kulikoni TGNP na MASHOGA


mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,762
Likes
15,741
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,762 15,741 280
Tamasha la jinsia 2011, linaendelea katika viwanja vya Mabibo, ila kubwa linalo nishtua ni hili kundi la mashoga, ambao wako hapa, nao wanataka watambuliwe na wapewe haki za msingi..

Wameitaka TGNP iwasaidie.. kufikia malengo yao..Je wanataka haki ipi? Na watambuliwe kivipi?
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Hakuna watu siwaelewi kama mashoga,tuache kushabikia ukosefu wa maadili kama huu!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Hivi kizungu kinaweza kutofautisha Mabasha na Mashoga?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Tgnp wamesema chochote mpaka sasa?
Kama mtetezi wa haki za binadamu, swala hili ni tete sana, ni rahisi watu kulichukulia kiimani.
Nadhani hawa mabwana wamekosea, wanatakiwa wasiende wakati wa tamasha.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
mashoga hawafai hata kwa dawa!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,438
Likes
2,368
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,438 2,368 280
Anyway 2 cut a long story short"i hate..........".......yaani najisikia kichefu *2 hata kuwaona.
 
Bornvilla

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
925
Likes
21
Points
35
Bornvilla

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
925 21 35
Wanyongwe! Ili kuondoa uchafu katika ardhi. Wakiachwa hawa tabia hii chafu itasambaa kama kansa kwenye kiwiliwili. Namuomba Mwenyezi Mungu atusamehe na aturehemu! Jamani kumbukeni Sodoma walifanywa nini kutokana na dhambi hii! Historia iko wazi. Tafadhali wabunge na serikali wasisikilize kauli ya yeyote mwenye laana ambaye anamtetea shoga. Wamagharibi wameshalaaniwa basi chondechonde hata kama wanawapa misbda msiwasikilize juu ya mashoga kwani kufanya hivyo ni kuiangamiza Tanzania mbele ya utukufu wa Mungu.Marufuku!marufuku! Kuwatambua mashoga.Kamata mashoga wote nyonga.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Kituko nilichokiona huko hawa jamaa ni waseng kama walivyo majina yao wanachukua ndom wanaweka kwenye kifua utadhani mademu!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,073
Likes
11,992
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,073 11,992 280

Umeona huyo shoga yupo na big poppa
 
Last edited by a moderator:
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
mashoga wanataka haki ya kupewa mimba
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Nawachukia mashoga kuliko hata ninavyowachukia magwanda. Walaaniwe na wapotee kuzimu.
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,233
Likes
27,593
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,233 27,593 280
Nimewaona, nimesikia hoja zao na hasa pale kwenye warsha ya masuala ya katiba. Yule jamaa (shoga) aliyechangia kuhusu masuala ya kuzingatiwa katika katiba mpya anaonekana ni mwelewa na msomi, yote kwa yote, haki za mashoga kwa nchi kama yetu bado ni suala linaloibua mjadala mkali na hasa kutokana na ukweli kwamba jamii kubwa inakataza (kumbuka, tabia hii sasa inaendelea kukithiri miongoni mwa vijana 15-35), wao wanataka katiba iseme kuhusu kuwepo kwao.
Nadhani hata kama tunakerwa na tabia hii, bado, tunapaswa tuendelee kukemea na kukataza tabia hii chafu. ungewaona walivyokuwa wakitembea na kushoboka bila sababu ungeshangaa, kifupi ni kuwa walikuwa ni kituko ndani ya tamasha
 
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
731
Likes
0
Points
33
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
731 0 33
hawa jamaa siwapendi ningekuwa presida ningehukumu wapigwe risasi kwenye masaburi yao bloodyfool
 
