Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

Ushoga hautaisha coz hata nanii,nanii na nanii n.k wote nao ni fani yao hiyo.
 
Mashoga hawako mitaani. Hao mashoga wa Instagram na Facebook wametoka wapi?
 
Nipo Mtaa wa Maganga Temeke mida hii leo jioni nikifuatilia lori letu kuna fundi mkali wa ma control box ya Scania basi akapita mkaka mmoja akaenda nyumba ya pili kumfatilia nikaona kakaa na wadada anaongea anatoa kisauti kama mdada kumuuliza fundi akasema huyo mseenge siku nyingi sana...yaanii Shoga
 
Oh man, sounds like your angry. But is that all you can say really? I think you can do better. Hebu let's try again. This time say all the nastiest shit you can, u know the times when your uncle was touching you and you didn't like it but kinda wanted it to go on. Yea shit like that.

Or wait... Is that suppose to be me, maybe. Either way i think i should have been insulted, or maybe offended even enraged. But somehow i have far more pressing matters to catch my attention than your little troll comment.

What i would like though is. Hii X-mass nitakua dar, i'll even tell you the bar i'll be hanging out in. I'd like you to say all that to my face. Yes you can bring your home boys too, and your dad if you want to.


'wali nazi'... endelea kuliwa, na midevu yako kama mizizi ya bange.

Tikisa 'supu' hiyo. Teh Teh Teh

-Kaveli-
 
'wali nazi'... endelea kuliwa, na midevu yako kama mizizi ya bange.

Tikisa 'supu' hiyo. Teh Teh Teh

-Kaveli-

Hahahah good job. I see that's the best you can do. Nimecheka sana. Yani u had all the time to get crafty, and that was your response? I take it we won't be sending man to the moon any time soon, or building rockets because of people with a pea size brain kama wewe.

Anyways keep up the hate. I'll keep up eating wali nazi, na midevu kama miziz ya bange~ Patrice Lumumba.

P.S Picking up a history book won't hurt you, ya know. It might even help wiping the stupidity inside you.
 
Science seems to elude you doesn't it. No offense. The reason ma binti wa lutu walilala na baba yao it WASN'T FOR PLEASURE it was to PROCREATE. KUZALIANA! They wanted offsprings.

I won't argue with you about if some people are indeed born gay. But don't say it doesn't exist elsewhere in different species. Because science has indeed proved about other animals who mate with the same sex animals. MANY OF THEM!

Keep saying NO! No one is asking you to say yes. BUT LET THESE PEOPLE LIVE THEIR LIVES IN PEACE. Huwezi kulinganisha mtu anaekuibia mali yako(mwizi) na mtu anae fanya yake, that has nothing to do with you personally. SMDFH!!!
Utakuwa na lako lako jambo mkuu!

Mimi huwa nina hasira kidogo naomba niishie hapa hapa ili nisivuke mipaka na kuharibu michango ya watu wengine kwenye hii thread

Na naomba nibaki na mtazamo wangu wa kutokukubali ushoga...na kutowatete.

Na wewe baki na mtazamo wako wa kuwatetea mashoga..pengine kuna ajenda kubwa nyuma ya utetezi wako. Manake sisi tukisema hata ni katazo kidini wewe unasema tusiwajaji...

Ila Naamini ipo siku utaelewa kwanini kuna baadhi ya watu tunapingana na propaganda zote za kuhalalisha ushoga..

Unaweza ukaendelea kuchangia ila mimi naishia hapa.
 
Hahahah good job. I see that's the best you can do. Nimecheka sana. Yani u had all the time to get crafty, and that was your response? I take it we won't be sending man to the moon any time soon, or building rockets because of people with a pea size brain kama wewe.

Anyways keep up the hate. I'll keep up eating wali nazi, na midevu kama miziz ya bange~ Patrice Lumumba.

P.S Picking up a history book won't hurt you, ya know. It might even help wiping the stupidity inside you.


Nenda kamhudumie mumeo.

-Kaveli-
 
Utakuwa na lako lako jambo mkuu!

Mimi huwa nina hasira kidogo naomba niishie hapa hapa ili nisivuke mipaka na kuharibu michango ya watu wengine kwenye hii thread

Na naomba nibaki na mtazamo wangu wa kutokukubali ushoga...na kutowatete.

