Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Aise nimefwata comment zako kwenye huu uzi. Inaonekana unaomba sana watoto wa wenzako wawe mashoga. Unaogopa wakwako atakua shoga nini? LOL! Kama nilivyo mjibu mtu mwingine hapo awali. KAMA MWANANGU atakua shoga, i'll be disappointed and hurt. LAKINI that's it. That's all i'll do. I'll love him equally, i'll protect him like the rest of my children and be there for him. I'll ask him to be safe just like any other person and pray for him.

Ila anyone that interferes with my son's pursuit of his GOD GIVEN LIBERTY'S. THEY WILL FACE ME!!!
Hapa umeongea point sasa sio ule upuuzi wa kwanza..."eti kama hawaingilii mambo yetu tuachane nao tuu""

Mkuu pinga hii kitu kwa nguvu zako zote kabisa...

If you are a man of prayer ! Pray hard too...
 
Hapa umeongea point sasa sio ule upuuzi wa kwanza..."eti kama hawaingilii mambo yetu tuachane nao tuu""

Mkuu pinga hii kitu kwa nguvu zako zote kabisa...

If you are a man of prayer ! Pray hard too...


Hata mwanzoni nilisema kwamba mimi sio shoga and i don't support it. Ila doesn't mean kwamba nissuport watu wanaosema mashoga wachukuliwe hatua za sheria.

Alafu i'm happy umesema kuhusu prayer. If i can assume your a christian, isn't the same bible you use as a guideline, the same book that said "JUDGE NOT BECAUSE YOU WILL BE JUDGED?" Au when Marry(the prostitute) was about to be stoned, Jesus got on his knees and started writing everyone elses sins?

Isn't that the same book that talked about "the golden rule"... Treat everyone the way you'd like to be treated? What happened there? If you are a christian and a man of faith, then you can't nit pick the bible, and use verses that fit your agenda while leaving everything else out. JUDGEMENT IS FOR THE LORD AND THE LORD ONLY. Whomever is without sin, SHOULD CAST THE FIRST STONE!

GO ahead!
 
Waache wapumuliwe tu wachanike misamba yakheeee si wametaka wenyewe waacheni walambishwe koni zikiwakaba wataomba pooo
 
Hata mwanzoni nilisema kwamba mimi sio shoga and i don't support it. Ila doesn't mean kwamba nissuport watu wanaosema mashoga wachukuliwe hatua za sheria.

Alafu i'm happy umesema kuhusu prayer. If i can assume your a christian, isn't the same bible you use as a guideline, the same book that said "JUDGE NOT BECAUSE YOU WILL BE JUDGED?" Au when Marry(the prostitute) was about to be stoned, Jesus got on his knees and started writing everyone elses sins?

Isn't that the same book that talked about "the golden rule"... Treat everyone the way you'd like to be treated? What happened there? If you are a christian and a man of faith, then you can't nit pick the bible, and use verses that fit your agenda while leaving everything else out. JUDGEMENT IS FOR THE LORD AND THE LORD ONLY. Whomever is without sin, SHOULD CAST THE FIRST STONE!

GO ahead!
Hapa unataka kurudi kule kwa mwanzo sasa !

Mkuu am a man of faith tuu..ila hapo kwenye ushoga nitapinga vikali kabisa na sheria zichukuliwe manake to my understanding hakuna mtu anaezaliwa shoga...

Ushoga watu wanahalalisha wenyewe na vijitabia vya kuambukizana tuu mtu anakuwa shoga...na mwanzo wa mashoga ni pale tutakapo wapa nafasi kuwa kuwa kwa kuwa bible ina mifano kama hiyo ya prostitute..

Sasa kwa taarifa yako:

since you hav declared to be a man of prayer..the same bible thats you are using to consider gays,lesbian $ transgender as we should not judge them..

Go through Genesis: chapter 18-19

Utakuta story ya sodoma na gomora namna Mungu alivyochukizwa na hili jambo hadi akaaunguza mji mzima isipokuwa familia ya Loth(Lutu)

Mfano mkubwa Zaidi: Mwanzo 19:30-38

Hata watoto 2 wa kike wa Lutu baada ya mama yao kugeuzwa jiwe la chumvi soma (mwanzo:19:26) ilibidi wamnyeswe baba yao mvinyo ili alewe wakalale nae wapate mimba manake hawakuwepo wanaume tena (mwanzo : 19: 31) baada ya angamizo la sodoma na gomora

Swali ni hivi;

Kwanini hawa watoto wawili waliamua kusex na baba yao?

