Kipigo kinajenga ama kinabomoa?

Kipigo kinajenga ama kinabomoa?

I dont believe kama violence inajenga iwe mahusiano au amani
 
kwani home uwanja wa mapambano???

umaga na john cena or....

tutaelezana kwa mdomo kama kuna sehemu nilipokosea na kurekebishana..
kipigo hakijengi
 
kwani home uwanja wa mapambano???

umaga na john cena or....

tutaelezana kwa mdomo kama kuna sehemu nilipokosea na kurekebishana..
kipigo hakijengi

Hivi kwa mfano amekutwanga makonde utachukua hatua gani?

hahaa mie huwa namwambia nitaenda police ..:A S wink:
 
Mi ninachojua mwanamke anayepigwa ni rahisi sana kupata "pozo la moyo" nje ya ndoa yake!!!!!
 
Hivi kwa mfano amekutwanga makonde utachukua hatua gani?

hahaa mie huwa namwambia nitaenda police ..:A S wink:

ha ha ha uuuupsi best police kufanya nini?simpeleki police mume wangu.
namsubiria alale mbona atajuta...
tafuta adhabu za kumuumiza kimya kimya tuu
 
Once in a while kinasaidia . But it dependence namarriage whether nichanga au la. Mmi mke wangu kipindi nilimuoa kila weekend wenye nyumbani alikuwa nakazi kusimamisha ngumi but aliposhika mimba hadi leo hakuna ngumi tena. In short kipigo kinaendana nawivu .
 
unaniota eee?! Haya w endelea kuniota. Halafu naanza kukuhisi ww siku za karibuni ntakujaza mimba

Mimba labda umpe mbu kwa uwezo ganiii ulionaoo, nishajazwaa na mwenye uwezo wa kujaza mimba, we kajaze makoponii
 
Sasa kwa taarifa yako wanarudia ila kwa siri ili usijue,kipigo hakifundishi kinajenga UOGA!!

Kamwe si nyenyui mkono kumpiga laziz,, mahabuba... ya qalibi,, ya rukhi, ya sukar.. ya asal lil qalibi....wanao wapiga wenzi wao ni ushamba tu na mara nyingi huwa wamezaliwa na wazazi walevi so wamekua wanashuhudia vipigo vya mama zao na kusikia ma baba zao wakiwatusi mama zao ...na kwa kufanya hivyo wanaona ndio uanaume huo... ushamba tu...
 
kinabomoa kwa kweli yani kupigwa???? daaa sipendi mweeee
 
Back
Top Bottom