Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Mbona wakati wa kampeni tulikuwa tunawaomba kura kwa unyenyekevu, leo hii wamekuwa wakunyongwa.
Nasema NYONGA- UJINGA MI SIPENDAGI. JANAUME LIZIMA LINAJIFANYA DEMU, MAMBO GANI HAYA.
MAMBO KAMA HAYA NDIO YANAFANYA WATU WANADHANI KUNA MAISHA RAHISI TU, BECAUSE AKITO-MBWA TU ANAPEWA VIJISENTI NA HAO MAFIRAUNI WAO WANAONA THAT'S IT.

HII HAPA CHINI KWA SISI TUNAJUA JUA KIMAGU-HATARI SANA, MATUSI MKUU HATA
"Mbina, nyoo,nyama, na walwa"
 
kwa kweli ni janga.....cha kufanya ni kuweka tu sheria kali mana tumeshachelewa..
....hata vilainishi vimejaa sana siku hz mtaani...nashangaa kwa kwl
 
-* Ukiupinga ushoga waziwazi unaonekana na wewe mwenyewe ni shoga au unachembe chembe za ushoga,
-* Ukisema ni haki za binadamu basi unaonekana wewe ndo shoga kamili au basha unatembea na mashoga.
-* Ukikaa kimya wana kuwa huru na kujiachia na hatimae wanaongezeka mashoga.
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
-* Ukiupinga ushoga waziwazi unaonekana na wewe mwenyewe ni shoga au unachembe chembe za ushoga,
-* Ukisema ni haki za binadamu basi unaonekana wewe ndo shoga kamili au basha unatembea na mashoga.
-* Ukikaa kimya wana kuwa huru na kujiachia na hatimae wanaongezeka mashoga.
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]

In Bold i personally think is the best practice, na ndipo hapo pa kuanzia kuwaangamiza. Kila anayejitokeza tu kikosi kazi cha taifa kinaangamiza fasta.
 
Mngekua mnatumia nguvu na akili kwenye mambo ya msingi kama mnavyokemea ushoga nchi ingekua mbali. Ushoga si kitu kwa namna iwayo yeyote ile nchini, katika nchi ya watu 45mil naamini idadi ya mashoga haifiki hata 10k sasa kwanini kupoteza muda kwa kitu Kidogo kama hicho (hao ni negligible). Watu wanaishi Tanzania na bado hawajawahi kuwaona mashoga live ila nyie kila siku mlalamika online sababu mnawafuata wenyewe kwenye social media

Kama hawaingilii shughuli zako wala kulipa bills zako kwanini wewe uingilie mambo yao ya chumbani
Mkuu kuna wengine wanaanzisha thread kujipigia promo humu jamvini.
 
Kabisa Kabisa Mkuu, hali ni mbaya sana. Nipo naye mmoja hapa, SIJUI NIMFANYEJE TU?
 
Da!
Mi nahisi hii tabia ya wazazi kuwa achia watoto kulelewa na ma house girl
Mtoto wa kiume kushinda kutwa nzima na ma dada zake
Shule za boarding mtoto hangali mdogo sana
Hivi ni vitu vinachochea sana vijana wetu kujiingiza kwenye moto huu hatareeeee
This is my intake
Unajua wa tz ni wanafiki sana serikali ikiwazingua mashoga, utaona aki za binadam wanapiga kelele.
hizi habari ni za kweli??? hivi unajuaje kuwa huyu shoga na huyu si shoga kama wewe si shoga. wengine dont care tunafocus ya kutafuta mpunga japo umepotea

Cc Makonda.
Njoo huku mkuu naona tamko lako limeongeza ushoga kwa kasi
 
Back
Top Bottom