Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Yahya Jameh rais wa Gambia aliwapiga mkwara mzito wakati anahutubia UN mbele ya Ban ki moon

Alisema akirudi Gambia hataki kumuona shoga yeyote kwakuwa hajawahi kuona kuku shoga wala Ngo'mbe shoga akatoa tamko,shoga yeyote yule kwa usalama wake aondoke Gambia na kama akitaka aendelee kuishi Gambia basi ushoga No.

Akasema shoga yeyote shingo yake ni halali yake,ukienda mji mkuu wa Gambia,insta,fb hukuti upuuzi wa mashoga


Solution-fuata nyayo za Yahya Jammeh
Cc JPM
 
Wakuu habari za wakti huu
Leo nimelileta mezani hili jambo,
Jamani Dar hali sio shwari mitaani kwani kuna ongezeko kubwa la mashoga au makaka poa kila kona ya jiji
Wengine ni waume za watu, watu na heshima zao lakini wanajihusisha na mambo ya kipuuzi
Vijana wameharibikiwa huko instagram na facebook na mitaani hapafai yaani mashoga wamejana humo
Facebook hatukai kwa amani tena, twitter, badoo na instagram sasa naombeni tujadili ama niulize tayari hali ni tete kama hii kwa vijana,
Nini kifanyike kupunguza ama kuondoa kabisa tatizo la USHOGA hapa dar? Maana miaka 10 ijayo hali itakua mbaya sana
The higher the demand the higher the supply
Men are the one to blame
 
Kuna wengine huwa wanaondoa hata hiyo pipe wanawekewa nyapu ya kubum
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi
 
Mitaa gani wanapatikana mbona mimi siwaoni acha unafiki mkuu nitajie japo wanapatikana wapi nikawaone
 
Yahya Jameh rais wa Gambia aliwapiga mkwara mzito wakati anahutubia UN mbele ya Ban ki moon

Alisema akirudi Gambia hataki kumuona shoga yeyote kwakuwa hajawahi kuona kuku shoga wala Ngo'mbe shoga akatoa tamko,shoga yeyote yule kwa usalama wake aondoke Gambia na kama akitaka aendelee kuishi Gambia basi ushoga No.

Akasema shoga yeyote shingo yake ni halali yake,ukienda mji mkuu wa Gambia,insta,fb hukuti upuuzi wa mashoga


Solution-fuata nyayo za Yahya Jammeh
Huyu jamaa namkubali sana
 
Cc Makonda atusaidie kwa mana mji wake huu. Atakapo likalia kimya itakuwa tatizo. Ushauri polisi waache kukamata watu wanaosimama pembezoni mwa pool table wakakamate Mashoga wa wapelekwe soba..
 
hizi habari ni za kweli??? hivi unajuaje kuwa huyu shoga na huyu si shoga kama wewe si shoga. wengine dont care tunafocus ya kutafuta mpunga japo umepotea
Kwani hawajulikani?
 
Jiji hili ni kubwa sijawai kubahatika kukutana na mtu anaeitwa shoga hua nasikia tu sijui kwa sababu hua Sipendi kutembelea bar au sehemu ya starehe sijawai kumuona shoga kwa kweli
 
Jiji hili ni kubwa sijawai kubahatika kukutana na mtu anaeitwa shoga hua nasikia tu sijui kwa sababu hua Sipendi kutembelea bar au sehemu ya starehe sijawai kumuona shoga kwa kweli

Mashoga hawana Ndonya usoni Kama Wagogo au chale Kama Wamakonde pengine Watu wako wa karibu Machotara sema hujui tu
 
Mitaa gani wanapatikana mbona mimi siwaoni acha unafiki mkuu nitajie japo wanapatikana wapi nikawaone
Ukienda kwenye shows za taarabu unaweza kuwabahatisha mkuu.. Especially huko Kinondoni. Au kwenye vigodoro vya bongo movies
 
Mbona hapa kwetu baado sana,angalia thailand ndio zilikuwa millitary bases za us servicemen umeona matokeo yake nusu ya thailand ni ladyboys wanawake wa thailand karibia wote bila anal sex hakuna ndoa.
Kumbe thailand haifai duuh
 
Mbona hapa kwetu baado sana,angalia thailand ndio zilikuwa millitary bases za us servicemen umeona matokeo yake nusu ya thailand ni ladyboys wanawake wa thailand karibia wote bila anal sex hakuna ndoa.
duuuuh kama thailand hali ndo hiyo sijui sisi tunaotegemea misaada sijui itakua vipi
 
Hawa mashoga siyo wasumbufu kama mademu, demu mara amwagie papuchi yake tomato aje scan akuambie yupo kwenye masiku yake! bora uchukue wahawa kina Jams Delisious siyo wasumbufu unapiga unaondoka zako ukiwa mwepesi
kweli ukalale na men mwenzako ujihisi poa tu???
 
Back
Top Bottom