Kuanzia Leo, nampa Tuzo ya Heshima Pascal Mayalla

Kuanzia Leo, nampa Tuzo ya Heshima Pascal Mayalla

Namkubali pasco ndo alinifundisha "karma law" karma inatafuna, inawatafuna ccm, cdm cuf. Karma imewatafuna wanasiasa karibu wrote, inakaribia kumtafuna mwanasiasa na kiongozi mkuu nchini
 
Akishaingia CCM atakua siyo yeye tena. Yale aliyokua anafanya ukayapenda hatayafanya tena. Tumeona kwa akina Kitila mkumbo, kafulila, anna mghwira n.k
Inategemea. Kama mkuu wa mkoa naona anakuwa na nafasi kubwa ya kufanya ubunifu kwa jamii Bila hata kudumazwa na uccm wake. Mfano mzuri RC wa Simiyu Huwa natamani awe waziri wa Viwanda. Ananikosha kuliko RC wote. Pascal anaweza pia akiwezeshwa mkuu. Simpigii debe maana sinamaslahi yoyote na siasa zaidi ya Maslahi na Bibilia hadi naingia kaburini. Huku Huwa tunachemshana bongo tu, anafaa.
 
Inategemea. Kama mkuu wa mkoa naona anakuwa na nafasi kubwa ya kufanya ubunifu kwa jamii Bila hata kudumazwa na uccm wake. Mfano mzuri RC wa Simiyu Huwa natamani awe waziri wa Viwanda. Ananikosha kuliko RC wote. Pascal anaweza pia akiwezeshwa mkuu. Simpigii debe maana sinamaslahi yoyote na siasa zaidi ya Maslahi na Bibilia hadi naingia kaburini. Huku Huwa tunachemshana bongo tu, anafaa.

Anaitwa nani? Huwa namkubali pia
 
Post #147, bado A.K.A "Njaa" hajatokea kujibu chochote. Ila kila post naona ina like 1+, another identification ya uwepo wa Pasco Genius wa JF. pasco
 
Pascal Mayalla namkubali tangu enzi za "Kiti Moto"..
Mayalla ni Kichwa asee..Huwa sichoki kusoma thread zake..
Anastahili tuzo ya Heshima..naunga Mkono hili.
 
6. Ndugai anamjua sana Mayalla bahati nzuri kwenye kamati iliyomuhoji Bungeni kuna mtu alivujisha siri kwamba Mayalla kawajibu kisomi mpaka wakaanza wao kama wanasikiliza story toka kwake badala ya kumuhoji, na mbali zaid akaongeza marafiki ndani ya kamati ile

Mi nakupa tuzo ya heshima hapa JF bwana Pascal Mayalla popote ulipo,

Nathan JR

Ila wengine tulisubiri alete mrejesho wa mahojiano pale mjengoni bahati mbaya kawa Kimya. Pascal Mayalla
Jamaa ana talent ya kubashiri. Angemuona Mshana Jr kwa maboresho ya talent yake angekuwa Rc siku nyingi! Hahaaaaaaa Just Joking.
 
uwezo alionao kiuandishi hasa uandishi huru, umenifanya kila niingiapo JF nakukuta andishi lake nilazima nilisome na wakati mungine hata kama kuna mada moto nyingi yeye amekuwa chaguo langu la kwanza. Anasitahili tuzo ya Heshima.

Kongole Pascal Mayalla
 
Paschal Mayala anastahili pongezi kwa kweli kwa kutabiri yatakayotokea lakini tusisahau kumkumbuka pia Ben Saanane yeye alikuwa anatoa yale yaliyopo ambayo mengi watu fulani yaliwahusu na hawakutaka yajulikane lakini masikini ya Mungu leo hii hatujui alipo.
 
Back
Top Bottom