Kutuma picha za utupu/uchi kwa mpenzi

Kutuma picha za utupu/uchi kwa mpenzi

Mpaka natuma picha yangu ya utupu nakuwa na akili timamu au zimeruka?
 
Ni kawaida sana hili na kama unampenda utazificha na hatimaye kuzifuta, huwa najihisi Raha sana kupokea.... Na huwa napenda kuziomba mno
 
wanawake ni wepesi sana kutuma
kuna mmama nilikua najirusha nae sana.Siku nikawa natarajia kusafiri miezi minne..so tukakubaliana tuagane hotelini...nilimfanya utazani nakufa kesho yake...after game akasema atamis sana.nikamwambia hata mm..basi nikamwomba vipicha nikashangaa anapanua.nikapiga picha zangu adi leo zipo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wanawake ni wepesi sana kutuma
kuna mmama nilikua najirusha nae sana.Siku nikawa natarajia kusafiri miezi minne..so tukakubaliana tuagane hotelini...nilimfanya utazani nakufa kesho yake...after game akasema atamis sana.nikamwambia hata mm..basi nikamwomba vipicha nikashangaa anapanua.nikapiga picha zangu adi leo zipo

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo ni mmama kabisa? Kwenye mapenzi akili zetu zunakuwa ndogo kama piriton aisee. Kapanua upaja na wewe ukapiga picha za utupu kabisa, tuombe uwe mstaarabu, la sivyo hizo picha huwa zinawadhalilisha sana watu.
 
Back
Top Bottom