Kuna haja ya kuwa maadui baada ya kuachana?

Kuna haja ya kuwa maadui baada ya kuachana?

sasa huyo kishaachana na mwezie simu za kupeana salamu za nini kama sio kuchimbana na kutafutana maneno...yeye amuache kama alivyo kama ana uwezo wa kulea watoto alee jamaa hasira zake zikiisha atarudi na kuwa marafiki na watapiga mechi za ugenini ila inachukua muda sio ghafla ghafla namna hiyo
 
Na huwa ving'ang'anizi kweli. Katika maisha yangu siku zote nitajitahidi kuwa mkweli katika mahusiano. Ntajitahidi kumheshimu, kumpenda na kumthamini mwenza wangu. Nitamvumilia. Nitakuwa mnyenyekevu kwake.atafanya vituko vyake vyote ntakuwa humble. Lakini siku nikisema imetosha, huwa imetosha kweli. Hata siku moja sitokuwa sababu ya kuachana. Siku yeye atakayokuwa sababu, we never met before.

Nima mfano wa my recent relationship. Nilikuwa katika mahusiano na dada mmoja mrembo wa haja. Nilimpa uhuru anakuja nyumbani kwangu anavyojisikia. Wala hahitaji kutoa taarifa. Anashika simu yangu kila atakavyo. Nampa mahitaji yote. Namheshimu. Namjali. Nampenda. Ikija kwenye shoo nasimamia shoo ile mbaya. Ananiudhi mara kibao, sijawahi hata kumfokea. Siku zote nakuwa wa kwanza kutafuta suluhu.

Wenzake wakawa wanampa kiburi. Wanamfundisha kuwa mie kwake sifurukuti. Kitu kidogo tu, hata nisipokee simu yake, hana muda wa kuuliza kulikoni, akaanza kuwa anatishia tuachane.

Akaanza tabia nikimpigia simu hapokei. Anajifanya kakasirika. Kosa lenyewe, unakuta mie kuchelewa kujibu texts zake.

Siku moja nikawambia sipendezwi na tabia yake, akaja juu eti nisimfundishe tabia alishafundishwa na mama yake.

Nikawa mpole tu. Upole wangu ukamfanya azidishe vituko akijua nampenda sitofurukuta. Lkn nilikuwa namwambia siku nitakayochoka itakuwa moja tu. Wenzake wakawa wanamwambia mkwara tu yule jamaa hana jeuri. Naye anapata kiburi.

Siku ikafika mkuu.

Huki natabasamu kama Baba Rizi, nikamwambia safari yetu imefika ukingoni hatuwezi endelea.

Akaondoka kwa nyodo, anasema, utanitafuta tu.

Nikacheka zangu.

Ulipoisha mwezi sijamtafuta akajua ishakula kwake.

Aliwatumia hadi mama na dada zangu wambembelezee aligonga mwamba. Akasema basi walau tuwe marafiki baada ya kuona muda unakwenda mie kauzu. Nikamwambia sinaga urafiki na mtu niliyewahi kutoka naye kimapenzi, wala sinaga ex. Naanza maisha upya.

Nimetoa stori ndefu hapa si mahali pake. Muhimu, wewe usiwe sababu ya kuvunjika uhusiano.

This is indeed impressive stance mkuu. Pole sana kwa kukutana na magumegume. Lakini hongera mno kwa kuwa na msimamo usio yumba ovyo. Wapenzi wengine hawana bahati.

Watu wa aina yako ni very rare commodity kwa dunia ya sasa. Watu wanaopenda kwa dhati na kujitoa kwa kila hali kwa wapenzi wao kama ulivyofanya kwa huyo bidada ni wachache sana. Bahati mbaya wapenzi wao wanawachukulia for granted. Wanashituka kuwa wamepoteza dhahabu pale wanapojikuta washaachwa tayari baada ya wapenzi wao kuchoka kuwavumilia na kuwashauri wabadilike kwa muda mrefu bila mafanikio.

Naona wewe na mimi tuna vitu vingi in common. Salute bro. Tuendelee kuwajibika fully huku tukiwa conscious kulinda reputations na dignity!! Ila mapenzi mazuri ni yale yanayo complement...mutual...!!
 
I wish ungeweza hata anisamehe tu wala si kurudiana.

Nakuelewa vizuri Hornet. Yes, in any definition ni muhimu sana for someone to make peace.

Very genuinely niko tayari kutumika kama mediator ili kufikia hilo lengo. It will be an honour kwangu kuwa sababu ya wewe kupata faraja na peace of mind.

Nasubiria kupata muongozo kutoka kwako basi.
 
Nakuelewa vizuri Hornet. Yes, in any definition ni muhimu sana for someone to make peace.

Very genuinely niko tayari kutumika kama mediator ili kufikia hilo lengo. It will be an honour kwangu kuwa sababu ya wewe kupata faraja na peace of mind.

Nasubiria kupata muongozo kutoka kwako basi.
Nmekuelew mkuu upo ka mm m nkikuacha ndo Kwa heri stak mawasliano na ww, mf Kuna mmoj tuliachana mpaka Leo ananifuata fuata bt ctak kuckia abar yke
 
Nikifunga ukurasa nafungua ukurasa mpya sina tabia kurudia page moja ....tukiachana jua ndio nimefuta kila kitu kuhusu wewe..kuna mmoja aliachaga back up ya documents zake kwenye laptop yangu nikafuta zote hii maana yake nasafisha nyumba yangu upya
 
Kuachana daima inakera inauma, Lakini Muda hutibu majeraha,
Hii ya kuongea au kupigiana simu inategemea na akili za wahusika pia,

My X wife nilizaa nae mtoto mmoja na anaishi kwangu nikaowa akaolewa, mimi nikapata watoto wengine na yeye wengine, Lakini kamwe hatuna ugomvi wanangu wanakwenda kwake na hata wake huwa wanakuja kwangu,
Sometimes wanangu wakiwa shule Muda mrefu namiss watoto nikiwa nakwenda kuzurura basi namcall my x napitia mtoto wake mmoja kwenda nae kuzurura nikirudi namrudisha, kwa sababu mtoto wa my x yeye ni ndugu wa mwanangu yaani hawa ni watoto wa mama mmoja, soo naona kawaida tu maana kuna kesho pia hujui Maisha yatakuja vipi,
Na ukitaka kuishi kwa amani duniani basi usitembee na kisasi au chuki moyoni
 
Back
Top Bottom