Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kiukweli makalio yana amsha amsha tu ya matamanio kwa wanaume na kuongeza mbwembwe kwa wanawake lakini kiuhalisia matako hayana nafasi yoyote kwenye sita kwa sita,sana sana ni kuongeza harufu mbaya.
 
unataka kutuambia kuwa butts nazo zinatumiaka katika sex au ni pussy tuu???

alafu na ukimuuliza ni style gan anapenda kutumia pindi awapo kwenye sex na big butt atakuambia ni dogy style?

for sure unaonekana wewe ni mwanachama wa ule mtandao pendwa, ila nakushauri Halotel pia wako poa sana😀😀
butts ni uamsho wa hisia
 
Sio shida kaka kila mtu ana taste zake so hata wewe wapo flatscreen akina sie tusioweza hata kukupa salaaam zetu na wapo wenye mikia ambao ukipita mbele yao wanatem mate coz we sio taste yao thats life mkuu hakuna cha ajabu hata
long time no see bibie,anataka mkia si aoe farasi.
 
naunga mkonyo hoja me pia mhanga wa hayo makitu... niki smartphonenika na flat screen hua naishia round 1 tu hisia zina potea lkn nikiwa na kitu kitonga.... full time
 
Vivulana aina yako unakuta ni vyembamba kama uzi hata kakilala kitandani utazan hakuna mtu. Pumbavu kafie mbele[/QUOTE

Halafu ndio vina kuna vizuri kiasi kila ukimuaza genye zina kupanda
 
Mkia mbwembwe tu,do maana mbuzi hakuzaliwa nao! Japo kuna hizi tafiti za wanazuoni wa kidigitali zinaonesha wanawake wenye mikia ya haja likely wanatotoa offspring wenye IQ kubwa...naendelea kuchimba chimba nijue uhusiano wa inye na IQ so as nitafute ma TO wawili watatu niangalie historia zao nijiridhishe!

Basi Africa ingekua inaongoza kwa IQ kubwa.
 
Binafsi mkia ndio kila kitu kwangu kwa mwanamke....sura mbovu nitaivumilia tu....Ila flat screen ni haramu kwangu.
 
Binafsi mkia ndio kila kitu kwangu kwa mwanamke....sura mbovu nitaivumilia tu....Ila flat screen ni haramu kwangu.
mkuu vipi wamekuvuruga nini kule kwenye jukwaa letu pendwa?? karibu stress free zone tujadili mikia!
 
Mtoa mada anaongelea anachopenda, mzigo ulioshiba! tatizo liko wapi! ni kama tu baadhi ya wanawake wanapenda kidume chenye kifua au sifa ingine, wengi mnabeza kwasababu labda ni ke na hauna huo mzigo (usipanic wapo wanaopenda flat ndo maana umewai kutongozwa ) au ni me (kisa labda toto yako hana, nawe pia usipanic umechagua mwenywe )...kama unaona nundu sio ishu basiwa toa sifa za flat, its simple, na mnaoleta ishu za mama, dada na ndugu wengine mna vichwa maji hapa mada inahusu preference ya sexual partner(ndugu wanaingiaje?) …nilikuepo!
wao mbona hawapendi vibamia.
 
Back
Top Bottom