Tychob
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 4,237
- 5,646
Nashuka hapo "grini siti"[emoji16]Kuna mtu unakuta hajui hata kuipiga[emoji3061]ukitoka hapo hurudi tena...:Jueni kuikanyagia jamani[emoji849]
Nashuka hapo "grini siti"[emoji16]Kuna mtu unakuta hajui hata kuipiga[emoji3061]ukitoka hapo hurudi tena...:Jueni kuikanyagia jamani[emoji849]
Je we ni mmoja Wao😌 KelseaNa nyie wengi wenu ni tamaa za kuonja onja. Kuna wanawake wako na sifa zote za kuwa bora ila mkishakula tu mnasepa hamna hata sababu za maana.
Ujengewe mnara wakoIla wanawake ifike mahali wawekwe kwenye 'special group'
Ungeandika anabakwa anaachwa hapo ingeonekana ni kweli anaonewa...lakini kuliwa?wamekubaliana akaliwe si wanapata raha wote hapo ama?
Raha mpate wote,lawama ziende kwa mmoja kweli?
Huu mwaka wanawake wa JF mmeuanza kwa kasi ya ajabu 🤣🤣 yaani mnaiishi kauli mbiu ya JF kwa vitendoKuna mtu unakuta hajui hata kuipiga🥴ukitoka hapo hurudi tena...:Jueni kuikanyagia jamani🙄
Umemaliza yote mkuu [emoji109]Wanawake muda mwingine tunatafutiwa huruma tusizozitaka
Kuliwa kupo tu,kwa hali ya kawaida inaeleweka kila mtu ana genye zake
Sasa mtu anategemea akiliwa ndio iwe tiketi ya till death do us part loh!! [emoji2356]
,🤣🤣Ukiwa tayari naomba nitafute please [emoji120]
Wewe nawe ushaliwa na kuachwa mkuu?. Aisifiaye mvua,.........Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
🤣Hii imeenda!Ujengewe mnara wako
Huu mwaka wanawake wa JF mmeuanza kwa kasi ya ajabu 🤣🤣 yaani mnaiishi kauli mbiu ya JF kwa vitendo
ShikamooNdio.
Marahaba. Uko poa?Shikamoo
Niko poa sanaMarahaba. Uko poa?
Asilimia kubwa ya wanaume timamu, mwanamke akinoga, na asiwe headache, huwa tunadumu. Hata kama isipofika ndoa, ila itakuwa ni long lasting relation.Hapo kwenye kuliwa na mwanaume kupita pembeni sio jambo la kuhurumiwa kabisa. Mtu anaweza akawa na Nia ya kuendelea ila mlivyokulana akaona hunogi abaki afanye nini sasa?
Labda turudi kama zamani [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Nipo. Wewe ndio umepotea sijui nani anakuficha.Niko poa sana
Umehadimika
Wanachezewa watoto.
Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao.t