Kumbe wengi wenu ni memba wa fb...!!!

Kumbe wengi wenu ni memba wa fb...!!!

Wengi wapo fb kwsbb wanaandika ***** wao!!
Kesho nitakuja na username za fb=ofisini jf

kama hukuingia twitter kuwatafuta,huna haki ya kusema wengi wako Fb... Sema huko hujafanya uchunguzi wako..
 
Tehe tehe tehe! Mr. na ulimbwende??.. Mke mwenza wewe bana! Unaringa vile mumeo ni PAW...

Honey naomba uachane naye huyu atatuletea matatizo Paw alishapeleka mahali kwao. Njoo upumzike kifuani hny
 
Honey naomba uachane naye huyu atatuletea matatizo Paw alishapeleka mahali kwao. Njoo upumzike kifuani hny

Nitonye naomba tuheshimiane!!!hooo...!!kwa taarifu huyo honey wako namjua very well, anachuna huyo.Kwa jinsi ninavyokujua wewe,utaishia kushika pembe!!wanaume wa shoka taratibu wanakamua maziwa.
 
Kuna tatizo lolote kuwa member FB au?, mimi FB niko kama nilivyo, Picha niliotumia hii hii na jina hilihili kama unabisha ingia FB tafuta michael scofield naja mzima mzima, then leta huku JF.
 
mweeeh
mwisho wa siku tutaanza kuambiana khs mitandao ya simu mtu atasema wote mliopo yutong njekundu mpo pia na kwenye bito au bajaji nyekundu tutabisha tena wkt bito ndo ya kwanza kibongo bongo.
 
PHP:
Habari ndugu wana jf,
kweli humu ndani wanafki wengi..!!watu munadisi fb na kueleza kwamba hamuna akaunti za fb kumbe unafiki mtupu!!
Memba kibao walikuwa fb kwa mfano rejao,ms,ff,nitonye,invisible,mmk,ngabu na wangne wengi tu.

Inabidi uende Bakita wakakurekebishie kiswahili
 
Wa fb utawajua tu komenti zao za kijinga penye ushauri anakukandia
 
Dunia ya sasa mtu anauliza Facebook ni nini ..? Hehehe kweli wa kuja huyo .
 
Nitonye naomba tuheshimiane!!!hooo...!!kwa taarifu huyo honey wako namjua very well, anachuna huyo.Kwa jinsi ninavyokujua wewe,utaishia kushika pembe!!wanaume wa shoka taratibu wanakamua maziwa.
Aisee!
 
niliwah kuwa member 2008 wkt namalizia my final chuo nkafiwa na mzaz nikaandika jaman nimefiwa na mzaz wng na npo kwenye paper mijitu si ika like tena wakutosha, pale pale nkajitoa!

Pil cjaona tatzo weng wao wakiwa fb wakijaribu huku wananogewa na kuacha unafik wa fb.

Umenichekesha sana unajua kuna maneno tata yaani yana maana zaidi ya moja. Ukilike maana yake siyo umependa alivyofiwa bali uko pamoja naye, yaani umeguswa na ile posti nzima. Pole kwa staili yako ya kuielewa. Ukisema aisee bwana haimaanishi huyo mtu ni mwanaume au bwanaako, ndio maanayake
 
Kama huna Account Facebook juwa wewe unaishi sayari nyingine ya peke yako, yaani umepitwa na wakati, tatizo la Wabongo hawajui kutumia hizi social network, haiwezekani wewe facebook friends wako wawe ni wale wa Tandale, Manzese, Sinza, Temeke, mabagala na gezaulole!
Guys try to meet new friends always all over the world, mimi nimekwenda Stockholm Sweden kwa rafiki zangu ambao tumejuana kupitia facebook, Facebook sio lazima ucomment kama unaona kuna local friend wako ameupdate status, unaweza ukaingia tu na kuangalia na ukajiondokea zake.
Nasisititiza asiyekuwa na Account facebook nampa pole.

Write something.

[h=6]Barrack Obama

[/h][h=6]Kurdish people and peace activists launched a campaign on the Twitter ( #FreedomforOcalan ) to mark the 13th anniversary of the international operation to kidnap the Kurdish Leader Abdullah Öcalan. The campaign attracted worldwide attention already. We would like to invite all the concerned people to join the Twitter campaign and use #FreedomforOcalan tag in their tweets.[/h]
 
Back
Top Bottom