I wonder why. Na mimi nilikuwa najiuliza kwa sauti ya chini!!??Ila mwanamke anapewa mzigo mkubwa na jamii kila kona vigezo tu vinamzunguka.
yani kila siku hua nazungumza kwanini expectations kubwa wanapewa wanawake, pamoja na kua ndio mzizi wa familia ila its too much sasa tukirudi kwenye majukumu ndio usiseme sasa mzigo kwa mwanamke, ndio maana mwisho wa siku mambo yanawashinda kwasababu hakuna balance kati ya expectations vs reality wanawake wa kiafrika wamekua wakitengenezewa malezi ya kua givers ila wanaume ni receivers tu.I wonder why. Na mimi nilikuwa najiuliza kwa sauti ya chini!!??
Halafu vigezo vingine ujiuliza, is he/she serious? Kama za mleta uzi huu[emoji134]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana wajenzi, ndiyo huyo jamaa.
Valentine inayokuja ninapanga kukupa mtoto wa mtu Khantwe zawadi ya tenga la nyanyaKwanza mwanamke mwombaji anawezaje kuwa na mahusiano na mtu wa aina yako? Inakuwaje yaani hadi muingie kwenye mahusiano? Au unawazungumzia wale wa kukanyaga mafuta? Yaani yeye anazunguka kwa manabii kukanyaga tu mafuta mengine hana habari nayo?
Sent using Jamii Forums mobile app
Wana walikuwa hawamli kimasihara ?Hiyo number 3 mkuu tema mate chini. Ushawahi kutana na mwanamke mlevi.
Aisee kuna dada alikua jirani yangu ni mlevi wa kupindukia. kunywa lazima anywe bar, hawezi kunywa getto. Na lazima alewe mpaka azime. Yani ilikua ni aibu. Mdada mzuri tu aliesoma lakini kila siku boda inamuokota huko inakuja kumbwaga kibarazani kwake hapo kajikojolea na kujitapikia kabisa.
Mkataa pema. Wewe komaa na slay queens wife material wataolewa na waoaji.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wife material for husband materialSijui niko peke yangu au kuna wenzangu kama mimi?
1. Mwanamke kunivalia magauni makubwa na sketi ndefu hapana aisee. Nimesha acha wengi wenye itikadi hizi...
2. Mwanamke kila wakati anasali, mara maombi, sijui kwa mchungaji gani huko hapana kwakweli. Wengi wanaokuwa na swaga hizi hatumalizi mwezi
3. Mwanamke asiyekunywa pombe, kiukweli mnisamehe sana
4. Mwanamke mwenye mipango kibao kichwani, sijui biashara, hashiki moja yeye ni mbili tumeshindwana mazeeee.
5. Mwanamke aliye serious na maisha mimi hapana. Mtu mgumu, mjuaji apotelee mbali
Ndivyo nilivyo!!
Naamini mabaharia usiku walikua wanamuonea huruma sana huyo Jirani yako[emoji23][emoji23][emoji23]Hiyo number 3 mkuu tema mate chini. Ushawahi kutana na mwanamke mlevi.
Aisee kuna dada alikua jirani yangu ni mlevi wa kupindukia. kunywa lazima anywe bar, hawezi kunywa getto. Na lazima alewe mpaka azime. Yani ilikua ni aibu. Mdada mzuri tu aliesoma lakini kila siku boda inamuokota huko inakuja kumbwaga kibarazani kwake hapo kajikojolea na kujitapikia kabisa.
Mkataa pema. Wewe komaa na slay queens wife material wataolewa na waoaji.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi hata siwaelewagi wanaume wa humu MMU, naomba niwaage mnanichanganya. Kuanzia leo napatikana jukwaa la Historia
Sent using Jamii Forums mobile app