Badala wawe lesbian they even decided to sex with thier biological father ...

Mungu sidhani kama aliterm hii kama dhambi...!!

mkuu kaa chini soma bible vizuri..usiruke ruke...


I will say no to LGBT everytime!
 
Waache wapumuliwe tu wachanike misamba yakheeee si wametaka wenyewe waacheni walambishwe koni zikiwakaba wataomba pooo
Usiseme tena hivyo mkuu! Hiki kitu ni laana kubwa mno...

ukisema "waache" huna tofauti na David Cameroon...!
 
Hahahaah hivi kwanini wabongo tupo so fast kuponda "uzungu" ila tumeiga karibia kila kitu kutoka kwao? Magari yalivoletwa mbona watu hamkusema. msituletee uzungu? Alafu kujibu swali lako. Ikimtokea mwanangu au ndugu yangu, itaniumiza ila sito kamwe omba afungwe au ahukumiwe kwasababu tu anaishi maisha yake tofauti na ninavyo ishi yangu.

Point yangu ni EVERY HUMAN SHOULD HAVE THE RIGHT TO PURSUE THEIR OWN LIFE, THE WAY THEY SEE FIT AND CHOOSE TO. As long as said life is not infringing on other peoples pursuit of LIFE. Every life is sacred and therefor should be honored. Kumfunga mtu, YOU ARE TAKING HIS FREEDOM TO PURSUE LIFE!

Hivi unajua hata majambazi yana-pursue their own life....

Mbona wao wanafungwa?
 
Mnh..Sasa km ushoga ulikuwepo since biblia inaandikwa, Na Mungu alikasirika na kuuangamiza mji wa Sodoma,Hawa mashoga wa Sasa hivi wanatokea wapi? Lazima kutakuwepo walionusurika mwe!
 
Au labda anakaribia kuuangamiza na huu ulimwengu wetu pia?mwe!
 
haina haja ya kufafanua wakati umetoa tusi kubwa sana bora ungesema "sisi wanaume wote ni mashetani" kuliko kutukana tusi kubwa hivo..
by the way nimekujibu hivo ili uwe na adabu siku nyingine usiandike upuuzi kama uloandika hapo
what is so special na mashoga lakini... mbona wasagaji pia wapo kibao
 
what is so special na mashoga lakini... mbona wasagaji pia wapo kibao
gays and lesbians are biologically born that way, science and the law of natural justice just do not want to agree to this unfortunate biological phenomena. so keeping trending guys. subiri mpaka uje upate ndugu yako shoga au msagaji alafu ujiulize maswali.....

halafu kila mtu an auhuru wa kujichagulia maisha yake, why tufanye ushoga hoja sanaa as if inatulisha au inatuvisha. Alafu by the way most gays are very intelligent in the head and very successful people. achana na hao mashoga uchwara real gays wanao jitambuwa wapo very succesfull.

aya tiririkeni.....
 
Au labda anakaribia kuuangamiza na huu ulimwengu wetu pia?mwe!


Mkuu, I anticipated you in this siredi. You are a die hard 'must supporter' of LGBTI stuffs. lol

Vipi lakini, hujambo mdada? long time kimtindo.

-Kaveli-
 
acha lugha chafu kijana...


Hahahaa Rebecca, nafahamu kuwa wewe ni 'muumini' mzuri tu wa vitendo vya kishoga. You always fully support and defend ushoga thing.

Huyo mdau hapo juu kakuuliza kuwa "je na baba yako anapumuliwa?"... why then unaonekana kuchukia kuulizwa if baba yako anabong'oa na wanampanua makalio... sikutarajia kwako wewe hiyo uione ni 'lugha chafu'.

-Kaveli-
 
Yahya Jameh rais wa Gambia aliwapiga mkwara mzito wakati anahutubia UN mbele ya Ban ki moon

Alisema akirudi Gambia hataki kumuona shoga yeyote kwakuwa hajawahi kuona kuku shoga wala Ngo'mbe shoga akatoa tamko,shoga yeyote yule kwa usalama wake aondoke Gambia na kama akitaka aendelee kuishi Gambia basi ushoga No.

Akasema shoga yeyote shingo yake ni halali yake,ukienda mji mkuu wa Gambia,insta,fb hukuti upuuzi wa mashoga


Solution-fuata nyayo za Yahya Jammeh
Huyu uncle wetu ataanzia wp?
 
