Kiranga sio atheist ni non-believer

Kiranga sio atheist ni non-believer

Kwahiyo hii ni mara yako ya kwanza kulisikia hili neno na ni geni kabisa masikioni mwako? You must be kidding dude.. If not joking.... [emoji144][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]
Unataka nilijibu kwa namna nilivyozoea kusikia???

"Watu wana roho mbaya"

Hapa naelewaga kua watu wanaozungumziwa hapa wanatabia mbaya

Kwaiyo hapa neno roho imewakilisha tabia


Kwaiyo roho ni tabia, unakubaliana na mimi kwa namna nilivyosikia neno hilo kwa watu?
 
Unataka nilijibu kwa namna nilivyozoea kusikia???

"Watu wana roho mbaya"

Hapa naelewaga kua watu wanaozungumziwa hapa wanatabia mbaya

Kwaiyo hapa neno roho imewakilisha tabia


Kwaiyo roho ni tabia, unakubaliana na mimi kwa namna nilivyosikia neno hilo kwa watu?
Achana na mbaya chukulia neno ROHO kama ipo mbaya basi kuna nzuri... Je uankubaliana na mimi? Na Je unaamini katika ubaya na uzuri wa ROHO?
 
Achana na mbaya chukulia neno ROHO kama ipo mbaya basi kuna nzuri... Je uankubaliana na mimi? Na Je unaamini katika ubaya na uzuri wa ROHO?
Kwanza umekubaliana na tafsiri nayoisikia kwa watu kua roho ni tabia??
 
nishaiti inaweza kupimwa kwa kifaa maalumu ,vp hiyo nishati ya roho inawexza kupimwa kwa kifaa gani
Waziri wa nishati na madini nadhani anajibu kamili ngoja tumskizie
 
Hiyo thread nimeilewa
 
Sawasawa kabisa

Na ambao hawajapata uthibitisho wa kutokuwepo kwa mungu wasihitimishe kua mungu yupo
Hahahaha.

Nimemuuliza.

Anajuaje Mungu yupo, hatuna uthibitisho tu kwamba yupo, na si kwamba hatuna uthibitisho kwamba Mungu yupo, kwa sababu hayupo?

Hajanijibu!
 
Hahahaha.

Nimemuuliza.

Anajuaje Mungu yupo, hatuna uthibitisho tu kwamba yupo, na si kwamba hatuna uthibitisho kwamba Mungu yupo, kwa sababu hayupo?

Hajanijibu!
Watu wanakimbia maswali kwa trick za kitoto sana

Kuna kijamaa kimoja kinapenda kuzungumzia elimu kwenye kila post yake, ajabu ni kwamba anadai kua jiwe ni kiumbe hai
 
nishaiti inaweza kupimwa kwa kifaa maalumu ,vp hiyo nishati ya roho inawexza kupimwa kwa kifaa gani
Unazungumzia nishati gani unayoweza kuipima? Hivi unapima ujazo au nishati yenyewe?
 
Thibitisha kwamba hakuna maisha baada ya kufa.

Bank: Thibitisha kwa kutoa nyaraka za nyumba hii kua ni ya kwako ili tukupatie mkopo unaoendana na thamani ya nyumba hii

Wewe: thibitisha kwamba sina nyaraka za nyumba hii ili usinipe mkopo wenye thamani ya nyumba hii

Hatari sanaa
 
Unazungumzia nishati gani unayoweza kuipima? Hivi unapima ujazo au nishati yenyewe?
wherever but kila nishati ina kipimo cha kutambua either ujazo au otherwise ,hiyo nishati inayoitwa roho tunaipima kwa kutumia kipimo gani
 
Back
Top Bottom