Kime-happen kwa jirani na sijutii kabisa

Kime-happen kwa jirani na sijutii kabisa

Sijui dogo mwangaa 😂, watu wanakukubali me nafatilia sioni kwanini.

DJ piga Ngoma ya Chidi Benz.. wanakubali kiaina, kubali kiainaa wanadiss ila wanakubali kiaina 🎵 Daresalaam Stand-up.
It is because I don't fake it
 
Ndugu zangu..

Yule jirani amefanikiwa kuliwa, na alikuwa ana taka sana kumbe...!

Asubuhi ya leo niliamshwa na ngo ngo ngo....mlangoni mwa mchumba changu.

Binafsi nilidhani ni jamaa wa taka, kufika mlangoni alikuwa yule jirani niliye wasimulia jana.

Anasema simu yake imegoma ku unlock, kumbe analake jambo... Wakulungwa kaja vile vile na kanga moko.

Sasa niko na boksa na vest si kuona haya kwa vile kashaniona, nikasema fresh hebu tuone... Nikaanza process pale nikamwambia karibu ukae, duh bila aibu kaingia.. Jicho alilokuwa ananikata wadau ndo lililo ni acha hoi kabisa..

Nilikuwa nikimwangalia, mpaka napoteza focus.. Ikabidi nimuulize kwa nini jana ulikuwa unanikonyeza huku unacheka? Na mumeo yuko wapi?

Akaishia kucheka tena kwa nguvu mpaka nikajistukia!!! Nini kwani kuna tatizo... Hapana kwa sauti ya aibu akasema.

Nikamsikia kama anajinong'oneza "sijui wa kaka wa siku hizi mkoje, yaani mpaka nivue ndo ujiongeze"

Nilistuka Nika muuliza unasemaje? We dada wewe rudi ulikotoka, Oya si akavua bwana... wadau, nimekuja kujistukia baada ya mechi..

Simu sijui niliitupaje ila tuliitafuta na kuikuta uvunguni mwa kitanda...nikamwambia asije tena, wala kuonesha ishara ya chochote kilicho tokea.

Hivi ni kwa nini wake za watu huwa na taste nzuri hivi?
Hongera.
Kwa hiyo umepiga kavu kavu mkuu?
 
Ndugu zangu..

Yule jirani amefanikiwa kuliwa, na alikuwa ana taka sana kumbe...!

Asubuhi ya leo niliamshwa na ngo ngo ngo....mlangoni mwa mchumba changu.

Binafsi nilidhani ni jamaa wa taka, kufika mlangoni alikuwa yule jirani niliye wasimulia jana.

Anasema simu yake imegoma ku unlock, kumbe analake jambo... Wakulungwa kaja vile vile na kanga moko.

Sasa niko na boksa na vest si kuona haya kwa vile kashaniona, nikasema fresh hebu tuone... Nikaanza process pale nikamwambia karibu ukae, duh bila aibu kaingia.. Jicho alilokuwa ananikata wadau ndo lililo ni acha hoi kabisa..

Nilikuwa nikimwangalia, mpaka napoteza focus.. Ikabidi nimuulize kwa nini jana ulikuwa unanikonyeza huku unacheka? Na mumeo yuko wapi?

Akaishia kucheka tena kwa nguvu mpaka nikajistukia!!! Nini kwani kuna tatizo... Hapana kwa sauti ya aibu akasema.

Nikamsikia kama anajinong'oneza "sijui wa kaka wa siku hizi mkoje, yaani mpaka nivue ndo ujiongeze"

Nilistuka Nika muuliza unasemaje? We dada wewe rudi ulikotoka, Oya si akavua bwana... wadau, nimekuja kujistukia baada ya mechi..

Simu sijui niliitupaje ila tuliitafuta na kuikuta uvunguni mwa kitanda...nikamwambia asije tena, wala kuonesha ishara ya chochote kilicho tokea.

Hivi ni kwa nini wake za watu huwa na taste nzuri hivi?
Hongera
 
Na mke wa mtu au sio ? 😄😄😄
Kama umeanza huo mchezo Acha kabisa haipendezi kumfanyia mwanaume mwenzio .
Hiyo issue ilitokea asubuhi ya saa 12..
Wanasema vitu vizuri Kula na mwenzio..

