Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Ukienda kwenye shows za taarabu unaweza kuwabahatisha mkuu.. Especially huko Kinondoni. Au kwenye vigodoro vya bongo movies
huko wamejaa kama utitiri haswa magomeni
natamani magomeni serikali ipatazame kwa jicho la tatu maana ndo kiini cha mashoga bongo kila baada ya nyumba 3 ya nne ni shoga pale magomeni halafu serikali kimya
 
Suluhisho ni kuwakamata mmoja baada ya mwingine halafu wabong'oleshwe hadharani wapigwe mishale ya t!go na kuachwa huru ili kila wakinya wajitoneshe...

Hawatarudia tena.
 
Huu ni ukweli usiopingika,hawa watu wameongezeka kwa kasi sana..sijui walikuwa wamejificha sasa ndio wametoka??
 
Huna habari kuwa jamaa wameshalipua hii kitu kwenye anga yetu.hawa jamaa wako mbaliGay bomb - Wikipedia
Hii si bado ipo katika nadharia tu?

Hii hatari sana.....nimeona ni "mbinu" ya kijeshi hii.....wanalipua sehemu yenye adui halafu baada ya muda adui wanaanza "kutananiana" wao kwa wao. Hahaaa hii Mambo iendelee kuwa katika theory tu vinginevyo itakuwa hatari sana.
 
Hii si bado ipo katika nadharia tu?
Nadharia?hii mbinu tayari inatumika tena kibaya zaidi wanaintelijensia ndio wanaitumia kuwa black mail wakuu wa makanisa, mashehe,na hata masultani wanamuziki wenye mvuto kwenye jamii
 
Kuna jamaa yangu alikwenda phuket thailand kibiashara,baada ya kushusha bia kadhaa akaopoa (demu) kwa mujibu wake,waliporudi hotelini jamaa akaanza kumsifia yule (demu) daah...unakisimi kama cha kwetu bukoba?shughuli ilikuja kuharibika jamaa alipoikosa nyapu.ndo mzozo ulipoanza mpaka wenye hoteli wakaingilia.
 
hizi habari ni za kweli??? hivi unajuaje kuwa huyu shoga na huyu si shoga kama wewe si shoga. wengine dont care tunafocus ya kutafuta mpunga japo umepotea

Huko instagram wapo wanaojitambulisha kabisa kama james delisious na Danny mtoto wa mama halafu ni marafiki wa madada wa bongo movie kama wema ana marafiki mashoga wengi sana
 
This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?

I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.

Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.
 
huko wamejaa kama utitiri haswa magomeni
natamani magomeni serikali ipatazame kwa jicho la tatu maana ndo kiini cha mashoga bongo kila baada ya nyumba 3 ya nne ni shoga pale magomeni halafu serikali kimya
magomeni ipi au mm ndo siwajui....
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi
Hii ni Laana sio Bure mpaka Mwili umesisimuka hvi unaanzaje kudindisha kwa Mwanaume Mwenzako.
 
Mbona hapa kwetu baado sana,angalia thailand ndio zilikuwa millitary bases za us servicemen umeona matokeo yake nusu ya thailand ni ladyboys wanawake wa thailand karibia wote bila anal sex hakuna ndoa.
Wenyewe wanadai Bangkok ni Disney land ya wakubwa.
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi
ila mkuu anayekula shoga na yeye ni shoga tu.
 
Usijali mwisho wao umefika . ..
 
Back
Top Bottom