Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,052
- 100,374
Hahahahahaha....ukipigwq kibuti unatakiwa kuwa mpole tuKwa nini wengine mnakuwa ving'ang'anizi hamtaki kuachwa?
Ni tabia mbaya sana.
Hahahahahaha....ukipigwq kibuti unatakiwa kuwa mpole tuKwa nini wengine mnakuwa ving'ang'anizi hamtaki kuachwa?
Ni tabia mbaya sana.
HahahahahaKuna mtu unakuta hajui hata kuipiga🥴ukitoka hapo hurudi tena...:Jueni kuikanyagia jamani🙄
Tatizo la madwmu wengi siku hizi wao wanachukulia relationship ni kama sehem ya kutatuliq matatizo yao ya ki fedha,Sasa Mjuba ukishavundua kuwa huyu mwanamke yuko attracted na mimi kisa hela,sidhani kama kuna haja ya kupiga kambiHabari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
Kumbe ndio kinacho wauma...kugegedwa na kuachwa.Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
Mtumishi nae binadamu jamaniMtumishi wa Mungu naona siku hizi mada zako zinanichanganya sana,
Itabidi nikuombee huenda ni mapepo yanakujaribu,
Donatila
Wewe mwenye logic humu umefuata nini?Hii id ipo umu since 2014 means ni mtu mzima uyu anatype nonsense [emoji3][emoji3]wajinga nao huzeeka
😂😂😂 Siku moja awe anakuachia usipotee sana bwana.
Mkuu ukimuona mwambie namuhitaji PM huenda akanishawishi na tukaanza kazi ya utumishi pamoja.Mtumishi nae binadamu jamani
Shikamoo mlongoHahahahahhahha
Nakazia.Kuna mtu unakuta hajui hata kuipiga[emoji3061]ukitoka hapo hurudi tena...:Jueni kuikanyagia jamani[emoji849]
Nilijua kabisa utakataa yaaan nilijua tu 😆😂[emoji1787][emoji1787][emoji1787] wewe mkuu hiyo nguvu ya kutaka mimi niende mbinguni ,ungeitumia kwa wengine ungeweza pata kondoo 10000000000 na yesu angechekelea sana.
Ni rahis sana kuwahubiria mashehe 10000 wa huko saudia wakakuelewa kuliko mimi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Duh! Kuwahiana ni maisha ya Simba,Nyati, Swala na Chui huko Serengeti.Haya maisha ni kuwahiana, mimi nikikuwai na kukula alafu na kuacha, wewe ukiniwahi basi unanikausha damu wewe alafu unaniacha pia.
Sasa lazima tuwahiane
...Haya maisha ni kuwahiana, mimi nikikuwai na kukula alafu na kuacha, wewe ukiniwahi basi unanikausha damu wewe alafu unaniacha pia.
Sasa lazima tuwahiane
😁😁 mimi mwenyewe nilijua unajua nitakataa habari za mbinguni 🤣🤣Nilijua kabisa utakataa yaaan nilijua tu 😆😂