Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Solution, watakaogundulika kuwa mashoga wakatwe dhakar tu basi.
 
Eeh Mungu bariki kizazi changu ,hii laana ya sodoma na gomora iwaepuke[emoji24]
 
Ni upuuzi wetu wenyewe! Serikali haijaamua kulikomalia! Nchi kama Zambia husikii upuuzi huo yaani GAYS & LESBIANISM is a criminal offence with a serious charge! Wengine wanakimbia nchi kwenda kufanyia mbali lakini hapa tunawaendekeza! wengine mpo humu humu mnahudumiwa pia! Wengine watu wenye dhamana ktk jamii Sasa litakwishaje?Unapita mtaani unaambiwa nyumba hii anakaa shoga! Nishashuhudia mwanamama wa heshima bongo movie anaishi na shoga magomeni hapo! But i believe Jpm akiamua anaweza na lianzie ngazi ya chini kabisa! mabalozi, wajumbe,wenyeviti wanajua watu wao ni wa aina gani
South Afrika na Malawi wameruhusu.
 
ma.mae kabisa hayo ni kuyaua tu m.anina ndomaana mvua hazinyeshi
maniner zao
mvua hazinyeshi kwa sababu ya nuksi zako.
-Tafta ela ww n b u can b.kama wamezidi muwahudumie.
-hayo tunayoyajua je tunaoropoka humu yetu yanajulikana?
-tafta ela n live to the finest mengine mwachie baba na....
kuna nchi iliyowah kupinga usenge ikapiga hatua? lazma iwe imekamilika
-gambia vikwazo mpaka matakoni
-uganda ilinyooka
-kenya ilinyooka
-sasa kama na tz pogba ajaribu tumuone,anamtumia makonda;afanye mwenyewe askilizie
 
Wakuu habari za wakti huu.
Leo nimelileta mezani hili jambo.

Jamani Dar hali sio shwari mitaani kwani kuna ongezeko kubwa la mashoga au makaka poa kila kona ya jiji.
Wengine ni waume za watu, watu na heshima zao lakini wanajihusisha na mambo ya kipuuzi.

Vijana wameharibikiwa huko instagram na facebook na mitaani hapafai yaani mashoga wamejana humo.
Facebook hatukai kwa amani tena, twitter, badoo na instagram sasa naombeni tujadili ama niulize tayari hali ni tete kama hii kwa vijana.

Nini kifanyike kupunguza ama kuondoa kabisa tatizo la USHOGA hapa dar? Maana miaka 10 ijayo hali itakua mbaya sana.
Mwisho wa dunia
 
Hivi huko insta na Facebook mnawa follow kwa sababu gani?

Kama kweli tunataka kueliminate ushoga na tabia za kishoga, let's un-follow them from these social networks. Wengi wa walalamikaji humu wwnawafollow huko instagram na facebook...
 
nilitegemea makonda angelifanyia kazi tamko lake ila nasikitika watu kama kina kaoge wanaendelea kuharibu jamii
 
Hivi huko insta na Facebook mnawa follow kwa sababu gani?

Kama kweli tunataka kueliminate ushoga na tabia za kishoga, let's un-follow them from these social networks. Wengi wa walalamikaji humu wwnawafollow huko instagram na facebook...
upo right mkuu
 
Back
Top Bottom