Kuna haja ya kuwa maadui baada ya kuachana?

Kuna haja ya kuwa maadui baada ya kuachana?

bas n mjnga

Nadhani japo sina uhakika. Ila alimtesa sana shoga angu kwani kila kitu alikuwa akifanya yy mwanaume hana hela kila siku na ni muajiriwa! Alikonda mtoto mdogo akawa kama mbibi! Namuona anaanza kuwa mtu hata sura imekuwa na nuru siku hizi. Wanaume wananyanyasa jmn wakipata wakumnyanyasa!
 
As long as wana watoto uadui wa nn? Mm nilimshauri rafiki yng ajiongeze tu kwa kuwa uwezo anao alee watoto, Kununa kwa huyo bwana ni kukwepa majukumu nionavyo mm coz walioachana ni wao watoto je?
Ni kweli iyo pia inaweza kuwa sababu ya kununa kwake kuyakwepa ayo majukumu....
 
Nadhani japo sina uhakika. Ila alimtesa sana shoga angu kwani kila kitu alikuwa akifanya yy mwanaume hana hela kila siku na ni muajiriwa! Alikonda mtoto mdogo akawa kama mbibi! Namuona anaanza kuwa mtu hata sura imekuwa na nuru siku hizi. Wanaume wananyanyasa jmn wakipata wakumnyanyasa!
Wanapokuhitaji wananyenyekea sana ila hawafahi hata kidogo tuwazaeee tuh............
 
wallah mi mshenzi afanye hivyo,ntamuangalia,ntadeal na wanangu,akija kuwademand namkana cmjui...pumbavu kabisa sperm donors
 
Hii tabia wanayo sana wanaume, mtu anataka kama mmezaa nae basi aendelee tu kukutumia bila hata kujua kuwa mapenzi kuna wakati yanaisha kabisa, na akiona unampotezea ndio atasimulia ndugu na marafiki kuwa hutaki yeye awaone watoto, ukimpa yeye watoto bado atataka wewe uwe unaenda kumwona mtoto kwake huo si ukorofi jamani???? Ukimwambia unahitaji kufanya mambo yako ila mtoto utatafuta njia ya kumjulia hali basi ndio hapokei sim kabisa ili kukukomesha, ndio maana naona mtu mkiachana bora mtoto nikamsalimie kupia ofisi za ustawi wa jamii kama ni wakati wa likizo au shuleni (bording) wakati mwingine, nikijisikia kwenda kumuona mwanangu nampigia simu mwalimu siku hiyo naenda asubuhi nakaa na mwanagu hadi jioni, yeye akili yake inajua imenikomesha kumbe mimi namwona mwanangu pasipo karaha.
 
A & B yote ni majibu huku ikitegemeana sana na hulka ya mtu! Kwa upande wangu sina sababu ya kumnunia yeyote kwa sababu yoyote hususani kama mambo yenyewe ndo haya ya mapenzi.
 
Naomba kuelewa juu ya hili kwani kuna rafiki yangu kaachana na baba watoto wake, cha kushangaza mwenzie kamnunia hata akimtumia massege ya kawaida kabisa kuhusu watoto hajibu wala simu hapokei na mwenzie ndiye aliyebaki na watoto.

IeIeweke rafiki yangu huyo hampigii kuomba warudiane na ana amani kabisa lakini mwenzie kajenga uadui kabisa. Kwani haiwezekani kuachana na mkawa na amani tu huku kila mtu akiendelea na mambo yake.

Naomba tujadili

We mpare?
nachofahamu waliokuwa wapenz wa kwel wakiachana then ukakuta contact ipo normal ujue kuna mawili ...kuwa still wanadate or hawakuwahi kuwa na mapenzi ya dhati...pia ikitokea both wananuniana ujue kati yao kuna mapenz any day watarudiana....
 
Suala si kuachana, ila kilichopelekea kuachana, na kama mmeachana hamuwezi kuwa mmeachana kwa amani. Inabidi ampe muda tu huyo mwenzi wake atulize mawazo nadhan watarudi ktk hali ya kawaida km ilivyokuwa mwanzo, mana pale kitu kikiwepo thaman huwa haionekani, upweke ukianza atamtafta mwenyewe ila km alitoka kwa kumpiga na vijembe ata ningekuwa mie nisinge pokea wala kujibu text yeyote!
 
mwombee Mungu tuu ambadilishe usimchukie

Yaani ungejua baadhi ya wanaume hamjielewi, nimalimbukeni, na hamjijui kwa kweli, hakuna wakumbadilisha mtu mwenye meno 32 kama wazazi wake hawajamfunza hii.
1421238668857.jpg
 
Back
Top Bottom