Kitisho cha Dr. Slaa si zaidi ya Mrema - Kinana

Kitisho cha Dr. Slaa si zaidi ya Mrema - Kinana

Jina la Dr. slaa linajadiliwa sana kwa sababu zifuatazo:-
1. Ni kiongozi makini na mwenye busara, hekima na utashi mkubwa
2. Ni mtu muadilifu katika maisha yake
3. Ni mtu mwenye msimamo anayeweza kusimamia jambo analoamini kuwa ni jema kwa utashi mkubwa
4. Ni kiongozi mwenye nidhamu ya hali ya juu sana ktk taifa sasa hivi
5. Ni mtu mwenye moyo wa kuthubutu kufanya lolote wakati wowote ambalo anadhani litakuwa na manufaa kwa wanaomzunguka
6. Ni kiongozi pekee ktk siasa za mageuzi aliyeweza kuwataja kwa majina bila uoga watu alioamini kuwa wala rushwa wakubwa katika nchi hii
na sababu nyinginezo nyingi ambazo zimemfanya awe akiandamwa ktk nyanja zote za maisha yake. Ongeza unazozifahamu
 
DR SLAA ndiye jembe wa ukweli. NI mtu pekee mwenye uwezo wa kubadili historia ya nchi hii, na ndiye anayehofiwa na magamba kwamba atachukuwa nchi 2015 na kuizika kabisa ccm.
 
Jina la Dr W.P. Slaa liko mioyoni mwa waTanzania wengi, na sasa limetinga hadi CNN kujadiliwa...

Hivyo basi kuna tunaolijadili kwa nia njema huku tukimuomba Mungu amzidishie busara na upendo kwa nchi yake ili 2015 akifanikiwa kuwa rais wa nchi yetu atuletee maendeleo stahiki, hasa kuboresha makazi kwa ule mpango wake wa kushusha bei ya cement hadi buku tano 5,000...

Na kuna wanaolijadili jina lake kwa chuki, wivu, husuda na woga kama NAPE NNAUYE kwa kuwa wana hofu huyu jamaa akichukua nchi wengi wao wataishia jela. Hivyo basi wanafanya kila juhudi kukwamisha juhudi zake kwa maslahi yao binafsi.

Lakini waswahili wanasema MTI wenye MATUNDA MAZURI ndio hutupiwa mawe....
 
he is royal and patriot of this nation....u cant compare him na wataka sifa ccm....he is a real revolutionary man.....ameweza kuwatoa watanzania katika ujinga wa kifikra...kila mtanzania leo anajua mamulaka yake kwa nchi yake.....kila mtanzania anajua nini maana ya ufisadi....Taifa limeelimika zaidi ya mitahara kandamizi ya ccm....ni mtu pekee Tanzania aliyeweza hubiri na kusimamia kidete sera mbadala ambazo leo ccm wanazitekeleza.....ameweza ilazimisha nchi kuandika katiba mpya japokuwa mchakato umegubikwa na mizengwe mingi.....ametuma busara kulinusuru taifa hili kuingia machafukoni baada ya uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi 2015.....
 
Jina la Dr. slaa linajadiliwa sana kwa sababu zifuatazo:-
1. Ni kiongozi makini na mwenye busara, hekima na utashi mkubwa
2. Ni mtu muadilifu katika maisha yake
3. Ni mtu mwenye msimamo anayeweza kusimamia jambo analoamini kuwa ni jema kwa utashi mkubwa
4. Ni kiongozi mwenye nidhamu ya hali ya juu sana ktk taifa sasa hivi
5. Ni mtu mwenye moyo wa kuthubutu kufanya lolote wakati wowote ambalo anadhani litakuwa na manufaa kwa wanaomzunguka
6. Ni kiongozi pekee ktk siasa za mageuzi aliyeweza kuwataja kwa majina bila uoga watu alioamini kuwa wala rushwa wakubwa katika nchi hii
na sababu nyinginezo nyingi ambazo zimemfanya awe akiandamwa ktk nyanja zote za maisha yake. Ongeza unazozifahamu

Mkuu!

PIA NDIYE ALIKUWA MSHINDI HALALI WA KURA ZA URAIS MWAKA 2010. NA NDIYO MAANA WANAOGOPA 2015 KAMA ATAINGIA ULINGONI TENA ITAKUWA NI BALAA.
 
Dr slaa anathubuti,kamanda wa ukweli,mzalendo wa ukweli,rais wa ukweli,mipango ya ukweli,upinzani wa ukweli,sera za ukweli,elimu ya ukweli,mtanzania wa ukweli,endeleza hapo
 
Ni mtu pekee anayeweza kuitoa Nchi kutoka hapa ilipokwama!
 
