo kwa ma father juu kule ukipta kishule cha watoto Boyz.,
 
Tosamaganga High school. Nakumbuka siku ofisi ilivyochomwa moto kwa bomu la petrol usiku baada ya mwanafunzi wa kidato cha nne wakati huo kufariki kwa kutopewa huduma bora ya afya. Ilikuwa ukienda kupimwa afya wakati unaumwa majibu ni "no parasites found" hata kama una malaria then unapewa panadol mchezo kwisha. Kwa wiki moja hapakuwa na serikali shuleni na kila mtu alifanya alichokuwa anaweza kufanya. Baada ya wiki moja FFU walitinga shuleni kudhibiti hali kisha shule ikafungwa na baada ya kufunguliwa kila mwanafunzi aliyefika shuleni alitakiwa kulipa sh. 2,000/= kufidia mali za ofisi zilizochomwa.
 
Umenikumbusha mbali sana..mgohamwende, mwangoka, mwaipaja, nguwi (RIP). Football matches V vs VI na concert za akina mtemi shambwe na kundi lake boyz to men wa mkwawa, latifah, big mama, simple v...acha tu!
Long, long time...ni kumbukumbu ya muda mrefu kwa wana-Mkwawa. Hizo concert nazikumbuka sana tu na kwa wakati ule zilitosha sana kuweka akili zetu sawa kiaina. I hope you are following Mkwawa Group on Facebook. Who knows, maybe one day we may have a great get together party of Mkwawa Alumni!
 
Mafinga JKT - nakumbuka kuambiwa "be, nikikaa kimya ujue nimekubali, wewe uniangusage tu".
 
tumaini university 2008-2011, nilipanga semtema ila ctasahau nondo looh wezi sana vijana wa pale ila napamiss hasa hotel ya chaula
 
Nimekaa kota za ifunda sekondari hadi 2002 nikasoma shule ya msingi mazoezi ifunda halaf malangali sekondari kisha njombe high school na mwisho UDSM
Enzi hizo Ay anapaform ukumbi wa mazengo, head master nkondokaya anachomewa nyumba.
 
Gangilonga Primary School 1980 - 1986, Lugalo Secondary School 1987 - 1990. Nimezitembelea hivi karibuni hizo shule....mmh zinatia huruma! Iringa by then was a 'green town'....not now!!1

daah,kpndi icho ilikuw km bustanini
 
Mimi niliishi Makambako, nilikua naishi Mji mwema kijiwe changu kilikua Bar moja hivi iinaitwa Usalule Guest and Bar....miaka ya 2006-2008
mimi ulanzi kwa mama mbuna pale
 
Back
Top Bottom