Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Huku mikoani hatunaga hayo majanga. Wa dar muache chipsi yai na mufanye kazi ngumu za kujipatia riski ushoga utaisha.
 
Yahya Jameh rais wa Gambia aliwapiga mkwara mzito wakati anahutubia UN mbele ya Ban ki moon

Alisema akirudi Gambia hataki kumuona shoga yeyote kwakuwa hajawahi kuona kuku shoga wala Ngo'mbe shoga akatoa tamko,shoga yeyote yule kwa usalama wake aondoke Gambia na kama akitaka aendelee kuishi Gambia basi ushoga No.

Akasema shoga yeyote shingo yake ni halali yake,ukienda mji mkuu wa Gambia,insta,fb hukuti upuuzi wa mashoga


Solution-fuata nyayo za Yahya Jammeh
Ni kweli mambo ya kijinga hayatakiwi uyafanyie utani huo uamuzi ni wa busara sana vijana wanaacha kusoma wanajua watafanya huo upuuzi halafu serikali inawachekea.
 
A very popular gay kwa sasa (kupitia mitandao ya kijamii) ni somebody James Delicious. Huyu amejipambanua wazi kabisa, nilidhani Mh Makonda angeanza na huyu kama demo.

KADA
 
Ni upuuzi wetu wenyewe! Serikali haijaamua kulikomalia! Nchi kama Zambia husikii upuuzi huo yaani GAYS & LESBIANISM is a criminal offence with a serious charge! Wengine wanakimbia nchi kwenda kufanyia mbali lakini hapa tunawaendekeza! wengine mpo humu humu mnahudumiwa pia! Wengine watu wenye dhamana ktk jamii Sasa litakwishaje?Unapita mtaani unaambiwa nyumba hii anakaa shoga! Nishashuhudia mwanamama wa heshima bongo movie anaishi na shoga magomeni hapo! But i believe Jpm akiamua anaweza na lianzie ngazi ya chini kabisa! mabalozi, wajumbe,wenyeviti wanajua watu wao ni wa aina gani
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi

Ashakumsimatusi!....siku utakapokuwa nakijana wako akawa anabanduliwa ndio utajua madhara ya ushoga na ukae ukijua mla huliwa wewe leo unachekelea kubandua wawenzako nawewe kesho lazima wako nayeye atabanduliwa maana hakuna namna nyingine.
 
Cc Makonda.
Njoo huku mkuu naona tamko lako limeongeza ushoga kwa kasi
Sina hakika kama shoga anaweza kukemea ushoga kwa matamko na ukakoma. Inafaa yeye aache kwanza ushoga wa kutukana watu na kudekadeka kwa waliomteua
 
Labda tuwapeleke kwa mashehe na wachungaji wakaombewe ili pepo baya liwatoke
Hapana. Makonda aliahidi kuwaondoa mashoga na kulimaliza tatizo hili. Huyu ndiye anatakiwa aueleze umma zoezi hili analikamilisha lini. Siyo vizuri kuingilia majukumu ya watu kubwa.
Kutaka mashehe na wachungaji wawaombee ni kuonesha kuwa Makonda kashindwa kazi. Unajitafutia matatizo.
 
hizi habari ni za kweli??? hivi unajuaje kuwa huyu shoga na huyu si shoga kama wewe si shoga. wengine dont care tunafocus ya kutafuta mpunga japo umepotea
1480667771817.png
yan mashoga ya yanajitangaza yenyewe.ebu liangalie hilo lipunga hapo linavyonyegeka na mwanaume mwenzie
 
This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?

I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.

Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.
Mkuu mbna unajistukia, hizi tabia zao mtoto wa kiume kutoa nyapu kwa men mwenzako ni tabia za kimaandazi
Wanatudhalilisha sana wanaume na kwenye ukweli lazima pasemwe imeshakua too much

Siwapendi mm kiukweli serikali ichukue hatua dhidi yao
 
Mngekua mnatumia nguvu na akili kwenye mambo ya msingi kama mnavyokemea ushoga nchi ingekua mbali. Ushoga si kitu kwa namna iwayo yeyote ile nchini, katika nchi ya watu 45mil naamini idadi ya mashoga haifiki hata 10k sasa kwanini kupoteza muda kwa kitu Kidogo kama hicho (hao ni negligible). Watu wanaishi Tanzania na bado hawajawahi kuwaona mashoga live ila nyie kila siku mlalamika online sababu mnawafuata wenyewe kwenye social media

Kama hawaingilii shughuli zako wala kulipa bills zako kwanini wewe uingilie mambo yao ya chumbani
Ndo wale wale
 
mbona wengine hatuwaoni,unawatambuaje?,unahusika nao vipi mpaka uwatambue?..itakuwa uko karibu nao sana
 
Yahya Jameh rais wa Gambia aliwapiga mkwara mzito wakati anahutubia UN mbele ya Ban ki moon

Alisema akirudi Gambia hataki kumuona shoga yeyote kwakuwa hajawahi kuona kuku shoga wala Ngo'mbe shoga akatoa tamko,shoga yeyote yule kwa usalama wake aondoke Gambia na kama akitaka aendelee kuishi Gambia basi ushoga No.

Akasema shoga yeyote shingo yake ni halali yake,ukienda mji mkuu wa Gambia,insta,fb hukuti upuuzi wa mashoga


Solution-fuata nyayo za Yahya Jammeh

Yahya ana-msimamo kwakweli sio wa sport sport
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi

Inna lillah waina illaih rajiun. Mara yako ya mwisho kuingia nyumba ya ibada ilikua lini??
 
Back
Top Bottom