silasc
JF-Expert Member
- Feb 10, 2013
- 3,347
- 1,988
Hawana haki hao washenzi, wanatetea ushetani wao tu.Naona mnatetea haki zenu[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Hawana haki hao washenzi, wanatetea ushetani wao tu.Naona mnatetea haki zenu[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Kazi kwelikweli.-* Ukiupinga ushoga waziwazi unaonekana na wewe mwenyewe ni shoga au unachembe chembe za ushoga,
-* Ukisema ni haki za binadamu basi unaonekana wewe ndo shoga kamili au basha unatembea na mashoga.
-* Ukikaa kimya wana kuwa huru na kujiachia na hatimae wanaongezeka mashoga.
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
ushoga dar umekuwa kawaida sana na mtu akiamua kuwa shoga si ni maisha yake au? wapo akina davito wazuri sana mbona wanaishi maisha mazuri tu.Hivi mtu akiamua kuwa shoga kuna tatizo gani
kuna huyu Shoga maarufu sana anaye mjua tujuze ana fanya nini apa mjini au kakalia kupumuliwa tu? anaitwa davto AKA saydavto instagram [HASHTAG]#fuckshida[/HASHTAG].ushoga dar umekuwa kawaida sana na mtu akiamua kuwa shoga si ni maisha yake au? wapo akina davito wazuri sana mbona wanaishi maisha mazuri tu.
UZUSHIhivi mwana kweli una pumuliwa,? acha hiyo tabia ......
,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Suluhisho ni kuwakamata mmoja baada ya mwingine halafu wabong'oleshwe hadharani wapigwe mishale ya t!go na kuachwa huru ili kila wakinya wajitoneshe...
Hawatarudia tena.
Malezi,..wengine wanharibiwa mashuleni,wengine wanaharibiwa na wajomba/baba /baba wadogo /majiran/kaka zao...cha muhimu wew Kama mzazi mlinde Sana mtoto.katika makuzi jarib kumkumbushi kuwa yeye ni wa jinsia gani MF Mara kwa Mara mwambie wew mtoto wa kiume ujue usifanye ivi/Fanya hivi .hiyo itamjengea kuwa kumbe yeye mwanaume hatakiwi kuwa hivi.mkemee mwanao pale unapogundua Ana vitabia ambavyo huvielewi.jitahd kuwa karibu na mwanao usimwachie house gal awe mama wa mtoto.mmmmm ivi lakini nini haswa hupelekea mtu kuwa shoga ? mungu utupiganie tu maana hii mbaya sasa
ushoga ni genes.Malezi,..wengine wanharibiwa mashuleni,wengine wanaharibiwa na wajomba/baba /baba wadogo /majiran/kaka zao...cha muhimu wew Kama mzazi mlinde Sana mtoto.katika makuzi jarib kumkumbushi kuwa yeye ni wa jinsia gani MF Mara kwa Mara mwambie wew mtoto wa kiume ujue usifanye ivi/Fanya hivi .hiyo itamjengea kuwa kumbe yeye mwanaume hatakiwi kuwa hivi.mkemee mwanao pale unapogundua Ana vitabia ambavyo huvielewi.jitahd kuwa karibu na mwanao usimwachie house gal awe mama wa mtoto.
mlio wengi mtabisha kuwa ushoga sio genes.ushoga ni genes.
This might rub people the wrong way but i'm curious. Hivi what's so fascinating about mashoga, to the extent kwamba most Tanzanian's won't shut up about it? Najua it's not our culture, but kama wanaendelea na maisha yao, HAWAKUBUGHUDHI, wewe kwanini usi focus na maisha yako?
I think watanzania wengi hatuko busy na kazi ndio mana tunapata mda wakufwatilia mambo trivial kama haya. LET THEM BE AND YOU MIND YOUR OWN BUSINESS. Wakikuingilia in your personal life, then you can do something. Alafu no one is forcing you to follow them on social media. Do you know you can simply choose to opt out, un-follow them, un-like their pages and just like that, your page won't be filled wit content you don't approve.
Mimi sio shoga, nor do i support it. Ila nimechoshwa na wabongo always focusing on this. Y'all need something better to do with your time.
very well said, we are so idle in this country which is why we spend so much time talking about other people and gossiping.Nawas was na wewe ngoja nikuitie Makonda
MAKONDAAAAAAA PITA HUKU
Kwani juhudi za mheshimiwa mkuu wa mkoa wa Dar es salaam zimegonga mwamba? Si aliapa kupambana nao?Wakuu habari za wakti huu.
Leo nimelileta mezani hili jambo.
Jamani Dar hali sio shwari mitaani kwani kuna ongezeko kubwa la mashoga au makaka poa kila kona ya jiji.
Wengine ni waume za watu, watu na heshima zao lakini wanajihusisha na mambo ya kipuuzi.
Vijana wameharibikiwa huko instagram na facebook na mitaani hapafai yaani mashoga wamejana humo.
Facebook hatukai kwa amani tena, twitter, badoo na instagram sasa naombeni tujadili ama niulize tayari hali ni tete kama hii kwa vijana.
Nini kifanyike kupunguza ama kuondoa kabisa tatizo la USHOGA hapa dar? Maana miaka 10 ijayo hali itakua mbaya sana.
Malezi,..wengine wanharibiwa mashuleni,wengine wanaharibiwa na wajomba/baba /baba wadogo /majiran/kaka zao...cha muhimu wew Kama mzazi mlinde Sana mtoto.katika makuzi jarib kumkumbushi kuwa yeye ni wa jinsia gani MF Mara kwa Mara mwambie wew mtoto wa kiume ujue usifanye ivi/Fanya hivi .hiyo itamjengea kuwa kumbe yeye mwanaume hatakiwi kuwa hivi.mkemee mwanao pale unapogundua Ana vitabia ambavyo huvielewi.jitahd kuwa karibu na mwanao usimwachie house gal awe mama wa mtoto.