Kitisho cha Dr. Slaa si zaidi ya Mrema - Kinana

Kitisho cha Dr. Slaa si zaidi ya Mrema - Kinana

Mh!rekebisha kwanzausemi wako kuweka kumbukumbu sawa, ili tuendelee na mjadala,je ni mwaka 1995 au mwaka 2005!!
Ndiyo maana mnasema 9/12/1961 ilikuwa siku ya uhuru wa Tanzania bara,badala ya Tanganyika.Tumewazoea kwa kuelezea mambo kinyumenyume!mnaweza mkawa mnasema Mrema kumbe mnamaanisha Dr.Slaa!!

TUKUTUKU samahani nilikosea mimi katika kuandika mwaka ni 1995.Nimesharekebisha kwenye post yangu juu
 
Last edited by a moderator:
Chama cha magamba ni magamba tu. Mwizi wa pembe za ndovu ndio wameweka awe katibu mkuu wao. Magamba yanaongozwa na Gamba
 
Kweli nimeamini Dr.Slaa ni jabari la kisiasa hapa nchini, siku haipiti bila ya yeye kutajwa.........!

Dr.Slaa dont give up our hero chief kamanda!
 
kwani slaa kawasha moto gani tena?kwani slaa alisharudisha ile kadi au bado yuko nayo?kwani ni jambo la siri kwemba slaa ni mtu maarufu! Je ulitaka kinana aukatae ukweli huu uliowazi kama ninyi chadema mnavyojitahidi kukataa hata vile vizuri wanavyofanya ccm japo viko wazi?
Mkitaka tuwaone mashujaa tafadhari rudisha zile fedha zetu zilizofichwa kwenye mabenki Uswiss, CayMamans Islands, SA na London, bila hivyo lazima wananchi waelezwe ukweli wezi wetu ni kina nani!!!!

 
Mpaka mwaka huu unaisha CCM watakuwa wamechoka mbaya na mchakamchaka wa Dr.Slaa kupitia M4C.

Tunawasubiri wabadilishe tena Secretarieti ya CCM mwakani, maana hii ya saa tayari imeshashindwa kabisa.
 
Hivi Mrema alikuwa na nguvu gani 2005? Si bora angesema Lipumba maana ndiye aliyekuwa mshindi wa 2 akifuatiwa na Mbowe.

Mrema ni 1995 bhana.

Na wewe kapate kongoro kwanza utoe hang over then urudie kusoma uzi upya
 
Kivuli cha Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa kinazidi kukiyumbisha chama tawala CCM.

Baada ya Katibu wa Itikadi na Uenezi Nape Nnauye kuanzisha kampeni za kila aina ya vituko dhidi ya Dr Slaa na kuonekana kugonga mwamba sasa kampeni hizi zimechukua sura mpya baada ya Katibu Mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana kujitosa.

Akizungumza na gazeti la Dira Tanzania Kinana amezungumzia kishindo cha Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa na kusema hakimnyimi usingizi.

Kinana amesema pamoja na nguvu za kisiasa alizo nazo Dr Slaa kwa sasa lakini anaamini CCM ilikuwa na wakati mgumu zaidi mwaka 1995 kwani nguvu za Augustine Mrema wa wakati huo zilikuwa kubwa kuliko za Dr Wilbroad Slaa wa sasa.

Source:
DIRA TANZANIA.

Inanikumbusha waziri wa habari wa IRAQ wakati wa vita vilivyomuondoa Sadam madarakani. Jina lake kama vile Comical Abdurahman, au nimekosea?
 
Inanikumbusha waziri wa habari wa IRAQ wakati wa vita vilivyomuondoa Sadam madarakani. Jina lake kama vile Comical Abdurahman, au nimekosea?
Nono yule mtu jina lake ni AL SAHAF.
 
Last edited by a moderator:
Ni maneno yenye ukweli Mrema hakuwa na kashfa ndani ya jamii iliyomzunguka na kama zilikuwepo hazikujulikana; Slaa dhambi ya uwongo inamsuta; sijawahi kuona kiongozi asiye na maadili kama Slaa; hainingii akilini kuona mtu anayejinadi ni kiongozi wa jamii kutelekeza familia yake kwa ajili ya kimada na leo atumie majukwaa ya kisiasa kujinadi eti ni mtetezi wa wanyonge ikiwa alishindwa kuitetea familia yake hasa watoto dhidi ya tamaa zake za kimwili leo ataweza kuwatetea watanzania?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Kweli magamba sio analytical, wanaongelea kitisho cha Mrema wakati huo hata simu za mkononi hakuna...

Hakukuwa hata na shule za kata,,,

Hakukuwa hata na JamiiForums,,, anafikiri bila JF tungejua kama yeye ni mwizi wa ndovu wetu?? Si wamezoea kununua magazeti na Tv za bongo sasa tuone 2015 kama watanunua JF, facebook, twitter....
 
Kama hawanyimi usingizi si watulie wamwache awe huru na harakati zake za kisiasa wao wamezunguka mikoani wamejionea wenyewe
 
Back
Top Bottom