Na wewe baki na mtazamo wako wa kuwatetea mashoga..pengine kuna ajenda kubwa nyuma ya utetezi wako. Manake sisi tukisema hata ni katazo kidini wewe unasema tusiwajaji...

Ila Naamini ipo siku utaelewa kwanini kuna baadhi ya watu tunapingana na propaganda zote za kuhalalisha ushoga..

Unaweza ukaendelea kuchangia ila mimi naishia hapa.

Hio ni a bit one sided don't you think. Yani unatoa comment alafu unasema unaishia hapa hapa.

Sikiliza. The one thing about being civil nikwamba you may not see eye to eye on every matter, but still co-exist. Alafu unavyo insinuate kwamba nina kajambo, unaamanisha nini? Labda mimi ni shoga au? Kama ningekua shoga, ningesema wazi na nisinge ogopa. Ila mimi sio shoga. SIUKUBALI USHOGA, SI USUPORT. Ila nina advocate kwamba watu wa co-exist. THAT'S ALL.

Siku nitakayo elewa sijui ni ipi, na labda nitaelewa, ila until then i'll stand on what i THINK is right. And that is to leave judgement to God, not to condemn any man or woman for the life style they so choose to believe. And i respect your opinion. I ask you do the same for mine.

Ila usianze vijembe jembe vya kiswahili. Mara ohh utakua na jambo, ohh mwanao sijui nini. Huo ni uswahili. Let's have a civil discussion even though we don't agree on the issue at hand.

I'll leave you with this:
First they came for the Socialists, and I did not speak out—
Because I was not a Socialist.


Then they came for the Trade Unionists, and I did not speak out—
Because I was not a Trade Unionist.

Then they came for the Jews, and I did not speak out—
Because I was not a Jew.

Then they came for me—and there was no one left to speak for me.

Martin Niemoller.

One day they'll come for you. AND THERE WON'T BE ANYONE LEFT TO SPEAK FOR YOU!
 
i have been closely looking at the bigger picture of the matter, yeah , for sometimes now yah know...

nilichogundua wapinga ushoga wengi ni haters tu wenye chuki zisizo na tija..

i dont see any reason whatsoever why we should keep always getting at gays.... it is absurd really,

being so obssesed with gays leaves some doubts and questions of your honest...... ni unafiki.

what if you just let gays be, for good??
 
facbaa13d34293715ab669f17b1b16f2.jpg
 
Hio ni a bit one sided don't you think. Yani unatoa comment alafu unasema unaishia hapa hapa.

Sikiliza. The one thing about being civil nikwamba you may not see eye to eye on every matter, but still co-exist. Alafu unavyo insinuate kwamba nina kajambo, unaamanisha nini? Labda mimi ni shoga au? Kama ningekua shoga, ningesema wazi na nisinge ogopa. Ila mimi sio shoga. SIUKUBALI USHOGA, SI USUPORT. Ila nina advocate kwamba watu wa co-exist. THAT'S ALL.

Siku nitakayo elewa sijui ni ipi, na labda nitaelewa, ila until then i'll stand on what i THINK is right. And that is to leave judgement to God, not to condemn any man or woman for the life style they so choose to believe. And i respect your opinion. I ask you do the same for mine.

Ila usianze vijembe jembe vya kiswahili. Mara ohh utakua na jambo, ohh mwanao sijui nini. Huo ni uswahili. Let's have a civil discussion even though we don't agree on the issue at hand.

I'll leave you with this:
First they came for the Socialists, and I did not speak out—
Because I was not a Socialist.


Then they came for the Trade Unionists, and I did not speak out—
Because I was not a Trade Unionist.

Then they came for the Jews, and I did not speak out—
Because I was not a Jew.

Then they came for me—and there was no one left to speak for me.

Martin Niemoller.

One day they'll come for you. AND THERE WON'T BE ANYONE LEFT TO SPEAK FOR YOU!
i love your intelligence,
 
Mashoga wanyongwe tu
vizuri sana, mashoga wanyongwe kabisa!!

lakini tusisahau kitu kimoja....

tuwanyonge : wazinzi, mafisadi, wabakaji, mafataki, walaghai, na walevi.

itapendeza sana dunia ikibaki na watu wema tu.

waovu wote shurti wauwawe kabisa.

