Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Mitandao imeharibu sana ndungu zetu zamani haikua ivi lkn saiv huwezi kuingia bado bila kutongozwa,insta massage ndio kabisaaaa yaani ni kuchafu hakufai
 
Mitandao imeharibu sana ndungu zetu zamani haikua ivi lkn saiv huwezi kuingia bado bila kutongozwa,insta massage ndio kabisaaaa yaani ni kuchafu hakufai
insta kila usenge unafanyika pale na imekuja snap chat sasa iyo kiboko
 
This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?

I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.

Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.
we leta uzungu tu.....yakimkuta mwanao au ndugu yko ndo utajua kuwa waTz wapo bize au hawapo bize na mambo yao!!
 
Tatizo serikali yetu na jamii kwa ujumla haijui nini inataka..... hili suala la ushoga kuna sheria kali ila hazifuatwi, hakuna wa kumfunga paka kengele. Yule shoga alijitangaza live yeye shoga kwenye tv ila serikali inasema ikiletewa ushahidi kwamba mtu ni shoga wanamshitaki sasa nadhani unaona tatizo lipo wapi.
Wanasema pande zote mbili zikiumia watakaa chini kuongea.....
 
Mpaka sasa kuna mashoga 3 washanifuata huko insta na Facebook wakitaka relation aisee kazi IPO bora nichepuke na kimada ila sio shoga
 
Mpeni mankind's hii Kazi. Ila si mmesikia misaada ya ukimwi itasitishwa kama tiki king a haki za wanaopumuliwa na kupumuliana. Ushetani kabisa.
 
we leta uzungu tu.....yakimkuta mwanao au ndugu yko ndo utajua kuwa waTz wapo bize au hawapo bize na mambo yao!!

Hahahaah hivi kwanini wabongo tupo so fast kuponda "uzungu" ila tumeiga karibia kila kitu kutoka kwao? Magari yalivoletwa mbona watu hamkusema. msituletee uzungu? Alafu kujibu swali lako. Ikimtokea mwanangu au ndugu yangu, itaniumiza ila sito kamwe omba afungwe au ahukumiwe kwasababu tu anaishi maisha yake tofauti na ninavyo ishi yangu.

Point yangu ni EVERY HUMAN SHOULD HAVE THE RIGHT TO PURSUE THEIR OWN LIFE, THE WAY THEY SEE FIT AND CHOOSE TO. As long as said life is not infringing on other peoples pursuit of LIFE. Every life is sacred and therefor should be honored. Kumfunga mtu, YOU ARE TAKING HIS FREEDOM TO PURSUE LIFE!
 
Yaani u gay, umekua simulizi za Taifa... Mnh kweli sijui nani alituloga watanzania... By the way, kila mwanaume ni gay, mnazidiana viwango tuu...mie simoooo [emoji100][emoji100][emoji100][emoji100][emoji100][emoji100][emoji100]
 
Mwambie makonda mbona anakomaa na watumishi huku mashoga wanaongezeka mitaani
 
This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?

I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.

Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.
Aisee! Hivi ni mtu mwenye akili zake anaandika huu upuuzi?

Mkuu ! Tatizo sio kuwa kwenye page ! Wala tatizo sio watu kuwafollow au suo kwamba hatuko busy...no!

Tatizo ""Tunaishi nao" na sisi tuna watoto...

Ninuavyo hakuna anaezaliwa shoga...! Ushoga unakuja kama kitabia flani hivi..

Sasa wewe unasema tuwaache waishi maisha yao....! Are they living in another planet...au tumebanana nao kinondoni huku ya yako mtaani ambapo sisi tunaona na baya zaidi tuna watoto ambao wanakua na watoto wanapenda ku-emitate vitu kutoka kwa wakubwa...

Natamani uwe na mtoto afu awe shoga in cause of the gays around you...

Labda ndo utaelewa kwanini tunaupiga vita....

Hata kuku wanatushinda akili..!!
 
Mngekua mnatumia nguvu na akili kwenye mambo ya msingi kama mnavyokemea ushoga nchi ingekua mbali. Ushoga si kitu kwa namna iwayo yeyote ile nchini, katika nchi ya watu 45mil naamini idadi ya mashoga haifiki hata 10k sasa kwanini kupoteza muda kwa kitu Kidogo kama hicho (hao ni negligible). Watu wanaishi Tanzania na bado hawajawahi kuwaona mashoga live ila nyie kila siku mlalamika online sababu mnawafuata wenyewe kwenye social media

Kama hawaingilii shughuli zako wala kulipa bills zako kwanini wewe uingilie mambo yao ya chumbani
Wewe wakimbadili mwanao awe shoga ndo utajua ...

Naomba kama mwanao akiwa shoga na haingilii shughuli zako ...achana nae kuwa busy na mambo yako na wew...

Sawa mkuu?
 
Hivi huko insta na Facebook mnawa follow kwa sababu gani?

Kama kweli tunataka kueliminate ushoga na tabia za kishoga, let's un-follow them from these social networks. Wengi wa walalamikaji humu wwnawafollow huko instagram na facebook...
Hivi ukiacha kuwafollow wanarudia hali yao ya kawaida? [emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
Kuna kipindi watu wa mikoa ya mwanza, shinyanga na mara walikuwa wanatafuta wachawi...

Wakijua mtu ni mchawi hasa vile vibibi ya miaka 80-90 wanavipiga mapanga mtaa kwa mtaa....


Natamani kama ingetokea hiyo hali kwa mashoga......

Mkijua mtaani kwenu kuna shoga...mnamwamshia kipigo cha mbwa mwizi ...afu manake ni laana ya bure ...

[HASHTAG]#say[/HASHTAG] No to gay,lesibian & transgender
 
Back
Top Bottom