Kiukweli wanawake wife material wamenishinda

Kiukweli wanawake wife material wamenishinda

Nadhani ni suala la muda kama Eli79 alivyosema.

Maisha sio ya kuyachukulia serious ila wewe unatakiwa ukutane na wale bongo movie....wanakufaa.
 
Hao unaowapenda wewe mtoa mada wanapatikana Bar. Mungu atakupa wakufanana na wewe.
 
Nadhani anazungumzia wale wa kutembea kila kanisa na ka nabii kutafuta upako na utajiri
Kwanza mwanamke mwombaji anawezaje kuwa na mahusiano na mtu wa aina yako? Inakuwaje yaani hadi muingie kwenye mahusiano? Au unawazungumzia wale wa kukanyaga mafuta? Yaani yeye anazunguka kwa manabii kukanyaga tu mafuta mengine hana habari nayo?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unataka avae nguo zinazoonyesha geografia ya mwili wake? Nakushauri upate baa medi atakidhi hizo sifa zako.

Ila MUNGU akusaidie sana ili uondokane na haya mawazo nasi maana huwa anajibu kwa kile unachomuomba
 
Kwan kuna mwanamke yuko hivo atakutaka? Au wenge tu ww


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nadhani ni suala la muda kama Eli79 alivyosema.

Maisha sio ya kuyachukulia serious ila wewe unatakiwa ukutane na wale bongo movie....wanakufaa.
Atajuta 🤣🤣🤣!!!
Mwanamke ambaye anataka apewe hela ya kujipodoa na shopping ya nguo kila akikuona nazo tu. Mara nataka iphone hii samsung nimeichoka bebi. Hakupi wazo la kujenga hata siku moja, anakufosi kwenda starehe mkalale mahotelini mpige selfies! Huyo ndio anamfaa mtoa mada. Ila nina wasiwasi kama mtoa mada ana miaka walau 20 tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom