Kiukweli wanawake wife material wamenishinda

Kiukweli wanawake wife material wamenishinda

Woiii
Me situmii kilevi, ni mnywaji mzuri wa ceres juice ama mirinda nyeusi 😀
Aisee nasikitika kukuambia pamoja na kunywa hvyo lakini lazima utakufa siku yako ikifika🤣🤣🤣🤣🤣

So why ujinyime?
 
Aisee nasikitika kukuambia pamoja na kunywa hvyo lakini lazima utakufa siku yako ikifika🤣🤣🤣🤣🤣

So why ujinyime?
Na kwanini nijitese kwa kunywa mavitu machungu kama nyagi, serengeti and the like?!!
 
Weee dada serengeti ni chungu?
Something is wrong with your tastebuds
Bia za Tz kwangu zoteee ni chungu, at least Heinkein uwa naiweza.
Zangu ni wine tu + savanna or smirnoff nimemaliza nikikosa hapo bora ninywe grand malt au maji
 
Hufai kwenye vikao vyetu utatia hasara
😂😂😂😂😂 Heinkein elfu 3 tu sasa hapo kuna hasara gani?! Halafu sinywi zaidi ya 8 so usiogope.
 
😂😂😂😂😂 Heinkein elfu 3 tu sasa hapo kuna hasara gani?! Halafu sinywi zaidi ya 8 so usiogope.
Hahaaa serengeti saba 10,000 😅😅
 
Wanawake wa waafrika wa wapi? Hao givers na wanaume wao recivers?
mfano tunao hata hapa nyumbani unakuta binti wakati wa makuzi mpaka maandalizi ya ndoa kuna mafundisho hupewa na familia na jamii kwa ujumla yote ni katika kumuandaa kama mlezi na mlinzi wa familia yake mpya, lakini je kwa wanaume yapo? na kama yapo yana uzito kama anayopewa binti? nimezungumzia kuwa "giver" as mwanamke uandaliwa zaidi kujitoa kwa ajili ya mwanaume na baadae familia wakipata watoto lakini je mwanaume huandaliwa kuwa na nafasi gani katika huo muungano na mkewe?.Na nimezungumzia kuwa "receiver" narudi ppale pale kwenye mafunzo kabla ya ndoa na malezi ya kila siku nyumbani mengi humbeba mwanaume zaidi na anakua na expectations kubwa kutoka kwa mwanamke ambazo muda mwingine sio uhalisia na hapa ndipo mtafaruku huanzia. Naamini umenielewa japo sina hakika na mpangilio wa maandishi yangu mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom