Kuna haja ya kuwa maadui baada ya kuachana?

Kuna haja ya kuwa maadui baada ya kuachana?

Theodora
Huyu dada aliyofanyiwa na huyu mwenzi wake ni makubwa kiasi kwamba anatamani macho yake yanatamani kuona wanawake tu mwanaume akikatiza awe blind! Hana hamu. Kuna wanaume utu wamekosa na unyama pia wameukosa aisee
 
Ukweli tukiachana, usinijue nisikujue. Ka ni wtoto uamuzi ni wako. Ulibaki nao wa nini?? Kula zako nami zangu, atakaye niridhi achukue mzigo wote.
Hii kupigiana sm na vijimeseji huleta kumbukumbu mujarab baadaye nami utakuta nina mai waifu wangu. Weye kwangu kibaka tu najutia nguvu zangu ulizo nitoa baas
 
Ukweli tukiachana, usinijue nisikujue. Ka ni wtoto uamuzi ni wako. Ulibaki nao wa nini?? Kula zako nami zangu, atakaye niridhi achukue mzigo wote.
Hii kupigiana sm na vijimeseji huleta kumbukumbu mujarab baadaye nami utakuta nina mai waifu wangu. Weye kwangu kibaka tu najutia nguvu zangu ulizo nitoa baas

Kunywa maji ushushie jazba uliyonayo! Mbona hasira kubwa namna hy kulikoni?
 
Kunywa maji ushushie jazba uliyonayo! Mbona hasira kubwa namna hy kulikoni?

so jazba ndo ukweli wenyewe. Ulikiacha kitanda changu ukaenda kwingine, hivyo vijimeseji kwangu vya nini?? Shika time yako nami nishike yangu. Tukikutana kwenye daladala nakuona ka demu mwingine tu ninao waonaga humo.
Ka nimekaukiwa siku nyingi nakupiga sound ka siku ile ya kwanza tulipo onana. Ukiingia pale kwangu ondoka baada ya mechi usiangalie ongezeko au upungufu. Hasira iko wapi hapo
 
Naomba kuelewa juu ya hili kwani kuna rafiki yangu kaachana na baba watoto wake, cha kushangaza mwenzie kamnunia hata akimtumia massege ya kawaida kabisa kuhusu watoto hajibu wala simu hapokei na mwenzie ndiye aliyebaki na watoto.

IeIeweke rafiki yangu huyo hampigii kuomba warudiane na ana amani kabisa lakini mwenzie kajenga uadui kabisa. Kwani haiwezekani kuachana na mkawa na amani tu huku kila mtu akiendelea na mambo yake.

Naomba tujadili

Inategemea mlivyoachana. Ila hakuna sababu ya kupigiana simu au mawasiliano ya namna yeyote wewe tafuta namna ya kuwasiliana na watoto bila kuhusishana.
Hata mimi naunga mkono mkishaachana ndo imetoka hiyo nikikuta hata kukusalimia sikusalimii. Sababu hadi kufikia kuachana mnakuwa mmeboana vya kutosha. Kuachana si mchezo ndugu yangu.
 
Kwa nini ule matapishi yako?Move on, ni utoto kuwa na mahusiano na mtu uliyeachana nae.

Ni utoto na kutokujielewa pia. Tukiachana ndio tumeachana. Kila mmoja na maisha yake.
 
Mawasiliano yabakie kwenye masuala ya msingi.mambo ya kupigiana kila saa tunakwazana.mimi tunawasiliana wakati wa kutuma hela tu tena asubuhi au mchana.
tTt
 
Inategemea mlivyoachana. Ila hakuna sababu ya kupigiana simu au mawasiliano ya namna yeyote wewe tafuta namna ya kuwasiliana na watoto bila kuhusishana.
Hata mimi naunga mkono mkishaachana ndo imetoka hiyo nikikuta hata kukusalimia sikusalimii. Sababu hadi kufikia kuachana mnakuwa mmeboana vya kutosha. Kuachana si mchezo ndugu yangu.

Naunga mkono hoja!....
 
Back
Top Bottom