Kuna wake wanaobadili dini KISA mwanamke; mlishawajadili?!

Kuna wake wanaobadili dini KISA mwanamke; mlishawajadili?!

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,541
Reaction score
139,849
Leo Stend ya Kahama nimekutana na Samweli. Samweli alikuwa KKKT. Pale kijijini alihamia mzee mmoja wa Kilokole kanisa la Moses Kulola. Yule mzee alikuwa na watoto wazuri sana. Samweli akampenda mmoja. Wale mabinti walilelewa kwenye ukiristo hasa, hakuna kumchezea mpaka ndoa. Lakini Samweli alijiapiza kwamba lazima ampate yule demu.

Samweli akatuma posa, ikakataliwa kisa yeye yupo dhehebu lingine. Samweli kwa kuwa alikuwa amejiapiza, akaona isiwe taabu, akaokoka, akawa anasali Kanisa la Kulola.

Kufupisha stori, Samweli akaoa yule mtoto. Sisi tulijua yule anazuga tu. Hakumaliza mwaka toka aoe, akarudi KKKT. Akamwambia yule binti wewe endelea tu na EAGT na mimi nipo huku, hamna shida. Ndugu wa binti wakachachamaa sana. Sikumbuki ile ndoa iliendeaje au bado wapo pamoja.

Nazungumzia wale jamaa waliobadili dini hasa Uislamu kuwa Mkiristo au Mkiristo kuwa Muislamu kwa sababu ya mwanamke.

Kwani Mlishawajadili? Kama bado basi leo tuwafikie
 
Hivi kwa wakristo, kuhama kutoka lets say KKKT kwenda RC, au kuwa mlokole etc huwa pia mnaichukulia ni kuhama dini?

Ebu mnijuze.
Inawezekana mtu akawa anafuata ubatizo wa maji marefu kama siyo mengi aka kuoga mwili mzima.
 
Hivi kwa wakristo, kuhama kutoka lets say KKKT kwenda RC, au kuwa mlokole etc huwa pia mnaichukulia ni kuhama dini?

Ebu mnijuze.
Nadhani ukihama kutoka RC kwenda KKKT hautabatizwa upya, ukihama kutoka RC kwenda pentekoste lazima tukutumbukize kwenye maji mengi, ingawa hapo bado hujahama dini (bado uko kwenye ukristo).
 
Back
Top Bottom