Kuna jambo litatokea ndani ya muda mfupi ujao!!!


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,792
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,792 280
Wana bodi kama ilivyo kawaida yangu kufanya udakuzi wa hali ya juu na kutabiri yajayo kuna mambo matatu yatatokea within next 3-12 month ndani ya selikali ya Rais Magufuli!!

1: Kuondolewa kwa mtu maarufu hapa town na kuhamishiwa kwingine!!!

2: Rais kupewa uenyekiti wa CCM na kuwaambia waziwazi wanafiki wajiondoe ndani ya CCM!!

3: Kuanza kujitokeza kwa wabunge wengine wa upinzani wanaomsapoti Rais waziwazi kama alivyofanya Joshua Nasari na Peter Musigwa!!

Rais yupo makini sana kwenye swala la utendaji kama aliweza kumtumbua waziwazi bwana Kitwanga ije iwe kwa hawa vidagaa?

Time will tell!!!
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,607
Likes
11,726
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,607 11,726 280
Emb katoe Loki maana limekukaa hatari!! Miezi 3-12 ni muda mfupi ujao?
Huyo unayesema yupo makini ana miezi tisa tu ikulu na mambo ni shaghalabaghala tu!!

Anyway katoe kwanza hilo Loki la weekend!!
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,758
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,758 878 280
Lowassa kuwataka wanachama wa CHADEMA wanaopenda utamaduni wa zamani wa chama kuondoka na kumuachia chama chake.
 

Forum statistics

Threads 1,238,903
Members 476,226
Posts 29,336,253