Kitu gani kikubwa umewahi kumhonga mwanamke?

Kitu gani kikubwa umewahi kumhonga mwanamke?

Nina jamaa yangu mmoja alikuwaga na demu toka nyanda za juu kusini. Jamaa alikuwaga chap Sana kwenye kutoa. Demu akikohoa tu, jamaa anarespond.

Zikaja tetesi kuwa demu wake anatoka na jamaa mwingine. Mshkaji akabisha. Wadau wakamchorea mchoro, siku hiyo kwenye movie cinema Mlimani City, jamaa anashuhudia demu wake analiwa mate mle ndani. Uzuri jamaa hakupanick, akawashtua kistaarabu tu, kuwa humu tumekuja kuangalia movie, mambo yenu kafanyieni gest.

Demu alikosa amani baada ya kumuona jamaa ndio yupo viti vya nyuma yao. Sisi hatukumaliza movie, tukasepa. Kesho yake jamaa anaenda serikali ya mtaa anaokaa demu, akawaelezea hali halisi ilivyo, then akaomba akachukue vitu vyake tu. Yule demu akaitwa kwanza ofisini, then ndo wakaondoka wote kwenda anapokaa demu ili jamaa achukue vyake.

Sisi wote tulijua jamaa anaenda kuchukua nguo zake na viatu. Ila Cha ajabu, jamaa alichukua hadi nguo alizomnunulia demu, viatu, chupi n.k. Mpaka mjumbe akawa anaulizia sasa hizi chupi unachukua za Nini? Jamaa anajibu simple tu, kuwa huyu anamtu mwingine, nikitoka atamletea vyote hivi.

Jamaa alimsafisha kiasi kwamba demu jeuri ilikata, akawa anaomba msamaha [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Vijana tuwe makini tusiwekeze kwa mpenzi ni vizur tuwekeze kwa mke hata mkiachana ukimuachia kila kitu siyo mbaya kuliko kuwekeza kwa mtu ambaye hata kwao hawakujui na wewe hupajui
 
Sometimes mwanamke unamuonea huruma ,
Unaamua kumsaidia kwa mapenz ,,
,kama rafiki,,
kama future wife.

Lakini wao wanatufikiria tofauti.

Nilichojifunza kwa mwanamke ni kwamba,
kadiri unavyomjali na kumthamini ndy anavyozidi kukukalia mbali na kutafuta mahusiano mengine.

Utawasikia wanasema "
Mapenzi sio pesa.

Mimi nilikuwa na mipango nae ya kuoa kabisa,
Kumbe ananichukulia Mimi ni pimbi wa kwenye SANI.
harakati za dr pimbi
 
Ni kweli ila ulipitiliza kaka. Na nina mashaka wewe hukuwa tu unamjali bali ulikuwa lofa... Kubali kataa.. Na ndio maana mwanaume mwenzio alikuwa haongi ila anahongwa hela unazomuhonga wewe demu wako.
Hilo lipo wazi mkuu..

Hata huyo mwanaume anayehongwa pesa zangu kuna sehemu na yeye anahonga mwanamke mwingine.

Mapenzi ndy yalivyo.

Unayempenda wewe na yeye hakupendi anapenda mwingine.
 
Hivi mkuu kuonga laptop na vipesa ndy ulofa?

Kuna watu wanahonga magari na nyumba waitweje.?

Msikwepe majukumu Kwa wapenzi wenu kwa kivuli cha kuonekana fala

Kuhonga laptop hasa cc tuliyozaliwa maisha ya uswahilini inabd uwe n roho ngumu mzee
 
Kipindi hicho nipo chuo ...na maisha ya chuo Kama mjuavyo kipindi Cha msoto na bajeti Kali kikifika maisha yanavyo kua.


Basi Kuna hiyo pisi ilikua chuo kingine na huko alikua anaishi ile ki hood na baadhi ya wanachuo wenzie wa ngazi ya certificate wakiume kwa wanawake .

Basi siku hiyo nilipigwa mzinga wa elfu 30 na alisema anashida ya msingi Basi kidume hapo Nina elfu 45 tu ambayo ilitakiwa inisogeze Kama wiki mbili hivi daa kutokana na shida ambayo alinieleza kiutu ikawa imenigusa Nika mpa 20 ..kiroho ngumu huku nikijua huko mbele nitapambana kiume .

Basi ndio hivyo nikawa nimebakiwa 25 safari ikiendele bwana wee jioni nimechili nazoom status za watu what's up ghafla inatokea status yake wapo room kwao mziki mkubwa halafu wapo pea wanakula Bata vinywaji Kama vyote na madiko mengine wanakula shangwe .....moyo ulia paaa yaani nimejinyima ili Hawa wapuuzi wale Bata aisee na kweli zile wiki mbili niliishi kifala Sana ndugu wasomaji.

Basi nikawa mpole tu Ila moyo unauma kichizi sikutaka ku react nikajifanya fala baada ya zile wiki mbili kuisha nikawa mchalo nikapata jeuri ya kumuita aje geto huku nikiwa nimejipanga tayari sikuhiyo niliisugua ile pussy ililia milio yote aisee alafu baada ya kumaliza nikamchana ukweli"sijawahi kuona mwanamke fala Kama wewe katika haya maisha na ukiamua kuniacha sepa tu" akajifanya kujinunisha pale na Mimi nikakaza baada ya wiki kazaa mbele akajirudisha na kusema amebadirika na amenielewa Basi ndio hivyo akawa mtumwa wangu

Nilicho jifunza maumivu ya kuhonga hayapo kwenye vitu vikubwa ...maana kinaweza kuwa kikubwa lkn mtu Alie kitoa kwake ni extra tu . Na unaweza ukahonga buku lkn Hilo buku linatoka kwenye mazingira magumu Sana Kama ile thumuni ya yule mama mjane..
Umetisha
 
Mwaka 2011 nilikuwa na mahusiano na dada mmoja wa chuo cha SAUT anaitwa H jina la Baba linaanzia S..
kwa sasa ni mwalimu wa secondary .
Ni mke wa mtu kwa sasa.

Dada nilimpenda Sana,,

Kipindi hicho kabla ya Mambo ya miamala ya simu.
Nilikuwa namtumia pesa kwenye ACC ya bank.
Nakumbuka niliangalia pay slip za bank zilifika kama 1.8 milioni..
Hizo ni za bank Tu,wacha zile za kumpa cash.
Mwaka fulani nilikuwa Greece nikamtumia euros 300 za matumizi ,
nusu azimie hapo ofisi za western union.

Nilikuwa nikitoka south namtumia kwa basi viatu made from SA pairs 30 auze hapo chuoni ili ajikimu na maisha..
Hizo simu za kila mara blackberry torch, carved/Samsung Corby na HTC ndy kama kawaida kubadilisha.

Na mwisho wa siku,
akanichoma na kitu chenye incha Kali moyoni.,
na kunimalizia kwa kunipiga na kitu kizito kisogoni.

Nilikwenda mwanza mara 2 tulionana mara 1 kwa kisingizio cha discussion.

Nikifikirie zile gharama roho inauma Sana.
Kwa kipindi kile ningenunuwa shamba bunju sasa napiga pesa..
Pole mwamba kiukweli ulipigwa na kitu kizito.
 
Back
Top Bottom