Kubenea kumwagiwa tindikali: Nini chanzo?


Status
Not open for further replies.
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
Shahidi kesi ya Kubenea: Watuhumiwa waliahidiwa mil. 2/-




na Mwandishi Wetu



SHAHIDI wa kwanza katika kesi ya kuwajeruhi na kuwamwagia tindikali waandishi wawili wa magazeti ya Mwanahalisi na Mseto, amedai watuhumiwa waliahidiwa kulipwa sh milioni mbili na bosi wa Kampuni ya Bakhresa, endapo wangefanikiwa kumzuru Saed Kubenea.

Shahidi huyo, Sajenti David, aliiambia Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Dar es Salaam jana kuwa, maelezo hayo yalitolewa na mshitakiwa, Frednand Mtepa na kuongeza kuwa bosi huyo alidai Kubenea alikuwa akitembea na mke wake.

Alidai baada ya watuhumiwa kuahidiwa fedha hizo, walifanya kikao katika baa ya Mtepa iliyoko Mwananyamala kwa lengo la kufanikisha tukio hilo.

“Mtuhumiwa Frednand kwa ridhaa yake mwenyewe alieleza walifanya kikao Desemba 25 mwaka jana na Januari 5 mwaka huu, kabla ya kutenda kosa walikuwa na wenzao wanne,” alieleza shahidi huyo.

Shahidi huyo aliwataja watuhumiwa wanaodaiwa kuwepo kwenye kikao hicho ni Alex Mwandembele, Hashim Ally, Augustino Joseph na mtuhumiwa mwingine aliyetambuliwa kwa jina moja la Maneno ambaye shahidi alieleza kumtafuta mshitakiwa huyo ili aweze kuunganishwa na wenzake.

Alieleza Mwandembele ndiye aliyekuwa amekabidhiwa fedha hizo ambazo walitakiwa kugawana baada ya kukamilika kwa tukio hilo.

Shahidi huyo alidai tuhuma za kujeruhiwa kwa Kubenea hakuhusiani na masuala ya kisiasa, bali ni kama matukio mengine ya ushambuliaji yanavyoweza kutokea.

Kesi hiyo inaendelea na ushahidi wake leo ambako Kubenea anatarajiwa kutoa ushahidi wake.

Washitakiwa katika kesi hiyo wanadaiwa kutenda kosa hilo Januari 5 mwaka huu, eneo la Kinondoni, Dar es Salaam.



tanzania daima
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Ha ha ha, Ebwana inawezekana ingawa isije ikawa sababu pandikizi kugeuza mambo na ushindi uende kwa Mafisadi
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Pole Kubonea, kama ndivyo ilivyo, umma wa watanzania utasikitika kwa hilo, ila kama ni kupindisha kesi Mungu atakusaidia.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mhh baada ya hili watasema kuwa Kubenea anauza madawa ya kulevya?
 
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2006
Messages
444
Likes
0
Points
0
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2006
444 0 0
hawa mafisadi wanawaona wananchi watanzania ni wa jinga sana...nice try.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
hawa mafisadi wanawaona wananchi watanzania ni wa jinga sana...nice try.
watazusha mambo mengi sana! na baadaye watasema sio raia wa Tanzania kama ilivyo kawaida yao.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Labda Kubenea atatuambia je hiyo ni kweli? Na yule mwandishi mwingine alikosa nini?

Kama ni kweli si wangemtaja huyo kigogo wa kwa Bakhresa?
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Labda Kubenea atatuambia je hiyo ni kweli? Na yule mwandishi mwingine alikosa nini?

Kama ni kweli si wangemtaja huyo kigogo wa kwa Bakhresa?
Wana ubabe wa kusema hayo? Hii nchi inaendesha kama vile tuko zama za mawe!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
sasa jamani watuhumiwa si ndio wenye kueleza sababu ya wao kutekeleza hayo mambo yao?


huyu bwana tufatilieni kama ni kweli alikuwa akikamua mke wa watu na kama ni kweli na yeye ni fisadi tena ni mtu hatari mwenye kuingilia ndoa za watu
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
sasa jamani watuhumiwa si ndio wenye kueleza sababu ya wao kutekeleza hayo mambo yao?


huyu bwana tufatilieni kama ni kweli alikuwa akikamua mke wa watu na kama ni kweli na yeye ni fisadi tena ni mtu hatari mwenye kuingilia ndoa za watu
kwa hiyo unataka kusema kuwa hata Kikwete amwagiwe tindikali kwa kuingilia ndoa za watu (if that is the case here)?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
mbona hiyo habari hawajaandika popote kuwa jamaa alikuwa akitembea na mke wa mtu?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
aisee nimerudia kusoma mara ya pili nimepaona, ok tuendelee na mjadala
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Shahidi huyo alidai tuhuma za kujeruhiwa kwa Kubenea hakuhusiani na masuala ya kisiasa, bali ni kama matukio mengine ya ushambuliaji yanavyoweza kutokea
Hiki ndicho waliomshambulia Kubenea wanajaribu kuweka kwenye hii case ili kuwatoa Lowasa na Rostam ambao ndio wanahusika na haya mashambulizi dhidi ya Kubenea kwenye hook.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Of all pple wa kusuta awe wewe?
Kubali kuwa umechemsha big time kwa mabandiko yako yate kuhusu hii issue ya Kubenea.

Na kama kawaida yako ukibonyezwa kidogo tu hurukia kwa JK...Vipi wewe! Naona ni wakati wako wa kukimbia hii forum kwa kujitia too much know wakati hujui chochote..
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
Hiki ndicho waliomshambulia Kubenea wanajaribu kuweka kwenye hii case ili kuwatoa Lowasa na Rostam ambao ndio wanahusika na haya mashambulizi dhidi ya Kubenea kwenye hook.
meshimiwa kumbe una majibu yako kwenye mfuko, kwa hio unaamini hili limepangwa na lowassa na wenziwe?

sasa mkweli ni nani kati ya waliofanya au hawa wenye kuhukumu kwa hisia?

ndio maana mnafedheheka na kuomba radhi mchana kweupee kwa kubwabwaja bila ya mashiko
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Kubali kuwa umechemsha big time kwa mabandiko yako yate kuhusu hii issue ya Kubenea.

Na kama kawaida yako ukibonyezwa kidogo tu hurukia kwa JK...Vipi wewe! Naona ni wakati wako wa kukimbia hii forum kwa kujitia too much know wakati hujui chochote..
Mbona ndio mwanzo nimeanza "kujitia" kwenye hii forum! Get used to it coz I am here to stay!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
meshimiwa kumbe una majibu yako kwenye mfuko, kwa hio unaamini hili limepangwa na lowassa na wenziwe?

sasa mkweli ni nani kati ya waliofanya au hawa wenye kuhukumu kwa hisia?

ndio maana mnafedheheka na kuomba radhi mchana kweupee kwa kubwabwaja bila ya mashiko
Unaongelea niini hapa... hueleweki!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,562
Members 474,641
Posts 29,227,057