J

JO MAIKO

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
0
Age
31
J

JO MAIKO

Member
Joined Sep 4, 2011
22 0 0
Nyie mliyekuwa kwenye hilo tamasha mpaka mnafungua masikio yenu na kuwasikiliza ni mabasha nin?..Yaani popote wanapokuwepo hao makafiri malaika hukimbia na kukaa mbali kbs ,angalien mlio kuwa nao karibu mmebeba migundu..Ni bora hata wew unayeona kichefuchefu..
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,233
Likes
27,593
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,233 27,593 280
Nyie mliyekuwa kwenye hilo tamasha mpaka mnafungua masikio yenu na kuwasikiliza ni mabasha nin?..Yaani popote wanapokuwepo hao makafiri malaika hukimbia na kukaa mbali kbs ,angalien mlio kuwa nao karibu mmebeba migundu..Ni bora hata wew unayeona kichefuchefu..
Sio mashogo peke yao wenye migundu mdau, wachawi, mafisadi, wauwaji, wasiowajibika nao hukimbiwa na malaika hao unaowataja. Kwa hili utawakimbia wangapi na kwa mchomoko upi, kuelekea wapi! ukiyatanabaisha haya nadhani utagundua kuwa katiba yetu pamoja na mapungufu yake, inasema binadamu wote ni sawa (ie mwanamke na mwanaume wote wana HAKI sawa)
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Wiki hii kwenye kongamano la TGNP kumeibuka kundi kuubwa la wanaume wanaojihusisha na mapenz ya jinsia moja(mashoga),ambao naweza kusema kwa mara ya kwanza wameamua kutoka hadharani na kujitambulisha kuwa wao ni mashoga,mfano kitendo cha mtoa mada mmoja ambaye ni muuguz wa ngazi ya cheti,yeye alikua akisema kuwa kufanya mapenz kinyume na maumbile kunaathar sana kwa mwanamke anaetaraj kujifungua,lakin hapo waliibika mashoga ambao inasadikika kuwa walitaka kumpiga yule mtoa mada ambae alikua akiita OISO kama sijakosea,na pia mashoga walitumia kongamano hilo kutaka watambulike kisheria,,,,,,,,inasemekana kuwa mashoga hao wengi ni wa kutoka dar na zanzibar......

MY TAKE:JE KUNA UWEZEKANO HAWA WATU WANAWEZA WAKAIBUKA NA MADAI YA KUDAI HAKI ZAO KWENYE HUU MCHAKATO WA KATIBA?????je TGNP wanaweza wakaanza kuwatetea,najiuliza kwann wameamua kwenda kupazia saut TGNP????
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
Wiki hii kwenye kongamano la TGNP kumeibuka kundi kuubwa la wanaume wanaojihusisha na mapenz ya jinsia moja(mashoga),ambao naweza kusema kwa mara ya kwanza wameamua kutoka hadharani na kujitambulisha kuwa wao ni mashoga,mfano kitendo cha mtoa mana mmoja ambaye ni muuguz wa ngazi ya cheti,yeye alikua akisema kuwa kufanya mapenz kinyume na maumbile kunaathar sana kwa mwanamke anaetaraj kujifungua,lakin hapo waliibika mashoga ambao inasadikika kuwa walitaka kumpiga yule mtoa mada ambae alikua akiita OISO kama sijakosea,na pia mashoga walitumia kongamano hilo kutaka watambulike kisheria,,,,,,,,inasemekana kuwa mashoga hao wengi ni wa kutoka dar na zanzibar......
MY TAKE:JE KUNA UWEZEKANO HAWA WATU WANAWEZA WAKAIBUKA NA MADAI YA KUDAI HAKI ZAO KWENYE HUU MCHAKATO WA KATIBA?????je TGNP wanaweza wakaanza kuwatetea,najiuliza kwann wameamua kwenda kupazia saut TGNP????
Kwa Jinsi TGNP ilivyojaa watu wenye msongo wa mawazo ni rahisi sana wakaibuka na hoja ya kulianzisha ili mashoga wapewe haki ya kunajisi uanaume...Sidhani kama itakuwa rahisi sana kwa mashoga kuweza kupeta kwenye hii jamii ambayo bado imejaa watu wenye heshima dhidi ya nafsi za watu.USHOGA NI UHALIFU DHIDI YA UBINADAMU.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
mmmhh hapa kuna kazi hawa jamaa wamebugi sana.. watu wamtandao wa jinsia sasa hao mashoga wako kwenye jinsia ipi..
 
D

Dereck Tito

Senior Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
102
Likes
1
Points
35
D

Dereck Tito

Senior Member
Joined Feb 8, 2011
102 1 35
Wiki hii kwenye kongamano la TGNP kumeibuka kundi kuubwa la wanaume wanaojihusisha na mapenz ya jinsia moja(mashoga),ambao naweza kusema kwa mara ya kwanza wameamua kutoka hadharani na kujitambulisha kuwa wao ni mashoga,mfano kitendo cha mtoa mana mmoja ambaye ni muuguz wa ngazi ya cheti,yeye alikua akisema kuwa kufanya mapenz kinyume na maumbile kunaathar sana kwa mwanamke anaetaraj kujifungua,lakin hapo waliibika mashoga ambao inasadikika kuwa walitaka kumpiga yule mtoa mada ambae alikua akiita OISO kama sijakosea,na pia mashoga walitumia kongamano hilo kutaka watambulike kisheria,,,,,,,,inasemekana kuwa mashoga hao wengi ni wa kutoka dar na zanzibar......
MY TAKE:JE KUNA UWEZEKANO HAWA WATU WANAWEZA WAKAIBUKA NA MADAI YA KUDAI HAKI ZAO KWENYE HUU MCHAKATO WA KATIBA?????je TGNP wanaweza wakaanza kuwatetea,najiuliza kwann wameamua kwenda kupazia saut TGNP????
Mwisho wa DUNIA!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587