Ila tu cut the bs.. Ni yeye ndo aliyataka, na amechora mchezo wote bila aibu. Binafsi sina cha kujilaumu
 
Kijana umekosa cha kuchezea hadi ucheze wake za watu?

Kuna ule uzi wa ushuhuda alichofanywa yule jamaa mla wake za watu, yaliyomo mule omba sana yasikukute
Sasa nihofie nini? Kama ni makosa ni yake yeye sio mimi
 
Ndugu zangu..

Yule jirani amefanikiwa kuliwa, na alikuwa ana taka sana kumbe...!

Asubuhi ya leo niliamshwa na ngo ngo ngo....mlangoni mwa mchumba changu.

Binafsi nilidhani ni jamaa wa taka, kufika mlangoni alikuwa yule jirani niliye wasimulia jana.

Anasema simu yake imegoma ku unlock, kumbe analake jambo... Wakulungwa kaja vile vile na kanga moko.

Sasa niko na boksa na vest si kuona haya kwa vile kashaniona, nikasema fresh hebu tuone... Nikaanza process pale nikamwambia karibu ukae, duh bila aibu kaingia.. Jicho alilokuwa ananikata wadau ndo lililo ni acha hoi kabisa..

Nilikuwa nikimwangalia, mpaka napoteza focus.. Ikabidi nimuulize kwa nini jana ulikuwa unanikonyeza huku unacheka? Na mumeo yuko wapi?

Akaishia kucheka tena kwa nguvu mpaka nikajistukia!!! Nini kwani kuna tatizo... Hapana kwa sauti ya aibu akasema.

Nikamsikia kama anajinong'oneza "sijui wa kaka wa siku hizi mkoje, yaani mpaka nivue ndo ujiongeze"

Nilistuka Nika muuliza unasemaje? We dada wewe rudi ulikotoka, Oya si akavua bwana... wadau, nimekuja kujistukia baada ya mechi..

Simu sijui niliitupaje ila tuliitafuta na kuikuta uvunguni mwa kitanda...nikamwambia asije tena, wala kuonesha ishara ya chochote kilicho tokea.

Hivi ni kwa nini wake za watu huwa na taste nzuri hivi?
yes ndio hivyo walivyo watamu,vipi chumvini ulienda? buza kwa mpalange ulienda?
 
Ndugu zangu..

Yule jirani amefanikiwa kuliwa, na alikuwa ana taka sana kumbe...!

Asubuhi ya leo niliamshwa na ngo ngo ngo....mlangoni mwa mchumba changu.

Binafsi nilidhani ni jamaa wa taka, kufika mlangoni alikuwa yule jirani niliye wasimulia jana.

Anasema simu yake imegoma ku unlock, kumbe analake jambo... Wakulungwa kaja vile vile na kanga moko.

Sasa niko na boksa na vest si kuona haya kwa vile kashaniona, nikasema fresh hebu tuone... Nikaanza process pale nikamwambia karibu ukae, duh bila aibu kaingia.. Jicho alilokuwa ananikata wadau ndo lililo ni acha hoi kabisa..

Nilikuwa nikimwangalia, mpaka napoteza focus.. Ikabidi nimuulize kwa nini jana ulikuwa unanikonyeza huku unacheka? Na mumeo yuko wapi?

Akaishia kucheka tena kwa nguvu mpaka nikajistukia!!! Nini kwani kuna tatizo... Hapana kwa sauti ya aibu akasema.

Nikamsikia kama anajinong'oneza "sijui wa kaka wa siku hizi mkoje, yaani mpaka nivue ndo ujiongeze"

Nilistuka Nika muuliza unasemaje? We dada wewe rudi ulikotoka, Oya si akavua bwana... wadau, nimekuja kujistukia baada ya mechi..

Simu sijui niliitupaje ila tuliitafuta na kuikuta uvunguni mwa kitanda...nikamwambia asije tena, wala kuonesha ishara ya chochote kilicho tokea.

Hivi ni kwa nini wake za watu huwa na taste nzuri hivi?
Mzee kichwa wazi aliuliza swali ikabidi umjibu.
 
Back
Top Bottom