Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?

I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.

Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.
Wewe una tatizo ,post yko inaonyesha unawasapot asilimia zote na english yako ya chato...
Ha
Hatupaswi kuunyamazia huu ufuska
 
Usijali mwisho wao umefika . ..
6616745-human-face-painted-with-flag-of-pride-gay.jpg

Isis jicho taamu wala usiogope.
 
This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?

I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.

Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.

On point!
 
Semeni wanapopatika ili polisi waingilie Kati. Mimi sikua najua kua kuna hili tatizo. Tuambie walipo na mpigeni picha mteja mmoja tumuweke hafharani Kama hautaisha
 
Ni wanaume wote kuwakataa. Wanaume wakiendelea kuwachukua ndio wanazidi kuongezeka
 
Makonda hii nayo ni kero katika mkoa wako,sio unawaonea tu hao wenyeviti wa mtaa .............Dar mpya
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi
Aisee duu!
 
Semeni wanapopatika ili polisi waingilie Kati. Mimi sikua najua kua kuna hili tatizo. Tuambie walipo na mpigeni picha mteja mmoja tumuweke hafharani Kama hautaisha
magomeni
 
Wakuu habari za wakti huu
Leo nimelileta mezani hili jambo,
Jamani Dar hali sio shwari mitaani kwani kuna ongezeko kubwa la mashoga au makaka poa kila kona ya jiji
Wengine ni waume za watu, watu na heshima zao lakini wanajihusisha na mambo ya kipuuzi
Vijana wameharibikiwa huko instagram na facebook na mitaani hapafai yaani mashoga wamejana humo
Facebook hatukai kwa amani tena, twitter, badoo na instagram sasa naombeni tujadili ama niulize tayari hali ni tete kama hii kwa vijana,
Nini kifanyike kupunguza ama kuondoa kabisa tatizo la USHOGA hapa dar? Maana miaka 10 ijayo hali itakua mbaya sana
Ukimwona shoga, mpe shaba tu.
 
Lakini chama chetu cha Act wazalendo kimeweka wazi kuhusu swala hili, hakuna ubaguzi kwetu mwiko sijui chadema wanasemaje kuhusu swala hili?ccm wao wanalifumbia macho tu.
 
Magufuli toa tamko please badala ya Tanzania ya viwanda itakuwa ya mashoga.. Ukweli usemwe mashoga wamekuwa wengi saaaaana huko mitandaoni tunatongozwa jamani na wanaume wenzetu
Sio huko mitandaoni hata humu jf kuna kama watatu nawafahamu kutokana na uandishi wao. Dawa ni kuwanyanyapaa. Tuchenge chuki dhidi yao.
 
Avatar mbona haiendani na haya mambo? Mimi nakwambia vitu ambavyo nimeshuhudia kwa macho yangu . ..nimemuona jamaa mmoja wa kitanzania alibadilisha kabisa jinsia na alikufa kifo kibaya sana alijiua it was such aggressive death . ..mwingine ni shemeji yangu kabisa . .naye pia alikuwa na pesa nyingi sana aka overdose na drugs . ..alikuwa anasema baada ya hilo tendo alikuwa hawezi kujiangalia kwenye kioo . ..kwa kuwa anajua wazi katika nafsi yake creation ina muathibu . ..haya mambo ndugu yangu sio ya mchezo kama watu wanavyo fikiria . ..ni kitendo cha LAANA YA VIZAZI VYAKO . ..kweli ndugu yangu . .ni heri uiache mapema na kumwomba MAULANA MOLA WETU RHABUKA aondoe hilo jini ndani yako . .hivi hivi ni hatari sana . ..ubarikiwe sana mtu wa MUNGU . ..NA HII NI KWA WANAWAKE PIA..
 
Back
Top Bottom