DR SLAA ni jasiri wa hali ya juu alishawahi kumtaja live kuwa KIKWETE ni mwizi wa mali ya umma akamkaribisha kusonga mahakamani kama Rais anakanusha.
DR SLAA ameweza kuwapanga vijana wake wabunge wadogo kama akina WENJE, SILINDE,MSIGWA,HYNES,MNYIKA,MDEE,NYERERE,MBILINYI wakapangika unaweza ukaona BUNGENI bi Kiroboto,Lukuvi,Werema wanavyotangatanga kutafuta vipengele vya sheria katka kuleta majibu yenye tija.

DR SLAA ni wagarama hanunuliki kirahisi Magamba hapo karoho jujuuu.

DR SLAA ni mtafiti mzuri ni mwenye kuibuka na ushahidi.

DR SLAA ndye mshindi wa urais hofu kubwa kwao Magamba na Mamuvi wao ndomaana kapondwa sana leo asubuhi na yule jamaa wa Mwanza katika kipindi cha tuongee asubuhi na Star Tv et ana pesa,anachangia kila harambee harafu tumpe Urais,KWELI? BILA UADILIFU.wacha wamjadili sana DR SLAA maana wameshitukia kitu mawazo yao wamchafue Mzee,bahati mbaaya wamechelewa na iilikuwa zamani kwa propaganda na si leo baba.
 
DR SLAA ni jasiri wa hali ya juu alishawahi kumtaja live kuwa KIKWETE ni mwizi wa mali ya umma akamkaribisha kusonga mahakamani kama Rais anakanusha.
DR SLAA ameweza kuwapanga vijana wake wabunge wadogo kama akina WENJE, SILINDE,MSIGWA,HYNES,MNYIKA,MDEE,NYERERE,MBILINYI wakapangika unaweza ukaona BUNGENI bi Kiroboto,Lukuvi,Werema wanavyotangatanga kutafuta vipengele vya sheria katka kuleta majibu yenye tija.

DR SLAA ni wagarama hanunuliki kirahisi Magamba hapo karoho jujuuu.

DR SLAA ni mtafiti mzuri ni mwenye kuibuka na ushahidi.

DR SLAA ndye mshindi wa urais hofu kubwa kwao Magamba na Mamuvi wao ndomaana kapondwa sana leo asubuhi na yule jamaa wa Mwanza katika kipindi cha tuongee asubuhi na Star Tv et ana pesa,anachangia kila harambee harafu tumpe Urais,KWELI? BILA UADILIFU.wacha wamjadili sana DR SLAA maana wameshitukia kitu mawazo yao wamchafue Mzee,bahati mbaaya wamechelewa na iilikuwa zamani kwa propaganda na si leo baba.

Bi kiroboto yuko bungeni? Hii nimeipenda!
 
Tumpime mtu kwa majukumu aliyo pewa kuwatumikia wananchi wake. Dr. Slaa aliweza kutekeleza majukumu yake aliyo pewa na wana nchi wake kwa kiwango cha hali ya juu. Tunaona mifano hai pale Karatu. Jinsi alivyo weza kuwa hamasisha wananchi wake ki maendeleo na kifikra. Tumeona Bungeni jinsi alivyo kuwa mkweli na kupigania maslahi ya wa-Tanganyika kwa hoja zisizo kuwa na mashaka.

Tunaona jinsi alivyo waandaa vijana namna kuwasilisha hoja zenye mshiko na kutetea maslahi ya waTanganyika ndani na nje ya Bunge. Kwa level hii ya majukumu aliyepewa na kuweza kuyatekeleza kwa umakini mkubwa, ndiyo maana jina lake linajadiliwa kwa sana.

Lakini pia, Dr. Slaa ni tishio kwa wana-MAGAMBA. Wanajuwa nini kilicho tekea kwenye uchaguzi mkuu 2010. Hakuna ubishi kwamba Dr. Slaa alifanya wasicho kiamini hadi leo hii. Na hili lina mfanya ajadiliwe kila kona MAGAMBA walipo na maslahi.
 
Slaa+na+kadi+za+CCM.jpg
 
Anajadiliwa sana kwa sababu mti wenye matunda ndiyo unatupiwa mawe!!
 
Asilimia kubwa ya viongozi waandamizi wa Chadema BEI yao inajulikana, isipokuwa ni Dr.Slaa tu ndo bei yake haijulikani.
 
ccm kinafanya jitihada ya kumtafuta nani apambanishwe na rais slaa 2015?
 
bado hali ni tata kwa wapinzania kuiongoza nchi hii kwani magamba wana mbinu mmbadala ya kushinda
 
Back
Top Bottom