Kuanzia Leo, nampa Tuzo ya Heshima Pascal Mayalla

Kuanzia Leo, nampa Tuzo ya Heshima Pascal Mayalla

The great mind Mayalla. Naona juzi kwenye nanenane alitupiga madongo na kutupaisha wazee wa JF kuwa tusitumie mitandao vibaya
 
Una maanisha , Nape, Bashe, Mtatiro, Zito, Mnyika na CEO mmoja alimaarufu kama mafuru au Mafruki theni mada unaiweka mezani bila kuwa na upande?? Ongeza list hapo. Hata mimi nitachangia hicho kipindi.
Mtoe Nape. Weka Gen. Ulimwengu
 
Namtunuku Shahada ya Heshima.
Napendekeza JPM amueweke kwenye Nafasi flani, Sidhani kama atamuangusha. Tatizo kubwa la Taifa ni Watu wenye fikra safi na endelevu. Pasco anauwezo mkubwa. Nikiambiwa nimtume mtu Kutoka JF aende popote duniani akatuwakilishe kwa Mawazo Wa Kwanza Atakuwa Pasco. Niliwaambia wadau wangu hapa nyumbani nilipokuta wanaangalia kipindi chake cha sabasaba TBC. Nikawatambulisha huyo ni gwiji wa kufikiri huko JF. Hapo katikati alinichanganya kidogo ila namkubali kwa sasa.

CC
Pascal Mayalla
Akishaingia CCM atakua siyo yeye tena. Yale aliyokua anafanya ukayapenda hatayafanya tena. Tumeona kwa akina Kitila mkumbo, kafulila, anna mghwira n.k
 
Nimeunga mkono hoja hii.Lakini sikubaliani kwamba Paschal ni Afisa Usalama.Ana akili sana kuwazidi hao jamaa.Wao huwa ni vilaza sana.Na hawawezi kumtuma awe anatoa siri za namna hiyo.
 
Business Exchange Zone
Kama unahitaji huduma ama bidhaa yoyote, hapa ndio mahali sahihi na salama kwa ajili yako, sisi tunakukutanisha na wateja, wafanya biashara mbalimbali.
ANGALIZO. Malipo ya Huduma au Bidhaa zozote yatakayofanyika nje ya mfumo wetu hatutahusika nayo.
Business Exchange Zone
 
Ni kweli kabisa, Pascal Mayalla yuko vizuri, naungana nawe mtoa mada kumtunuku heshima hiyo kwa sababu ya yeye kutosimama upande mmoja. Sifa ya watu wa aina hii huwa ni wakweli.
Kwa heshima na taadhima, nikuombe Mheshimiwa sana Pascal Mayalla uniruhusu nije PM kwako kwani kuna jambo waweza kuwa msaada kwangu.
Asante
 
Binafsi namuheshim namkubali anajiamini na anajua hata kwenye mambo ya kazi nakumbana nae sana sema huwa sipendi kujitambulisha ila namjua sana ni mtu wa watu kwa ufupi...
I respect my brother..
 
Kwa upande wangu huwa ni vigumu sana kumsifia mtu bila kujiridhisha vya Kutosha,

Nina sababu za msingi za kufanya nimuheshimu nimuangalie kwa Umakini huyu mtu anayeitwa Pascal Mayalla

We unayesoma hapa waweza kuwa unadhani natania lakin nauliza swali,

1. Unakumbuka swali lolote lile aliloulizwa Rais Magufuli wakati wa mikutano wake na waandishi wa habari? Kama walikumbuka ni lipi? Na kwanin usikumbuke ya wengine ukumbuke ilo?

Mi nakumbuka kulikuwa na mwandishi mmoja aliuliza swali kwamba Mheshimiwa ametoa wapi mamlaka ya kukataza mikutano na kuingilia mamlaka nyingine kama Bunge?

