financial services
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 18,192
- 43,532
Utamu gani, utamu tunao wenyewe😂[emoji23][emoji23] n cc mturudishie utam wetu.
Utamu gani, utamu tunao wenyewe😂[emoji23][emoji23] n cc mturudishie utam wetu.
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] sometimes we have to show them kuwa na sisi ni vichaaa zaidi yaoNilienda na Demu Mliman City kabla ya kuingia ndani akaniambia ana hamu ya Pizza nikasema sawa twende, we Elfu 40 ikanitoka kizembe, Demu Kala kipande kimoja kasema kashiba moyoni nikajua Demu hajawai Kula Pizza anajifunzia kwangu au anataka abakize apeke showoff Kwa Rafiki zake, nilivyoona nikachukua nikamwambia twende ghetto akagoma ndipo nikajua nimepigwa hasara hapa, nikachukua pizza Ila nikafungiwa nikasepa zangu nikamwacha aniita niita Tu pale nje
Sent from my SM-A325F using JamiiForums mobile app
Ilikuwa ni LAZIMA udisco chuo, kwa sababu hukujua ulichokifuata kule chuo.Upo sahihi kabisa
Gegedo....nilikuwa sitaki kumpa ila kwa kuwa nilitaka msaada kwake nikampa promise nitampa shoo ya kufa mtu akakubali. Baada ya hapo nikampa nguo zangu anifulie (msaada).Habari wana JF.
I hope wote wazima wa afya. Twende moja kwa moja kwenye mada kumhonga mwanamke ni kitu cha kawaida sana ukiwa umempenda au kumuelewa. Huwezi kuacha kumhonga mwanamke maybe ukiwa hujavutiwa nae.
Kuna uzi humu mwana alisema akisikia mwenetu kahonga kagari anahisi kutetemeka [emoji23] kila mtu anahonga kwa uwezo wake.
Binafsi kitu kikubwa nilichowah kumhonga kiumbe huyu mwanamke pesa ya kununua tv samsng flat 52’ sijui yupo wap huyu dada maskinii bora ningewk zangu hiyo tv magetoni nicheck zang cartoon tu.
Tunawapenda sana dada zetu bila nyinyi cc si kitu heshima iwe kwenu.
FUNGUKA KITU GANI UMEWAH KUMHONGA KIUMBE HUYU MWANAMKE??
Jamaa mjuaji sana naiman hayajamkuta that's why anaongea utumbo, achana nae mkuu.Hivi wewe bwege
,kumjali mwanamke ndy kuwa fala?
Mapenzi yakiisha yameisha Tu,,
Uwe unahonga au bahili.
Hapo ulifanya LA maana mzee babaNilienda na Demu Mliman City kabla ya kuingia ndani akaniambia ana hamu ya Pizza nikasema sawa twende, we Elfu 40 ikanitoka kizembe, Demu Kala kipande kimoja kasema kashiba moyoni nikajua Demu hajawai Kula Pizza anajifunzia kwangu au anataka abakize apeke showoff Kwa Rafiki zake, nilivyoona nikachukua nikamwambia twende ghetto akagoma ndipo nikajua nimepigwa hasara hapa, nikachukua pizza Ila nikafungiwa nikasepa zangu nikamwacha aniita niita Tu pale nje
Sent from my SM-A325F using JamiiForums mobile app
Seriously, mwonekano wako unaelekeana na wa huyo mdada. Hata videvu vyenu vyafananaKweli mkuu, afu mimi ni mshamba mmoja siwezi fanana na hiyo avatar bana
Kanipa zawad hiyo na mzigo pia ,demu wako mtamu bwanaMkuu acha usinitoneshe vidonda.
Jana tu apa kunademu nimemuhonga Redio ya Bluetooth zile za kichina .
kwa shariti la kupewa mzigo mpka sasa iv simu zangu apokei na wala msg zangu ajibu .
Apa nasubiri jioni ifike niende kwao nikadai changu
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Wale waleeeee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jamaa mjuaji sana naiman hayajamkuta that's why anaongea utumbo, achana nae mkuu.
Huyo ni mjinga[emoji23],aisee nikiongozana na mtu siwezi muambia aninunulie kitu labda atake mwenyewe,,,,unaweza kosa vitu vizuri kwa tamaaNilienda na Demu Mliman City kabla ya kuingia ndani akaniambia ana hamu ya Pizza nikasema sawa twende, we Elfu 40 ikanitoka kizembe, Demu Kala kipande kimoja kasema kashiba moyoni nikajua Demu hajawai Kula Pizza anajifunzia kwangu au anataka abakize apeke showoff Kwa Rafiki zake, nilivyoona nikachukua nikamwambia twende ghetto akagoma ndipo nikajua nimepigwa hasara hapa, nikachukua pizza Ila nikafungiwa nikasepa zangu nikamwacha aniita niita Tu pale nje
Sent from my SM-A325F using JamiiForums mobile app
Ni yeye huyo
Tatizo ni kuficha I'd,Jamaa mjuaji sana naiman hayajamkuta that's why anaongea utumbo, achana nae mkuu.
Hahahah mkuu tunarudi kule kule sasa. Unataka uurudishe mjadala tena[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tatizo ni kuficha I'd,
Pengine nabishana na kivulana cha secondary..
Hajuwi chochote kuhusu mapenzi na cares kwa mwanamke.
Nilishafunga mjadala mkuuHahahah mkuu tunarudi kule kule sasa. Unataka uurudishe mjadala tena[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji122]Nilishafunga mjadala mkuu
Zina nguvu kwako, jisemee mkuu.Imeingia milion 10 tu nikamsukumia laki 8..mbususu zina nguvu sana hizi jamani