😀 😀
 
Hio ni a bit one sided don't you think. Yani unatoa comment alafu unasema unaishia hapa hapa.

Sikiliza. The one thing about being civil nikwamba you may not see eye to eye on every matter, but still co-exist. Alafu unavyo insinuate kwamba nina kajambo, unaamanisha nini? Labda mimi ni shoga au? Kama ningekua shoga, ningesema wazi na nisinge ogopa. Ila mimi sio shoga. SIUKUBALI USHOGA, SI USUPORT. Ila nina advocate kwamba watu wa co-exist. THAT'S ALL.

Siku nitakayo elewa sijui ni ipi, na labda nitaelewa, ila until then i'll stand on what i THINK is right. And that is to leave judgement to God, not to condemn any man or woman for the life style they so choose to believe. And i respect your opinion. I ask you do the same for mine.

Ila usianze vijembe jembe vya kiswahili. Mara ohh utakua na jambo, ohh mwanao sijui nini. Huo ni uswahili. Let's have a civil discussion even though we don't agree on the issue at hand.

I'll leave you with this:
First they came for the Socialists, and I did not speak out—
Because I was not a Socialist.


Then they came for the Trade Unionists, and I did not speak out—
Because I was not a Trade Unionist.

Then they came for the Jews, and I did not speak out—
Because I was not a Jew.

Then they came for me—and there was no one left to speak for me.

Martin Niemoller.

One day they'll come for you. AND THERE WON'T BE ANYONE LEFT TO SPEAK FOR YOU!
Mkuu mbona unapanic...mimi nimeona unatetea ushoga sasa why should i keep debating with you..

..kuwa Mungu atawajudge ...

Mimi nashauri hata majambazi yaachwe tuu..God will judge them..
 
Mkuu mbona unapanic...mimi nimeona unatetea ushoga sasa why should i keep debating with you..

..kuwa Mungu atawajudge ...

Mimi nashauri hata majambazi yaachwe tuu..God will judge them..

Your comment HAS NO LOGIC. Aise hebu kaa na kufikiria comment yako. Kama there's an ounce of humanity and a thinking brain utaelewa.

Yani Mtu anayevunja nyumbani kwako, anakunyanganya kwa maguvu vitu ulivyo vinunua kwa hela yako. Sometimes anakuua, sometimes anakukata kata mapanga, sometimes anambaka mkeo na wanao. Yani huyo mtu unamfananisha na mtu anaeishi maisha yake, hakusumbui wewe (wewe ndo unasumbuka kumwaza tu), hajakupora chochote wala kukupiga. Yani yeye anaishi tu maisha yake, and they happen to be gay. UNAMFANANISHA NA JAMBAZI, MUUAJI?

Bro I REST MY CASE. NITAKUACHA HAPA! WEWE AKILI HAUNA KABISAAAAAAAAAA! I'll still respect your opinion ila i won't respect your thinking.
 
Your comment HAS NO LOGIC. Aise hebu kaa na kufikiria comment yako. Kama there's an ounce of humanity and a thinking brain utaelewa.

Yani Mtu anayevunja nyumbani kwako, anakunyanganya kwa maguvu vitu ulivyo vinunua kwa hela yako. Sometimes anakuua, sometimes anakukata kata mapanga, sometimes anambaka mkeo na wanao. Yani huyo mtu unamfananisha na mtu anaeishi maisha yake, hakusumbui wewe (wewe ndo unasumbuka kumwaza tu), hajakupora chochote wala kukupiga. Yani yeye anaishi tu maisha yake, and they happen to be gay. UNAMFANANISHA NA JAMBAZI, MUUAJI?

Bro I REST MY CASE. NITAKUACHA HAPA! WEWE AKILI HAUNA KABISAAAAAAAAAA! I'll still respect your opinion ila i won't respect your thinking.
Mkuu,

Kwanini anaheshimu opinion zangu angali sina akili?

Wewe ndo huna akili?

Utetezi wako kwa mashoga unatoa tafsiri ya nini?

What do you intend?
 
Back
Top Bottom