Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Vivulana aina yako unakuta ni vyembamba kama uzi hata kakilala kitandani utazan hakuna mtu. Pumbavu kafie mbele


Afadhali mmekuja na mwambieni mapungufu yake. Utakuta hata dk 2 hafiki. Je, hilo kalio atalifaidi kivipi.
 
Msema kweli mpenzi wa mungu kama ilivyozoeleka na ukweli siku zote humuweka mtu huru.

Mimi mwanamke ambae hana mkia au makalio ya kueleweka anipite mbali hata awe na sura nzuri kiasi gani.

Mwanamke ambae hana mkia simuangalii mara mbili na hata ikitokea bahati mbaya nikatoka nae basi ni mara moja tu (simba akiishiwa nyama hula majani).

Flat screens kwa kweli hawana nafasi kwangu, usipokua na mkia hata ofa ya kinywaji sitoi.

Narudia kusema ukweli humuweka mtu huru, haya ni maoni yangu binafsi
1456047490452.jpg
 
Msema kweli mpenzi wa mungu kama ilivyozoeleka na ukweli siku zote humuweka mtu huru.

Mimi mwanamke ambae hana mkia au makalio ya kueleweka anipite mbali hata awe na sura nzuri kiasi gani.

Mwanamke ambae hana mkia simuangalii mara mbili na hata ikitokea bahati mbaya nikatoka nae basi ni mara moja tu (simba akiishiwa nyama hula majani).

Flat screens kwa kweli hawana nafasi kwangu, usipokua na mkia hata ofa ya kinywaji sitoi.

Narudia kusema ukweli humuweka mtu huru, haya ni maoni yangu binafsi
Hata hivyo wew ni nundu na sio jipu tena
 
Nyoooo......kwenda zako huko.........
Mwambie hata hao flatscreen hawamtaki pia. Hivyo anachukia kinachomchukia pia. Hajui pia kuwa mikia ni mizuri kuitizama ila kunako 6x6 ni sheeedah tu maana k lazima uitafute Kama upo juu ya gunia. FS ni all weather.
 
Mwambie hata hao flatscreen hawamtaki pia. Hivyo anachukia kinachomchukia pia. Hajui pia kuwa mikia ni mizuri kuitizama ila kunako 6x6 ni sheeedah tu maana k lazima uitafute Kama upo juu ya gunia. FS ni all weather.
Haya sasa ngoma inogile, hata preta leo ana sonya!
 
Sio shida kaka kila mtu ana taste zake so hata wewe wapo flatscreen akina sie tusioweza hata kukupa salaaam zetu na wapo wenye mikia ambao ukipita mbele yao wanatem mate coz we sio taste yao thats life mkuu hakuna cha ajabu hata
 
Back
Top Bottom