Kuuliza swali kama ilo mbele ya jiwe ni risk kubwa mno, nadhani mnajua madhara yake, lakin Pascal Mayalla ni mtu pekee aliyeuliza swali la maana na mkuu akajichanganya,

2. Unakumbuka aliyetabiri au alisema kwamba Magufuli ndo rais ajaye? Ilikuwa mwaka 2014 watu wengi wakiwaza kwa matumbo yao kujazwa na Membe na Lowassa, lakin Huyu alisema japo alificha sababu zake, na alibezwa na kutukanwa,

3. Huyu wajua kwamba aliwahi kudokeza kwenye bandiko fulani kwamba Lowassa akifukuzwa CCM atahamia CHADEMA na watu wakamtukana kwamba nani ampokee fisadi? Lakin ikawa mpaka Leo wako kimya

4. Kuna uzi ameuandika mwaka 2016 kuhus mtatiro kutoweza kutatua matatizo ya CUf na kienda mbali zaid kwamba msishangae hata kabla ya 2020 Mtatiro anaitosa Cuf, watu wakamtukana na kusema anamuonea wivu mtatiro,.leo yametimia,

Kwakweli sijaona mwandishi Pasco Mayalla,
Wapo kina Mzee Mwanakijiji, ila wao staili yao ya kuandika so ya ushauri na maono, na kuuma na kupuliza kama Mayalla,

Maana Mayalla Leo anaweza weka uzi timu Lumumba wakamtukana kweli, kesho akaweka akatukanwa na CHADEMA, yaan ni mwandishi wa hivo hiyo yote ni kwamba anaandika ukweli,

5. Mayalla kuna tunaohisi ni wale watu wa Kijitonyama maana ukitaka habari za ndani zaid muulize Mayalla, anaandika haogopi mtu,

6. Ndugai anamjua sana Mayalla bahati nzuri kwenye kamati iliyomuhoji Bungeni kuna mtu alivujisha siri kwamba Mayalla kawajibu kisomi mpaka wakaanza wao kama wanasikiliza story toka kwake badala ya kumuhoji, na mbali zaid akaongeza marafiki ndani ya kamati ile

Mi nakupa tuzo ya heshima hapa JF bwana Pascal Mayalla popote ulipo,

Nathan JR
Pamoja na kuandika vizuri,ingekua vyema kama ungeweka na link za hizo sred kwenye namba husika ili watu wapate kujikumbusha pasi na shaka.
 
Namtunuku Shahada ya Heshima.
Napendekeza JPM amueweke kwenye Nafasi flani, Sidhani kama atamuangusha. Tatizo kubwa la Taifa ni Watu wenye fikra safi na endelevu. Pasco anauwezo mkubwa. Nikiambiwa nimtume mtu Kutoka JF aende popote duniani akatuwakilishe kwa Mawazo Wa Kwanza Atakuwa Pasco. Niliwaambia wadau wangu hapa nyumbani nilipokuta wanaangalia kipindi chake cha sabasaba TBC. Nikawatambulisha huyo ni gwiji wa kufikiri huko JF. Hapo katikati alinichanganya kidogo ila namkubali kwa sasa.

CC
Pascal Mayalla

Ila asikubali u DC. He is too big to be a mkuu wa wilaya or RAS
 
Pascal Mayalla.

Kule mjengoni uliwapigisha pindi la masaa kuanzia 4 na kuendelea hadi wakaamua kuikalia ripoti uvunguni?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ni jambo jema sana kama ushawaambia ukweli na hadi sasa nadhani washakoma kufanya maamuzi bila kujiridhisha na kila jambo wanaloliona/kulisikia ama likiwa linawahusu au la
 
Ila asikubali u DC. He is too big to be a mkuu wa wilaya or RAS
Naunga mono hoja. Nilitka kuongeza haya maneno nikaona kama nitakoleza sana. Huyu anafaa kuwa RC, MP, waziri, au kama kote hakuna mwanya angalau ubalozi sehemu zenye kuletachangamoto chanya kwa taifa. Maneno haya naandika Bila kujali atakuja kuwa au la. Ila ni asset kwa viwango vya kijf .
 
Back
Top Bottom