Hahahahaa, hapo Bold nimecheka kweli. Bonge la move aisee...basi haumpendi
mie nilihamia pale na begi langu
tena kwa kujidai na ujauzito feki
badae nikamwambia ukweli
hapo nshakaa kama mwezi mmoja
huyo, akaenda kujitambulisha
na ndoa ikafungwa.
Utakosa bara na pwani
ila najua una kidumu kinachokupa jeuri
Hahahahaa, hapo Bold nimecheka kweli. Bonge la move aisee...
Mi sina kidumu bwana, nimeamua tu nijikalie
I am not searching, yeye ndie alikua anasearch
Amepewa masharti, kashindwa kuzingatia
Mwache atembee, akishindwa atarudi na kutekeleza 🙂
Unaona hapo bold? Ukitaka kitu you go for it, unatafuta mbinu.I wish ningekuwa patient kama wewe
If i want something, and I real want it
siwezi subiri
I go for it.
Haya subira yavuta heri bibie
wee, mie ilibidi nitafute mbinu
roho ilikuwa inanitoka bure
kha......hahahaha! hela, nthikia kabwange kekundie mpunde kweri, simanya ketonga ne ani, etonga na kabora ka JF kana?
Unaona hapo bold? Ukitaka kitu you go for it, unatafuta mbinu.
Na mimi ni hivo hivo. NIKITAKA, NA NIKITAKA KWELI nitatafuta mbinu.
muone kwanza ..napotea kuanzia kesho..kalijua nimeshaondoka. hahahooh! Basi acha atokomee na asirudi.
kha......
muone kwanza ..napotea kuanzia kesho..kalijua nimeshaondoka. hahah
hamna kongosho Mwali ni mtu mzuri alinishika ugoni ndio maana hanikubali tena..ndio maana najuta kutembea na vitoto ya dotcom vimeniharibiakumbe ulikuwa unamzingua bure?
SI kajiwekea matumaini makubwa
akamiminwa, lol
nyie mabinti mna mambo.
kha......
Mi sijamzingua bwana. Naona karudi, muulize mwenyewekumbe ulikuwa unamzingua bure?
SI kajiwekea matumaini makubwa
akamiminwa, lol
nyie mabinti mna mambo.
duh!! mbona roho ngumu hivyo lakini..nilijua nina ndugu wengi humu JF kumbe maadui kibao kha...sasa RIP ya nini tena.RIP Mkuu, Just in case...
Haendi popote huyu, ni mbinu zake za kuamsha interest ya watu tu! lolumefufukia wapi?
Watu washaanza kula hitma huku.
Tena unalo, mwali huyu hapa sema naye.
hamna kongosho Mwali ni mtu mzuri alinishika ugoni ndio maana hanikubali tena..ndio maana najuta kutembea na vitoto ya dotcom vimeniharibia
ndugu yangu unafikiri naweza tena kuishi bila JF..i think unaweza ku imagine jinsi nitakavyo suffer nakuwamiss rafiki zangu na wadau wote humuUmerudi SI??
hamna kongosho Mwali ni mtu mzuri alinishika ugoni ndio maana hanikubali tena..ndio maana najuta kutembea na vitoto ya dotcom vimeniharibia
Teh ndio ujue sasa wazee wa majungu na fitina wapoduh!! mbona roho ngumu hivyo lakini..nilijua nina ndugu wengi humu JF kumbe maadui kibao kha...sasa RIP ya nini tena.