Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,484
- 167,330
Hahaha tumbua tu, mm hapa, tena jipu lenyewe lipo pabaya snwewe ni jipu. mchana mwema na usiku mwema
Hahaha tumbua tu, mm hapa, tena jipu lenyewe lipo pabaya snwewe ni jipu. mchana mwema na usiku mwema
unataka kutuambia kuwa butts nazo zinatumiaka katika sex au ni pussy tuu???
alafu na ukimuuliza ni style gan anapenda kutumia pindi awapo kwenye sex na big butt atakuambia ni dogy style?
for sure unaonekana wewe ni mwanachama wa ule mtandao pendwa, ila nakushauri Halotel pia wako poa sana😀😀
Yaani asikwaMbie MTU, wengi tu ni wahanga Wa makalio, mwanamke akiwa na makalio , ukimaliza bao moja, ukiyaona hamu inakuja tena na tena...kiflat sasa duuu ! Ukipiga moja basii...Mimi nikiwa na flat screen najihisi sina nguvu za kiume ha haaaaaaMakalio huwa yana kazi gani?
13. Neema za Allah.Majina ya makalio: kwa kiswahili:
1.mkia,
2.mzigo
3. Nyungu
4. Wowowo
5. Nyorooo4
6. Booty
7. Donk
8. Butt
9. Karca- turkish
10. Kici- turkish
11. Got- turkish sawa na ass kizungu
12. Dupa- polish
13.
Mkuu umeniharibia siku yangu, umesababisha nimemuita Jesca wangu on emergency call.
Hizo ni neema alizowajaza mnyezi mungu.Loool @ lost id. Kipozeo huyo
Hahahaha kapiga ikulu nn?!Nyoooo......kwenda zako huko.........
Acha kuuliza mambo unayojuaMakalio huwa yana kazi gani?
Unapenda mababa?!Vivulana aina yako unakuta ni vyembamba kama uzi hata kakilala kitandani utazan hakuna mtu. Pumbavu kafie mbele
Maneno makali haya....mama yake kaingiaje kwny hili?!Unavyo sema mwanamke mwenye mkia apite mbele bas na mama ako pia ata pita
Watu na fani zaoMajina ya makalio: kwa kiswahili:
1.mkia,
2.mzigo
3. Nyungu
4. Wowowo
5. Nyorooo4
6. Booty
7. Donk
8. Butt
9. Karca- turkish
10. Kici- turkish
11. Got- turkish sawa na ass kizungu
12. Dupa- polish
13.
Sababu ni mwanamke. Unapatukana mwanamke yeyote umjumlishe na mamakoManeno makali haya....mama yake kaingiaje kwny hili?!
Kwani huyu mleta uzi katukana?1Sababu ni mwanamke. Unapatukana mwanamke yeyote umjumlishe na mamako
Sababu ni mwanamke. Unapatukana mwanamke yeyote umjumlishe na mamako