Kioo kinatuonyesha ukweli kwa kiasi gani?

Kioo kinatuonyesha ukweli kwa kiasi gani?

😁😁Niliambiwa ukijitazama usiku unaweza ona sura ingine na siyo mara 1 kuambiwa hivyo kwahiyo sitaki kabisa ....
ahah hongera mwaya mi siwezi 🤗
Umeambiwa then umekubali bila ushahidi 😅😅

Lakini kwa sababu umeambiwa na ukaamini si ajabu ukijiangalia utaona kama sura inatisha kumbe wewe mwenyewe hiyo picha umeitengeneza kwenye akili yako ume paste kwenye kioo 😄😄😄
 
  • Kicheko
Reactions: ABJ
Umeambiwa then umekubali bila ushahidi 😅😅

Lakini kwa sababu umeambiwa na ukaamini si ajabu ukijiangalia utaona kama sura inatisha kumbe wewe mwenyewe hiyo picha umeitengeneza kwenye akili yako ume paste kwenye kioo 😄😄😄
Hmmhh acha tu sitaki ushahidi maana naweza nizimie asiwepo wa kunipepea😀
 
Kifalsafa na kibiolojia, wewe ni huyu uliye mbele ya kioo. Wewe ndiye chanzo cha uhalisia (the original subject).

Yule wa kwenye kioo ni taswira tu (an image/reflection) inayosababishwa na mwanga unaotoka kwenye mwili wako, kwenda kwenye kioo, na kurudi kwenye macho yako.

Yule wa kwenye kioo hawezi kuwepo bila wewe, lakini wewe unaweza kuwepo bila yeye.


Usijali wala usiwaze sana. Uhalisia wako uko hapo nje ya kioo, na hiyo tabia ya vioo kubadilisha muonekano wako ni physics (sayansi ya mwanga) na ubora wa kioo chenyewe, wala siyo wenge!
 
Hmmhh acha tu sitaki ushahidi maana naweza nizimie asiwepo wa kunipepea😀
Ondoa hofu kipenzi
Acha kutoa taarifa za hofu kwenye ubongo wako 😆

Ubongo utapokea ulichopewa
Na utakutengezea mapichapicha utazima kweli🤣🤣

Leo simama mbele ya kioo bila hofu hakuna kitu utaona zaidi ya taswira yako uliyoizoea
 
  • Kicheko
Reactions: ABJ
Ondoa hofu kipenzi
Acha kutoa taarifa za hofu kwenye ubongo wako 😆

Ubongo utapokea ulichopewa
Na utakutengezea mapichapicha utazima kweli🤣🤣

Leo simama mbele ya kioo bila hofu hakuna kitu utaona zaidi ya taswira yako uliyoizoea
😀😀😀Hmhh....uwii labda ntajaribu kesho Leo Sina huo ujasiri mamii
 
Kioo hakionyeshi uhalisia hata kidogo , kwasababu kabla ya kujiangalia tayari ubongo wako unakuwa umejenga picha ya wewe unaonekanaaje upoje kutokana na makuzi ,Imani uliyonayo namna unavojizingumzia au unavyozungumziwa na watu self image Yako Kwa ujumla kwahyo unapoenda kujitazama ubongo unakupa taswira uliyoijenga kuhusu wewe ukijina mbaya kwenye kioo jua tayari ulishajiona mbaya kwenye mind Yako kadhalika ukiona mzuri au unavutia tayri ulishajenga taswira kwenye mind Yako wew ni mzuri au unavutia kwahyo kioo ni chombo cha kufanya manifesteshi Kwa unavyojiona kiakili
 
Back
Top Bottom