Zamiluni Zamiluni
JF-Expert Member
- Feb 11, 2014
- 13,996
- 15,120
Kwani unataka kulea ? !!! basi usitukane mbele yangu....Utakuwa mmoja wao...
Ila MI Huwa nawachukia na sisiti kuwa tukana kadri ya
Upuuzi watakaoandika
Kwani unataka kulea ? !!! basi usitukane mbele yangu....Utakuwa mmoja wao...
Ila MI Huwa nawachukia na sisiti kuwa tukana kadri ya
Upuuzi watakaoandika
Unapomzungumzia mwanamke yeyote km si mzazi wako ni wa mwingine kwahiyo mkome kutu tukanaTujitahidi kutowahusisha wasiohusika hasa wazazi wetu..!sio jambo jema hata kidogo na ni ukosefu wa adabu
Mchewwww kila mwanamke ni Mama wa mwingineIla hajamtaja mwanamke fulani in particular kama ulivyofanya kwa mzazi wake...na kwakweli sidhani kama lengo lilikuwa ni kudhalilisha
Kwani mama huna mkia huo anoutaka mtoa mada?Unapomzungumzia mwanamke yeyote km si mzazi wako ni wa mwingine kwahiyo mkome kutu tukana
Pole nimezaliwa karibu na sokoni mbele ni stand ya mabasi[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji57] [emoji57] na tukana kuliko mzaramoKwani unataka kulea ? !!! basi usitukane mbele yangu....
...bado sija poa!Pole nimezaliwa karibu na sokoni mbele ni stand ya mabasi[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji57] [emoji57] na tukana kuliko mzaramo
Na akomeeeTena washindwe na walegee
KanisemaHajakusema wewe mbona?
Kujishtukia napo kunakufanya tujue ulivyo [emoji87]Kanisema
Jiwe limelenga kwenye jichoUmeguswa pabaya nn jirani?
Ha ha ha ila hata haiwez kubadili kitu mkuu hakipo hakipo tuKujishtukia napo kunakufanya tujue ulivyo [emoji87]
hahaha shkamoo mkia wala sijachukia mambo haya yasiyo na maana na wala hayawezi kunibadilikia kama sina sina na kama ninao ninao mungu ndo kaamua sasa nianze kuchukia itakuwa ngumuKwani mama huna mkia huo anoutaka mtoa mada?
Inaonekana watu mmechukia kukosa ofa za kinywaji toka kwa mtoa mada baada ya kukosa mikia.
Kwa mwanamke wa sasa kukosa mkia ni makosa yake na uzembe wake mwenyewe.
Pole mtoto mzr, tupo tunao wapendaJiwe limelenga kwenye jicho