Hapa unataka kurudi kule kwa mwanzo sasa !

Mkuu am a man of faith tuu..ila hapo kwenye ushoga nitapinga vikali kabisa na sheria zichukuliwe manake to my understanding hakuna mtu anaezaliwa shoga...

Ushoga watu wanahalalisha wenyewe na vijitabia vya kuambukizana tuu mtu anakuwa shoga...na mwanzo wa mashoga ni pale tutakapo wapa nafasi kuwa kuwa kwa kuwa bible ina mifano kama hiyo ya prostitute..

Sasa kwa taarifa yako:

since you hav declared to be a man of prayer..the same bible thats you are using to consider gays,lesbian $ transgender as we should not judge them..

Go through Genesis: chapter 18-19

Utakuta story ya sodoma na gomora namna Mungu alivyochukizwa na hili jambo hadi akaaunguza mji mzima isipokuwa familia ya Loth(Lutu)

Mfano mkubwa Zaidi: Mwanzo 19:30-38

Hata watoto 2 wa kike wa Lutu baada ya mama yao kugeuzwa jiwe la chumvi soma (mwanzo:19:26) ilibidi wamnyeswe baba yao mvinyo ili alewe wakalale nae wapate mimba manake hawakuwepo wanaume tena (mwanzo : 19: 31) baada ya angamizo la sodoma na gomora

Swali ni hivi;

Kwanini hawa watoto wawili waliamua kusex na baba yao?

Badala wawe lesbian they even decided to sex with thier biological father ...

Mungu sidhani kama aliterm hii kama dhambi...!!

mkuu kaa chini soma bible vizuri..usiruke ruke...


I will say no to LGBT everytime!


Science seems to elude you doesn't it. No offense. The reason ma binti wa lutu walilala na baba yao it WASN'T FOR PLEASURE it was to PROCREATE. KUZALIANA! They wanted offsprings.

I won't argue with you about if some people are indeed born gay. But don't say it doesn't exist elsewhere in different species. Because science has indeed proved about other animals who mate with the same sex animals. MANY OF THEM!

Keep saying NO! No one is asking you to say yes. BUT LET THESE PEOPLE LIVE THEIR LIVES IN PEACE. Huwezi kulinganisha mtu anaekuibia mali yako(mwizi) na mtu anae fanya yake, that has nothing to do with you personally. SMDFH!!!
 
Science seems to elude you doesn't it. No offense. The reason ma binti wa lutu walilala na baba yao it WASN'T FOR PLEASURE it was to PROCREATE. KUZALIANA! They wanted offsprings.

I won't argue with you about if some people are indeed born gay. But don't say it doesn't exist elsewhere in different species. Because science has indeed proved about other animals who mate with the same sex animals. MANY OF THEM!

Keep saying NO! No one is asking you to say yes. BUT LET THESE PEOPLE LIVE THEIR LIVES IN PEACE. Huwezi kulinganisha mtu anaekuibia mali yako(mwizi) na mtu anae fanya yake, that has nothing to do with you personally. SMDFH!!!


Reading between your lines, wewe ni shoga!

Unainamishwa. Unapumuliwa kisogoni. Unapanuliwa makalio. WTF!!!!

A man with your balls unabong'oa to serve a dicck?!!! shiiit.

-Kaveli-
 
Reading between your lines, wewe ni shoga!

Unainamishwa. Unapumuliwa kisogoni. Unapanuliwa makalio. WTF!!!!

A man with your balls unabong'oa to serve a dicck?!!! shiiit.

-Kaveli-

Oh man, sounds like your angry. But is that all you can say really? I think you can do better. Hebu let's try again. This time say all the nastiest shit you can, u know the times when your uncle was touching you and you didn't like it but kinda wanted it to go on. Yea shit like that.

Or wait... Is that suppose to be me, maybe. Either way i think i should have been insulted, or maybe offended even enraged. But somehow i have far more pressing matters to catch my attention than your little troll comment.

What i would like though is. Hii X-mass nitakua dar, i'll even tell you the bar i'll be hanging out in. I'd like you to say all that to my face. Yes you can bring your home boys too, and your dad if you want to.
 
hivi one day unagundua Baba ako Ni shoga utafanyaje?unaanzaje kushabikia vitu vya kipuuzi hivi?ushoga Ni uchafu Ni laana,panda mbegu inapomea maana yake mume kwa mke,Astghfirullah mungu atulinde na vizazi vyetu
 
Back
Top Bottom