Ila mademu nje unapiga? Tungi unapiga? What is so special kwenye nguruwe?Sijui tutakapoishia ila kwa wakati huu ambapo nipo naye situmii kabisa...
Vipi kuhusu pombe ?Ukipiga kitimoto huwa unambusu/ulimi kwa mdomo?
Kitimoto imekuwa haramu kwa watu fulani kuliko kuua,usengenyaji,ushoga na mahovyohovyo mengine.Ajabu kabisa.Ila mademu nje unapiga? Tungi unapiga? What is so special kwenye nguruwe?
Aulizwe mleta uzi.Vipi kuhusu pombe ?
Kwa sababu hii haramu inatukera sana baadhi yetu. Ukitaka utani ugeuke kuwa ugomvi basi chomekea habari za mnyama huyu mtamu.Ila haramu zingine hampati shida nazo, hii ya nguruwe mnaiona kama mauaji? Mbona hamsemi kuhusu tungi aka min -me
😂😂 Haya mambo ni mtihani kaka, Najaribu kujitahidi kumpa uhuru na nafasi ya kufurahia imani yake kadri nnavyoweza....Ila mademu nje unapiga? Tungi unapiga? What is so special kwenye nguruwe?
Hapana, mimi sihusiki na hili, jibuni wenyeweAulizwe mleta uzi.
Mimi nimekuacha na hao wanadiplomasia.Naenda kugema ulanzi bondeni.Ishi nao mkuu.Hapana, mimi sihusiki na hili, jibuni wenyewe
Hivi kwa wakristo, kuhama kutoka lets say KKKT kwenda RC, au kuwa mlokole etc huwa pia mnaichukulia ni kuhama dini?
Ebu mnijuze.
Simba bingwa secretarybirdIla haramu zingine hampati shida nazo, hii ya nguruwe mnaiona kama mauaji? Mbona hamsemi kuhusu tungi aka min -me
Kitimoto imekuwa haramu kwa watu fulani kuliko kuua,usengenyaji,ushoga na mahovyohovyo mengine.Ajabu kabisa.
kuna mshikaji wangu mpemba halfcast kabisa kawa mgalatia kisa binti wa kisukuma na kuna demu mzaramo kafunga ndoa RC na mshikaji arusha, muslims wanaretard ila kimya kimyaKuna dini ukiiacha adhabu yake ni kifo kwa kukatwa shingo.Ndiyo maana wengine wakihama dini hiyo hawatangazii umma.Dini hiyo ni ya wa-Buddha.
Kwani wewe ni msabato? Nilikuwa naongea na Wasabato mkuu.Hiyo umeisema wewe na haukatazwi lakini kwetu vyote hivyo ni haram