Kutuma picha za utupu/uchi kwa mpenzi

Kutuma picha za utupu/uchi kwa mpenzi

Gosh, you must be sick. Hii post haimlengi mtu, it's common sense watu wanatumiana picha za uchi, watu wanaongea live whatsapp na skype. I'm not attacking no one here. Kwa hiyo tusiongee coz kuna mtu anaumia, hivi hujui kuwa wapo kibao wanaumia kwa siri kwa vile they've done it before na wanaona ilikuwa wrong?


oh sawa!
 
Hapa hata kupiga Nyeto kwa picha ya mkeo ni RUKSAAA
 
Haha haha mkuu hadi kule umefika?[emoji23] [emoji23] punguza uzurulaji.
Sana tu mkuu, Nancy Mitikiso ulikuwa unaona watu wanavyojifunza kulana tyako, I used to watch porn once in a while though.
 
Kuna jimama la jamaica nilikutana nalo insta full kunitumia hizo picha za utupu....raha sana nikiona picha ya nyapu yake
 
kumbe na ww ulikua member kule!nilijikuta naacha tu na mm kuvisit! ni miaka ming sasa imepita
Sikujisajili, ila nilikuwa natembelea mara moja moja. Nilikuwa mpenzi wa pilau kiaina, ila nilipenda xnxx. Hatarious, saivi ni historia tu.
 
Ni pepo hilo trust me

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio kila jambo utasingizia pepo sometimes ni fikra zako bado hazijakomaa, sasa kumtumia mke wangu na mke wawangu kunitumia picha kuna ubaya gani sasa hapo.... Maana hata maandiko yanasema mke hana mamlaka juu ya mwili wake mbele ya mume wake...penda kujifunza zaidi mambo utagundua hata pepo au shetani sijui hana sababu kusababisha
 
Daah swali gumu saana.... maana hata dancing behind someone ni Punyeto. Hii nimewahi

Ila ile nyingine hapana. Haha
Daby kwa justification uwiii [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]
 
Muda sio mrefu nimetoka kumtumia mupenzi picha ya nyonyo na hela ya kodi nimetumiwa sekunde hiyo hiyo, ngoja nitoke Job nimtumie ya bibi mdogo kabisa.
Hahaha, picha ya sponge vs hela ya kodi..khaaaa. Jioni ukituma ya punani anaweza kununua hata vitz asee.
 
Kabisa sasa ndiyo nashangaa ubaya upo wapi kuomba kapicha au dirty video call ina tatizo gani..... Kwa hili nitatofautiana na wengi acha nipite njia ya peke yangu ingawa najua nipo right na mawazo yangu.... Mimi akitaka namtumia na yeye anatuma..... Trust is what worth the relationship
Usipite mbali mkuu, huenda hoja yako ikawa na nguvu kuliko yangu.[emoji1]
 
Muda sio mrefu nimetoka kumtumia mupenzi picha ya nyonyo na hela ya kodi nimetumiwa sekunde hiyo hiyo, ngoja nitoke Job nimtumie ya bibi mdogo kabisa.
Unafaa sana kuwa kwa mataumizi ya mke wewe....ila na wewe kodi unaiomba kwa masharti hivyo sikupendi
 
Kabisa sasa ndiyo nashangaa ubaya upo wapi kuomba kapicha au dirty video call ina tatizo gani..... Kwa hili nitatofautiana na wengi acha nipite njia ya peke yangu ingawa najua nipo right na mawazo yangu.... Mimi akitaka namtumia na yeye anatuma..... Trust is what worth the relationship
Haupo peke yako mkuu mimi pia nipo nyuma yako.muhimu ni kutunza privacy ya mtu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kila jambo utasingizia pepo sometimes ni fikra zako bado hazijakomaa, sasa kumtumia mke wangu na mke wawangu kunitumia picha kuna ubaya gani sasa hapo.... Maana hata maandiko yanasema mke hana mamlaka juu ya mwili wake mbele ya mume wake...penda kujifunza zaidi mambo utagundua hata pepo au shetani sijui hana sababu kusababisha
Kama sio mtu wa neno la Mungu huwezi jua nilichokisema, ila narudia tu kusema kuwa kutuma picha za utupu ni pepo haijalishi unayetumiana naye ni mkeo au la

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom