Beesmom
JF-Expert Member
- Oct 4, 2022
- 37,436
- 92,245
💋Ushaanza na ww,..unataka kutupandisha midadi!!
💋Ushaanza na ww,..unataka kutupandisha midadi!!
Ningekwambia PM yangu iko wazi ila naogopa majibu yako.Daah,kuna muda natightiwa kweli...dah😘
Uko mbali nilishakata tamaa🙄Ningekwambia PM yangu iko wazi ila naogopa majibu yako.
Noma sana 🤣Binafsi mimi huwa nawaambia kabisa sina mpango wa kukuoa au kudumu na wewe mwaka mzima na wala hawajali hilo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ona hoja, unapaswa usikilizweIla wanawake ifike mahali wawekwe kwenye 'special group'
Ungeandika anabakwa anaachwa hapo ingeonekana ni kweli anaonewa...lakini kuliwa?wamekubaliana akaliwe si wanapata raha wote hapo ama?
Raha mpate wote,lawama ziende kwa mmoja kweli?
Angalau umeeleza ukweli...Ila wanawake ifike mahali wawekwe kwenye 'special group'
Ungeandika anabakwa anaachwa hapo ingeonekana ni kweli anaonewa...lakini kuliwa?wamekubaliana akaliwe si wanapata raha wote hapo ama?
Raha mpate wote,lawama ziende kwa mmoja kweli?
wengi ukiwagusia habari ya kwenda kuishi kijijini unaona namna anavyokula kona ata kama tayari umeshapita nae....Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
We jamaaBinafsi mimi huwa nawaambia kabisa sina mpango wa kukuoa au kudumu na wewe mwaka mzima na wala hawajali hilo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ni kweliHuu mchezo hauiitaji hasira, ukiwahiwa kubali endelea na maisha.
Tatizo la ke wengi vigezo na masharti ni vingi mkitafuta type yenu, huko kwenye kutafuta ndio mnakutana na vitu vizito. Ukiongeza na tamaa ya pesa lazima uliwe uachwe.
Mwanamke ukishatanguliza pesa mbele kama kigezo kikuu kwa mwanaume tegemea kutumiwa na kuachwa. Apa siwazungumzii wale wasiojua kubana miguu yao maana hawa huwa wanajitakia.
Je alikua bikra?Ngoma hapa inakuwa kuviziana. Dada anabana asiliwe, kaka anakwepa asichunwe kabla ya kula. Matokeo yake mahusiano yanakufa. Ni ngumu sana kwa demu kutaka mahusiano bila kuliwa. Unless utaachwa tu.
Kuna ticha nilimuelewa sana. Nampa hela ndogo-ndogo lakini k anabana. Nilichomuelewa alikuwa muoga kugongwa na kuacha. Mapenzi anaonyesha, kwake naenda muda wowte. Ila kuliwa. Siku moja nikamkalisha kikao kumuuliza hivi umewahi kujiuliza mimi nyege zangu anatoa nani? Sikupata majibu ya juridhisha. Nikapita kushoto
Halafu hii dhana ya kwamba wanawake wanaliwa na wanaume haijakaa sawa kibayolojia!!Habari wakuu,
Niende moja kwa moja kwa mada yetu inayosema kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wanawake wengi.
Asilimia kubwa ya wanawake wamepitia katika mahusiano na katika mahusiano hayo wameliwa na kuachwa.
Kama kuna kitu kinaumiza mwanamke ni kile cha kuwa kwenye mahusiano na jamaa alafu amle na kumuacha.
Kwanza mwanamke hukaa na maswali kichwani kuwa kwanini huyu jamaa kaniacha, yaani kanionaje.
Achilia mbali maswali, ila kuna ile unakuta mwanamke alishazama, yaani aliingia na mawigi na Kila kitu.
Hapo ndio kilio huanza, na vilio vya wanawake huwa haviishi haraka, hivyo wengi wanabaki ña vilio moyoni.
Wanaume wengi wa Sasa wamekuwa wakifikiria kumkomoa mwanamke kwa kumla na kumuacha.
Wanaume nao wala hawajali hilo, wao ni kuwala wadada na wanakimbia, wasijue kuwa wanaacha majeraha makubwa.
Niwaambie tu wanaume kuwa mpo na mahusiano ya wanawake wenye vilio na mjeraha, ambayo yanaweza kuzua jambo siku moja katika maisha yenu.
Naona wanaume mnavyojiandaa kuwala katika siku ya wapendanao...
Tatzo wengi wanadate wakiwa na matarajio makubwa mnoHahaha hii kauli ya kuchezewa hata mie huwa inanichekesha
Kwanza naona aibu hata kumwambia mwanaume eti umenichezea umeniacha [emoji1787][emoji1787]
Ha ha ha.....umenifanya nmedinda faler sn ww[emoji4]Kuna mtu unakuta hajui hata kuipiga[emoji3061]ukitoka hapo hurudi tena...:Jueni kuikanyagia jamani[emoji849]
bora ujue ukweli from the beginingBinafsi mimi huwa nawaambia kabisa sina mpango wa kukuoa au kudumu na wewe mwaka mzima na wala hawajali hilo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]