Kipi kinafanya tuziogope maiti

Kipi kinafanya tuziogope maiti

Mimi ya mamaangu nilishika ikiwe kwenye jena as the last touch to my beatiful mumy then nikaibusu kwa uchungu kwenye paji la uso..... wala sikuogopa


Utaogopa akiwa hakuhusu anaekuhusu wengi hushika kama ishira ya bye bye....
Ndivyo ilivyo mkuu,maiti usiyoijua inaogopesha,lakini Sio ya mtu wako WA karibu!
Mdogo wangu alifariki pia,wakati WA kumuaga nilimshika,nilimbusu,sikutaka kuondoka karibu na jeneza,walionitoa niliwaona wananikatili☹️☹️☹️☹️☹️☹️
 
Hata kama mtu ulimpenda Sana ila akifa Ile saa ya kumuwaga mpendwa wako unapita kwa speed yaani hata kukaa naye kwa ukaribu walahu dakika tano inashindikana.

Ni hisia gani hizo za hofu zinakushika mpaka unamuonea sijui ndo aibu au unaogopa atakung'ang'ania?
Woga wa kumgusa,utabaki kwenu,ndo maana katika uislamu kuna elimu kuanzia mtu anapokufa,hadi kumzika.ukipata hayo mafunzo tena mengine ya kivitendo,kamwe hautakua mwoga,bali kuna mawaidha unapata.
 
Hatumwogopi maiti bali wahudhuliaji walioko msibani wakikuona umekua bize na maiti linaanza balaa lingine juu yako mara ooh¡ atakua amemtoa kafara
 
Sijawah ogopa mait ya mtu ambaye alikua mpendwa wangu maana hata kuukombatia ingekua wanaruhusu ningefanya ivo
Uko km mie, sijawahi ogopa maiti ya mpendwa wangu. Naweza kaa nae hapo hata week nzima, km ikiruhusiwa.
 
Watu hawaiogopi maiti bali tunakiogopa kifo....na maiti ni uhalisia wa kifo uliopo mbele yako usio na shaka.......

Vile vile woga mwingi unajengwa hadithi za kiimani na simulizi za kale kuhusu maiti na nadharia ya kifo kwa ujumla isiyo ya kawaida inayomfanya aonekane ni kiumbe cha ajabu ingawa kwenye picha ya macho na binadamu aliyetokwa na uhai.......

Ni woga uliojengeka kwenye nadharia zaidi kuliko kwa matukio ya maiti na kifo unayajenga kwenye akili yako kutokana na mapokeo yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom