Kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wadada wengi

Kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wadada wengi

Habari wakuu,

Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.

Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.

Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.

Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.

Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.

Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.

Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.

Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.

Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.


Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...


Kwani wakati wanaliwa wanakuwa wamelazimishwa au hawa enjoy.??? +
 
Raha mpate wote, uzoefu mpate wote, UTI mpeane wote lawama apewe mwanaume kwanini?

Hata wanawake huwaacha wanaume hivyo nao hupata maumivu sawa na kinadada. Hivyo ngoma dro.

Ushauri
Sio kila mahusiano yanapaswa kuishia ndoa
Mahusiano mengine ni kwa ajili ya kubadikishana uzoefu style na kupimiana nguvu.

Hivyo ingia kwenye mahusiano ukiwa na lengo la starehe kupeana raha, kubadilishana uzoefu kama mtaelewana ndoa msipoelewana basi kila mtu akamtafute wa moyo wake. Kiroho safi.

Mwisho na ni muhimu

Epukeni sana kuweka maagano ambayo hamyatimizi "nikikupa utanioa kweli? ..... Haki ya mungu nitakioa". Hichi ni kiapo kibaya sana hasa siku ya kubikiriana.

Ikiyokea mlifanya agano hilo na mkaachana kumbukeni kulivunja agano hilo. Vinginevyo mtateseka sana kwenye mahusiano na hata ndoa.
 
We jamaa

Contrary to what you believe (or do not believe nnajua)

We jamaa unaenda mbinguni!!
Truthfulness [emoji818]
Integrity [emoji818]

Mbinguni moja kwa moja [emoji38][emoji38][emoji28]. Nnakusubiri uje kukanusha uwepo wake, utakoma mi ndo nishamaliza.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] wewe mkuu hiyo nguvu ya kutaka mimi niende mbinguni ,ungeitumia kwa wengine ungeweza pata kondoo 10000000000 na yesu angechekelea sana.

Ni rahis sana kuwahubiria mashehe 10000 wa huko saudia wakakuelewa kuliko mimi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Habari wakuu,

Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.

Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.

Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.

Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.

Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.

Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.

Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.

Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.

Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.


Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
Do your research, mademu hawana tatizo na hilo ndio maana wanatoka na waume za watu huku wakijuwa dhahiri hakuna future hapo.

Siyo wavulana wote wanaowaacha madada Kwa kupenda bali Tanzania ufukara ndio anachangia, kijana analetewa bill na mdada na uwezo hana hapo unadhani kinachofuata ni nini?

Ingekuwa tupo kwenye system ya nchi ambayo kila mwenye uwezo wa kufanya kazi ni lazima afanye kazi basi wote kila mtu angekuwa na kipato chake ni mapenzi tu ndio yangekuwa yanawakutanisha.
 
Ila wanawake ifike mahali wawekwe kwenye 'special group'

Ungeandika anabakwa anaachwa hapo ingeonekana ni kweli anaonewa...lakini kuliwa?wamekubaliana akaliwe si wanapata raha wote hapo ama?

Raha mpate wote,lawama ziende kwa mmoja kweli?
Hadi nimepata hamu ya kulana na wewe!
 
Ngoma hapa inakuwa kuviziana. Dada anabana asiliwe, kaka anakwepa asichunwe kabla ya kula. Matokeo yake mahusiano yanakufa. Ni ngumu sana kwa demu kutaka mahusiano bila kuliwa. Unless utaachwa tu.
Kuna ticha nilimuelewa sana. Nampa hela ndogo-ndogo lakini k anabana. Nilichomuelewa alikuwa muoga kugongwa na kuacha. Mapenzi anaonyesha, kwake naenda muda wowte. Ila kuliwa. Siku moja nikamkalisha kikao kumuuliza hivi umewahi kujiuliza mimi nyege zangu anatoa nani? Sikupata majibu ya juridhisha. Nikapita kushoto
Iko siku ataKILETA tu.

Umeondoka kiutamu sana atarudi tu Iko siku.
 
Back
Top Bottom