Kime-happen kwa jirani na sijutii kabisa

Kime-happen kwa jirani na sijutii kabisa

Mkuu,umri sio hoja,nimeongelea ile tabia ya utoto,unaweza ukawa na miaka 29 ila ukawa na utoto,

You can meet a boy who is 35 and a man who is 23
Maturity and character matter more than age.
Hakuna maturity kwenye ngono mkuu wewe mwenyewe tunalijua hilo
 
Haya mashambulizi mbona makali sana?

Baada ya kuona anafurumushwa,akaamua kuja na Nyuzi za Chai kama hii ili japo ajiliwaze kifikra.
Ndugu yangu, mimi huwa sina namna ya kuanza kujitapa kwa evidence... Huwa na cheza mchezo wa kutokuonekana.
 
Back
Top Bottom